((( ขอถ่าย VDOกับกลุ่ม Sing Sin--- ด้วยครับ ))) for Go To3

ชื่อกระทู้: ((( ขอถ่าย VDOกับกลุ่ม Sing Sin--- ด้วยครับ ))) for Go To3

Member peksoul's Avatar
    สถานที่
    SOUL Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Thumbs down ((( ขอถ่าย VDOกับกลุ่ม Sing Sin--- ด้วยครับ ))) for Go To3

((( ขอถ่าย VDOกับกลุ่ม Sing Sin--- ด้วยครับ ))) for Go To3

เนื่องจากทีมงาน Go To 3 ต้องการที่จะถ่ายทำ VDO เพื่อใช้ทำ MV ในวันงาน Goto3
    และต้องการกลุ่มที่มีความรักใน scooter ที่ยังเหนียวแน่นกันอยู่ จึงขอ เชิญชวนกลุ่ม
    Sing Sin--- มาถ่ายVDO เชิงสัมพาศณ์ร่วมกันที่ ลานพระรูปทรงม้า ในเสาร์ที่ 15 มีค.นี้
    ตั้งแต่บ่ายๆ ถึงดึกๆ ด้วยกันนะคับ

เพื่อรำลึกบรรยากาศที่ลานพระรูปด้วยคับ

หากประสานงานติดต่อกันได้... เอาเท่าที่มีก็ได้ครับ หรือว่าใครสามารถให้
    เบอร์โทรกับผม เพื่อชี้แจงและโทรนัดเวลากันได้บ้างคับ

ต้องรบกวนด้วย... เพื่อให้งานออกมาสวยและทุกท่านมีส่วนร่วมในความสำเร็ จของงานน่ะคับ

หรือสะดวกโทรหาผมที่ 089-7979609 ครับ

ขอแรงด้วยนะคับ
    - - Go To Vol.3 - -
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย peksoul : 12-03-2008 เมื่อ 23:47

uLtRaMaNnNn's Avatar
    สถานที่
    singsing SPINT club
    ขอบคุณ
    0

em90 em90 em90
    i AM sPiNt.............

ยะยำ nongpleza's Avatar
    สถานที่
    SingSing
    ขอบคุณ
    0

กลุ่มเราคงไม่ไปกัน เพราะอายกล้องกันอะครับ ไม่กล้าออกไปหน้าสาธารณะชน เขิน เด๋วสาวติด
    ล้อเล่นครับ ขำๆนะ
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราได้ทำอะไรเพื่อเปลี่ยนแปลงตัวเอง
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราได้ทำอะไรเพื่อคนอื่นบ้าง
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราอาจเป็นส่วนหนึ่งของการเปลี่ยนแปลงสังคม
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราจะไม่ใช่คนเดิมอีกต่อไป
    "I AM NOT ME ANYMORE,AT LEAST I'M NOT THE SAME ME I WAS."

The Real Power behind "COMMUNISM"
    [email protected]

Bookmarks