((( ขอถ่าย MV กับกลุ่ม TLK ด้วยครับ ))) for Go To3

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ((( ขอถ่าย MV กับกลุ่ม TLK ด้วยครับ ))) for Go To3

Member peksoul's Avatar
    สถานที่
    SOUL Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Thumbs down ((( ขอถ่าย MV กับกลุ่ม TLK ด้วยครับ ))) for Go To3

((( ขอถ่าย MV กับกลุ่ม TLK ด้วยครับ ))) for Go To3

เนื่องจากทีมงาน Go To 3 ต้องการที่จะถ่ายทำ VDO เพื่อใช้ทำ MV ในวันงาน Goto3
    และต้องการกลุ่มที่มีความรักใน scooter ที่ยังเหนียวแน่นกันอยู่ จึงขอสอบถามเพื่อขอความ
    ร่วมมือกลุ่ม TLK ว่าทาง ทีมงาน ขอนัดถ่าย VDO ในเชิงสัมพาสน์กลุ่ม ได้หรือไม่ครับ

หากประสานงานติดต่อกันได้... เอาเท่าที่มีก็ได้ครับ โดยอยากจะขอเข้าไปบันทึกเทปกับ TLK
    ในคืนวันศุกร์ หรือวันเสาร์ก็ได้ (รัชดาเสาร์นี้ไหวไม๊คับ)หรือว่าใครสามารถให้
    เบอร์โทรกับผม เพื่อชี้แจงและโทรนัดเวลากันได้บ้างคับ

ต้องรบกวนด้วย... เพื่อให้งานออกมาสวยและทุกท่านมีส่วนร่วมในความสำเร็ จของงานน่ะคับ

หรือสะดวกโทรหาผมที่ 089-7979609 ครับ

ขอแรงด้วยนะคับ
    - - Go To Vol.3 - -

Note soul
    สถานที่
    Soul scooter club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอเปลี่ยนแปลงสถานที่นัดครับ

T.L.K. คับ หากมาถ่ายร่วมกันที่ ลานพระรูปทรงม้า ในเสาร์ที่ 15 มีค.นี้
    ตั้งแต่บ่ายๆ ถึงดึกๆ เพื่อรำลึกบรรยากาศที่ลานพระรูปด้วย

จะสะดวกไม๊คับ
    เพราะที่ตลาดรัชดา น่าจะคนเยอะ และไม่มีที่เพียงพอน่ะคับ

หากประสานงานเอาเท่าที่มีก็ได้ครับ
    ต้องรบกวนด้วย... เพื่อให้งานออกมาสวยและทุกท่านมีส่วนร่วมในความ

สำเร็จของงานน่ะคับ

ขอแรงด้วยนะคับ
    - - Go To Vol.3 - -

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน tlk เปลี่ยนไป

เนื่องจากพี่นองหันไปเล่นรถอย่างอื่นกันเกือบหมด

ทำให้สกุ๊ตเตอร์เหลือไม่กี่คัน

สมาชิกที่ยังเหลืออยู่ก็ขอความร่วมมือด้วยนะครับ
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pup87 อ่านข้อความ
    เนื่องจากพี่นองหันไปเล่นรถอย่างอื่นกันเกือบหมด

ทำให้สกุ๊ตเตอร์เหลือไม่กี่คัน

สมาชิกที่ยังเหลืออยู่ก็ขอความร่วมมือด้วยนะครับ
    ตามนั้นเลยครับ มันเปลี่ยนไป แต่ซักวันพวกผมจะกลับมา
    ไม่แน่ใจว่าไอ้ปก มันไปรึเปล่า(ถ้ามันไปก็ขอเปนตัวแทน T.L.K ที่เหลืออยู่แล้วกัน)

ส่วนพวกไอ้บอย มันมีแข่ง สตั้นท์ของ KSR วันเสาร์นี้พอดีอ่ะ
    มันคงไม่ได้ไป..............

ส่วนรถผมไปตึ๊งอยู่ ไม่มีรถไป เฮอะๆ

จึงเรียนมาให้พี่เป๊ก พี่โน๊ต SOUL SC ทราบ
    ด้วยความเคารพครับ
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

Bookmarks