ขออนุญาติประชาสัมพันธ์งาน Go To Scooter Vol.03 ครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขออนุญาติประชาสัมพันธ์งาน Go To Scooter Vol.03 ครับ

Member soda42's Avatar
    สถานที่
    Soul scooter Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขออนุญาติประชาสัมพันธ์งาน Go To Scooter Vol.03 ครับ

ขออนุญาติประชาสัมพันธ์งาน Go To Scooter Vol.03 ครับ
    วันที่ 22 มีนาคม 2551
    บริเวณลาดจอดรถด้านหลัง SEACON SQUARE ครับ
    อ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่
    www.soulscooterclub.com ครับ

Member ส้มตา's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

และแล้วงานที่รอคอยก็ถูกจัดขึ้นมาอีกครั้ง...
    รอมานานครับ...ไปแน่นอนครับ...

600 ' s m e m b e r f i a t o g r a p h's Avatar
    สถานที่
    f i a t t h a i l a n d
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ส้มตา อ่านข้อความ
    และแล้วงานที่รอคอยก็ถูกจัดขึ้นมาอีกครั้ง...
    รอมานานครับ...ไปแน่นอนครับ...

เเล้วพี่กรูจะขี่ไรไปเนี่ยยยยยยยยยยย ไปเอาออกม๊า!!! em86

Junior Member ~*meRCe-Fur*~'s Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ soda42 อ่านข้อความ
    วันที่ 22 มีนาคม 2551
    บริเวณลาดจอดรถด้านหลัง SEACON SQUARE ครับ
    อ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่
    www.soulscooterclub.com ครับ
    งานนี้ล่ะว้า ถ้าไม่ได้ไปไม่ขอขี่รถอีกแล้ว อยากเจอทุกๆคนด้วยนะ ว่างัยพี่น้อง...
    ปล. อัดอั้นมานาน
    ปล.อีกที่ อ้น soul เขาเกี่ยวข้องอะไรกับงานนี้ด้วยป่าว(สงสัย ใครช่วยตอบที่)
    " ฉันเป็นคนมั่งมี ไม่ใช่เพราะฉันมีมากมาย
    แต่เป็นเพราะฉันมี Club FUR"

>>>meRCe-Fur@hotmail.com<<<

Senior Member Vespa_Galz's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

งานนี้คงพลาด
    Mali_3*

http://kerokobiz.multiply.com

http://www.facebook.com/kobiz.lambretta

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ~*meRCe-Fur*~ อ่านข้อความ
    งานนี้ล่ะว้า ถ้าไม่ได้ไปไม่ขอขี่รถอีกแล้ว อยากเจอทุกๆคนด้วยนะ ว่างัยพี่น้อง...
    ปล. อัดอั้นมานาน
    ปล.อีกที่ อ้น soul เขาเกี่ยวข้องอะไรกับงานนี้ด้วยป่าว(สงสัย ใครช่วยตอบที่)
    เกี่ยวเต็มประตูเลยครับ เอารถขึ้นจอดบนห้างเลย รถแกกะกลุ่มโซลทั้งหมดอะ ส่วนพวกเราตากเเดดข้างล่างครับ ฮ่าๆๆ

คลับ เฟอร์

I'm in love friday~

CLUB FUR >>>>>>FRIEND & FUN

Junior Member ~*meRCe-Fur*~'s Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณ คุณ FurFriday : ) มากๆครับ ส่วนเรื่องตากแดดพอทนได้ครับขอให้จัดเหอะ 55+
    " ฉันเป็นคนมั่งมี ไม่ใช่เพราะฉันมีมากมาย

Senior Member Vespa_Galz's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FurFriday : ) อ่านข้อความ
    เกี่ยวเต็มประตูเลยครับ เอารถขึ้นจอดบนห้างเลย รถแกกะกลุ่มโซลทั้งหมดอะ ส่วนพวกเราตากเเดดข้างล่างครับ ฮ่าๆๆ

ไฮโซเน๊าะ em95
    Mali_3*

http://kerokobiz.multiply.com

http://www.facebook.com/kobiz.lambretta

Member peksoul's Avatar
    สถานที่
    SOUL Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

สวัสดี กลุ่ม Club Fur ทุกท่านครับ
    ขอประชาสัมพันธ์ งาน Go To Scooter Party Vol.3 ด้วยครับ
    ซึ่งเป็นงานของพวกเราชาว Scooter ที่หายไป 5 ปีเต็ม โดยมีเป้าหมายคือ
    - เพื่อได้พบปะกันบ้างสำหรับชาว Classic Scooter ทุกท่าน ทุกกลุ่ม
    - มีกิจกรรมและเกมส์
    - หารายได้เพื่อบริจาคให้กับป้าสำรวย หญิงชราที่ต้องเลี้ยงดูสุนัขจรจัดกว่า 500 ตัว

