((( ขอถ่าย MV กับกลุ่ม ZiGGY ANTZ ด้วยครับ ))) for Go To3

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ((( ขอถ่าย MV กับกลุ่ม ZiGGY ANTZ ด้วยครับ ))) for Go To3

Member peksoul's Avatar
    สถานที่
    SOUL Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Thumbs down ((( ขอถ่าย MV กับกลุ่ม ZiGGY ANTZ ด้วยครับ ))) for Go To3

เนื่องจากทีมงาน Go To 3 ต้องการที่จะถ่ายทำ VDO เพื่อใช้ทำ MV ในวันงาน Goto3
    และต้องการกลุ่มที่มีความรักใน scooter ที่ยังเหนียวแน่นกันอยู่ จึงขอสอบถามเพื่อขอความ
    ร่วมมือกลุ่ม ZiGGY ANTZ ว่าทาง ทีมงาน ขอนัดถ่าย VDO ในเชิงสัมพาสน์กลุ่ม ได้หรือไม่ครับ

หากประสานงานติดต่อกันได้... เอาเท่าที่มีก็ได้ครับ โดยอยากจะขอเข้าไปบันทึกเทปกับ
    ZiGGY ANTZในคืนวันศุกร์ หรือวันเสาร์ก็ได้ (รัชดาเสาร์นี้ไหวไม๊คับ)หรือว่าใครสามารถให้
    เบอร์โทรกับผม เพื่อชี้แจงและโทรนัดเวลากันได้บ้างคับ

ต้องรบกวนด้วย... เพื่อให้งานออกมาสวยและทุกท่านมีส่วนร่วมในความสำเร็ จของงานน่ะคับ

หรือสะดวกโทรหาผมที่ 089-7979609 ครับ

ขอแรงด้วยนะคับ
    - - Go To Vol.3 - -

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ peksoul อ่านข้อความ
    เนื่องจากทีมงาน Go To 3 ต้องการที่จะถ่ายทำ VDO เพื่อใช้ทำ MV ในวันงาน Goto3
    และต้องการกลุ่มที่มีความรักใน scooter ที่ยังเหนียวแน่นกันอยู่ จึงขอสอบถามเพื่อขอความ
    ร่วมมือกลุ่ม ZiGGY ANTZ ว่าทาง ทีมงาน ขอนัดถ่าย VDO ในเชิงสัมพาสน์กลุ่ม ได้หรือไม่ครับ

หากประสานงานติดต่อกันได้... เอาเท่าที่มีก็ได้ครับ โดยอยากจะขอเข้าไปบันทึกเทปกับ
    ZiGGY ANTZในคืนวันศุกร์ หรือวันเสาร์ก็ได้ (รัชดาเสาร์นี้ไหวไม๊คับ)หรือว่าใครสามารถให้
    เบอร์โทรกับผม เพื่อชี้แจงและโทรนัดเวลากันได้บ้างคับ

ต้องรบกวนด้วย... เพื่อให้งานออกมาสวยและทุกท่านมีส่วนร่วมในความสำเร็ จของงานน่ะคับ

หรือสะดวกโทรหาผมที่ 089-7979609 ครับ

เด๋วกระผมจะช่วยประสานงานกับพวกพี่ๆเค้าให้ครับผมem9 4
    พ่อบอกว่าอย่าขับรถเร็ว

จงพอใจในสิ่งที่ตนมี อย่าตามกระแส

Senior Member kla_vespa's Avatar
    สถานที่
    ZiGGY ANTZ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ตามกันให้ไว

ว่างกันช่วงไหนกันครับ
    ซัก 18.00 น. พอไหวไหม จะได้ไปเร่งรถให้เสร็จวันเสาร์นี้ ts32
    kla_vespa@hotmail.com By ZiGGY ANTZ

Photo by Kla -----------> http://kanothai.multiply.com

Facebook Fanpage : http://www.facebook.com/Kla.vespa.photo

รับถ่ายภาพ ราคามิตรภาพ ลองดูรายละเอียดงานได้ที่ Multiply

My Cars

Vespa : GS Mark 2 (1963) , Sprint V (1978)
    VW : 1302S (1972)
    BMW : R26 (1958) , R27 (1964)
    BMW : E36

Senior Member bas_13chod's Avatar
    สถานที่
    ziggy antz
    ขอบคุณ
    0

MV เพลงไรอ่ะ
    /\7/\7 ..BAS....ZiGGY ANTZ /\7/\7

L@mLamai's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter
    ขอบคุณ
    0

วันเสาร์ดีมั้ยยย ปิดร้านถ่ายเลยดีมั้ย
    ^: Little RetrO:^

Pang_boku@hotmail.com

Note soul
    สถานที่
    Soul scooter club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอเปลี่ยนแปลง สถานที่นัดครับ

Ziggy ANTZ คับ หากมาถ่ายร่วมกันที่ ลานพระรูปทรงม้า ในเสาร์ที่ 15 มีค.นี้
    ตั้งแต่บ่ายๆ ถึงดึกๆ เพื่อรำลึกบรรยากาศที่ลานพระรูปด้วย

จะสะดวกไม๊คับ
    เพราะที่ตลาดรัชดา น่าจะคนเยอะ และไม่มีที่เพียงพอน่ะคับ

หากประสานงานเอาเท่าที่มีก็ได้ครับ
    ต้องรบกวนด้วย... เพื่อให้งานออกมาสวยและทุกท่านมีส่วนร่วมในความ

สำเร็จของงานน่ะคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ note soul อ่านข้อความ
    Ziggy ANTZ คับ หากมาถ่ายร่วมกันที่ ลานพระรูปทรงม้า ในเสาร์ที่ 15 มีค.นี้
    ตั้งแต่บ่ายๆ ถึงดึกๆ เพื่อรำลึกบรรยากาศที่ลานพระรูปด้วย

จะสะดวกไม๊คับ
    เพราะที่ตลาดรัชดา น่าจะคนเยอะ และไม่มีที่เพียงพอน่ะคับ

หากประสานงานเอาเท่าที่มีก็ได้ครับ
    ต้องรบกวนด้วย... เพื่อให้งานออกมาสวยและทุกท่านมีส่วนร่วมในความ
    สำเร็จของงานน่ะคับ

ว่าไงว่าตามกันครับ
    พ่อบอกว่าอย่าขับรถเร็ว

จงพอใจในสิ่งที่ตนมี อย่าตามกระแส

Bookmarks