งานป๋าเล็ก นครสวรรค์ หนุกจัง

ชื่อกระทู้: งานป๋าเล็ก นครสวรรค์ หนุกจัง

Senior Member เดอะตู้'s Avatar
    สถานที่
    แต่ปางก่อน-สิงห์บุรี
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up งานป๋าเล็ก นครสวรรค์ หนุกจัง

งานชุมแสงของป๋าเล็กจัดได้เยี่ยมมากคับ งานกระชับมากๆแต่ดนตรีเลิกไวไปหน่อยสนุกคับผม ไม่มีการตีกันให้เห็น แล้วป๋าเล็กก็เดินดูแลทั้งคืนเลยเห็นแล้วผู้ที่จะจัด งานครั้งๆต่อๆไปควรจะเอาเป็นแบบอย่างนะครับ เพราะว่างานดีๆอย่างที่ชุมแสงรู้สึกดีจริงๆไม่ดีอย่า งเดียว เด็กแว๊น แมร่งเยอะ เทสรถกันเกือบทั้งคืน จัดได้เยี่ยมมากๆครับ
    em90em90em90................

พรหมบุรีคลาสสิค สิงห์บุรี ( แต่ปางก่อน ) มะปอยสั่ง

ชมรมรถโบราณแต่ปางก่อน-สิงห์บุรี
    คลับซ่า - สำหรับคนวัยมันส์
    www.facebook.com/tuzata

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

em90em90em90งานสนุกดีครับเจอเพื่อนเก่าเพียบหายคิดถึงแล้วตอนนี้ กลับมาปั๊มเงินต่อเพื่อเดินทางมุ่งหน้าสู่เมืองเพชรแ ล้วเจอกันน่ะครับเพื่อน ๆ ขอแสดงความยินดี
    ด้วยน่ะครับสำหรับเจ้าภาพที่งานผ่านไปด้วยดีStaffทุก คนเหนื่อยเน๊าะพักผ่อนเต็มที่น่ะโว้ยแล้วเจอกันที่เม ืองเพชรเพื่อน
    ป.ล.ดนตรีดี ไม่ตีกัน แต่..ข้าวมันไก่แพงป๋าจัดการด้วยน่ะครับ(เจ้านาย)จาก ..FIX

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน งานป๋าเล็กคับ

ประทับจัยมากเลยคับแต่เสียดายไม่ได้เอารถไป
    ถึงแบ้งกลุ่มตะพานหินด้วย
    ว่าพวกตะพานหินกันเองดีคับ
    ติ

LoveAholic's Mamee Tui_C65's Avatar
    สถานที่
    โบราณลิซึ่ม Mc.
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณทีมงาน ทุกๆท่านสำหรับการดูแลในสิ่งต่างๆ
    ขอบคุณน้าเล็กนะครับ สำหรับการทักทายอันอบอุ่น
    ขอบคุณเพื่อนๆทุกกลุ่มที่ร่วมใจให้งานผ่านไปด้วยดี
    โบราณลิซึ่ม หัวหิน
    สำหรับฉันคำว่า "โบราณ"

มันลิซึ่มเข้าไปในเส้นเลือดของชีวิตฉัน

"โบราณลิซึ่ม"

สำหรับคำว่า "คลาสสิค"

มันเป็นอาการติดที่เรื้อรังเกินจะรักษาได้

"Classic Aholic"

คลาสสิกไม่ได้อยู่ที่ใจ แต่มันอยู่ในสันดานของฉัน

อัลบั้มรวมภาพทริปต่างๆ http://picasaweb.google.co.th/por1081009

สดุดี เครดิต...ตุ้ย โบราณลิซึ่ม Mc. 085-8125900

บอยบ้านพราน's Avatar
    สถานที่
    ร้านบอยบ้านพราน กำแพงเพชร 089-2738808
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เห็นด้วย

[quote=เดอะตู้;1097978]งานชุมแสงของป๋าเล็กจัดได้เยี่ยมมากคับ งานกระชับมากๆแต่ดนตรีเลิกไวไปหน่อยสนุกคับผม ไม่มีการตีกันให้เห็น แล้วป๋าเล็กก็เดินดูแลทั้งคืนเลยเห็นแล้วผู้ที่จะจัด งานครั้งๆต่อๆไปควรจะเอาเป็นแบบอย่างนะครับ เพราะว่างานดีๆอย่างที่ชุมแสงรู้สึกดีจริงๆไม่ดีอย่า งเดียว เด็กแว๊น แมร่งเยอะ เทสรถกันเกือบทั้งคืน จัดได้เยี่ยมมากๆครับ
    em90em90em90.....
    ts23 จริงๆครับ จนตี 3 ยังแว๊นเป็นหย่อมๆ กระจายไปทั่ว แทบไม่ได้หลับนอนกันเลย จนกลายเป็นประเภณีไปแล้ว แต่ทุกๆอย่างถือว่าเยี่ยมครับ กลุ่มผมมา ปีที่ 2 ละ แล้วจะมาทุกปีครับ
    จำพวกเราได้มั๊ยเอ่ย 555

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บอยบ้านพราน : 18-03-2008 เมื่อ 02:00

Member Pertrified's Avatar
    สถานที่
    รถโบราณมหาวิทยาลัยนเรศวร
    ขอบคุณ
    0

งานจัดได้ดีครับ ต้องขอบคุณทีมงานทุกท่านครับ
    ไม่มีการทะเลาะวิลาท ดนตรีเล่นสนุก
    แต่ไฟดับเลยขาดช่วงไปหน่อย
    ปีหน้าเจอกันใหม่ครับ กลุ่มรถโบราณ ม.นเรศวรไปแน่ครับ

เงียบพัง ดังวิ่ง ซิ่งไปทุกเส้นทาง
    กลุ่มรถโบราณมหาวิทยาลัยนเรศวร
    พิษณุโลก

Member kla Zero's Avatar
    สถานที่
    Uttaradit Old Motor Club
    ขอบคุณ
    0

เกือบเอาตัวไม่รอด
    em97 ไม่มีใครรักเรา เท่ากับเรารักกันem97
    Uttaradit Old Motor Club

Mobile : 089-8399510
    ทางลัดเข้าบอร์ดกลุ่มครับเข้าไปทักทายได้ครับ

hh chakungrao's Avatar
    สถานที่
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณ นครชากังราว คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ไม่มีคำบรรยายครับป๋า...

เยี่ยม

แล้วเจอกันอีก....จากนายหน่องครับป๋า

Bookmarks