พบกันในวันเสาร์ที่ 22 มีนาคม นี้ ที่ลานจอดรถด้านหลังซีคอนแสควร์ ตั้งแต่
    12.00 น.เป็นต้นไปครับ
    และทางทีมงาน ขอความช่วยเหลือจากทุกท่าน ให้ช่วยบริจาคของแต่งหรืออะไหล่เหลือใช้
    เพื่อใช้ประมูลขายในวันงาน และเป็นรายได้สมทบทุนให้กับมูลนิธิของป้าสำรวย อีกด้วยครับ

ผมในนามของทีมงาน Go To Vol.3 ที่ได้ตั้งใจทำกันอย่างเต็มที่ จะขอวิงวอนให้พวกเราช่วยกันรวมพลังสร้างความดีจากกิจกรรม ในครั้งนี้เพื่อให้บรรลุเป้าหมายของงาน
    มา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ต้องการติดต่อ ในรายละเอียดต่างๆ สามารถดูเพิ่มเติมได้ที่ www.soulscooterclub.com
    ข้อมูลของป้าสำรวยที่เลี้ยงหมาจรจัดครับ
    http://www.mah-hua-nao.com/samroey.html

เรื่องที่ต้องเอารถไปจอดบนห้างนั้น ก็เพื่อประชาสัมพันธ์งานล่วงหน้า
    1 อาทิตย์ ที่ต้องไปเฝ้ารถทุกๆวัน ทั้งของพวกผม และรถของท่าน
    อื่นๆ ที่มีราคแพง ที่ไม่ค่อยมีใครกล้าเอารถอันเป็นที่รัก ไปจอดใน
    ที่อื่นๆ ตั้ง 8 วัน น่ะครับ ขอให้มองเห็นในด้านเสียสละกันบ้างครับ

ขออภัยน้องๆ หากคำชี้แจงสร้างความไม่พอใจครับ
    ด้วยความจริงใจ

-- Goto Vol.3 --

600 ' s m e m b e r f i a t o g r a p h's Avatar
    สถานที่
    f i a t t h a i l a n d
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ peksoul อ่านข้อความ
    สวัสดี กลุ่ม Club Fur ทุกท่านครับ
    ขอประชาสัมพันธ์ งาน Go To Scooter Party Vol.3 ด้วยครับ
    ซึ่งเป็นงานของพวกเราชาว Scooter ที่หายไป 5 ปีเต็ม โดยมีเป้าหมายคือ
    - เพื่อได้พบปะกันบ้างสำหรับชาว Classic Scooter ทุกท่าน ทุกกลุ่ม
    - มีกิจกรรมและเกมส์
    - หารายได้เพื่อบริจาคให้กับป้าสำรวย หญิงชราที่ต้องเลี้ยงดูสุนัขจรจัดกว่า 500 ตัว

พบกันในวันเสาร์ที่ 22 มีนาคม นี้ ที่ลานจอดรถด้านหลังซีคอนแสควร์ ตั้งแต่
    12.00 น.เป็นต้นไปครับ
    และทางทีมงาน ขอความช่วยเหลือจากทุกท่าน ให้ช่วยบริจาคของแต่งหรืออะไหล่เหลือใช้
    เพื่อใช้ประมูลขายในวันงาน และเป็นรายได้สมทบทุนให้กับมูลนิธิของป้าสำรวย อีกด้วยครับ

ผมในนามของทีมงาน Go To Vol.3 ที่ได้ตั้งใจทำกันอย่างเต็มที่ จะขอวิงวอนให้พวกเราช่วยกันรวมพลังสร้างความดีจากกิจกรรม ในครั้งนี้เพื่อให้บรรลุเป้าหมายของงาน
    มา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ต้องการติดต่อ ในรายละเอียดต่างๆ สามารถดูเพิ่มเติมได้ที่ www.soulscooterclub.com
    ข้อมูลของป้าสำรวยที่เลี้ยงหมาจรจัดครับ
    http://www.mah-hua-nao.com/samroey.html

เรื่องที่ต้องเอารถไปจอดบนห้างนั้น ก็เพื่อประชาสัมพันธ์งานล่วงหน้า
    1 อาทิตย์ ที่ต้องไปเฝ้ารถทุกๆวัน ทั้งของพวกผม และรถของท่าน
    อื่นๆ ที่มีราคแพง ที่ไม่ค่อยมีใครกล้าเอารถอันเป็นที่รัก ไปจอดใน
    ที่อื่นๆ ตั้ง 8 วัน น่ะครับ ขอให้มองเห็นในด้านเสียสละกันบ้างครับ

ขออภัยน้องๆ หากคำชี้แจงสร้างความไม่พอใจครับ
    ด้วยความจริงใจ

-- Goto Vol.3 --
    เเซวกันเล่นๆครับพี่เป๊ก อย่าเครียดๆสิ อิอิ ปกติพวกกลุ่มนี้แกล้งพี่อ้นบ่อยน่ะครับ ฮ่าๆ

สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

อุ๊บ!! แซวขำๆกันน่อ อย่าคิดมาก

Senior Member drEAm mAstEr's Avatar
    สถานที่
    Soul Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

รบกวน club fur ขอรูป Logo กลุ่มไว้ที่นี่ด้วยครับ
    http://www.soulscooterclub.com/webbo...hp?topic=621.0

Check Us @ www.soulscooterclub.com