ประมวลภาพงานแต่งคุณโอทั่วไทย

ชื่อกระทู้: ประมวลภาพงานแต่งคุณโอทั่วไทย

Senior Member kookai_nomear's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พี่น้องคับ โอแต่งงานนนนนนนนนคับ

พี่น้องคับ โอ ทั่วไทยสละโสดคับ
    ขอเชิญร่วมเป็นสักขีพยานรักกับเขาทั้งคู่
    ณ จังหวัดตรังนะคับ วันที่ 6-7 มีนาคม 2551

เริ่มเดินทางออกจากกระบี่วันที่ 6 นะครับ เมาก่อนหนึ่งคืน
    จากนั้นวันที่ 7 แห่ขบวนขันหมากตอนเช้าคับ (รายละเอียดรู้แค่นี้)

ขอบคุณคับ

ผมต้องขอแสดงความยินดีกับคุณโอ ทั่วไทยด้วยนะครับขอให้มีความสุขกับการแต่งงานครับ(แ ล้วจะรู้ว่านรกมีจริง ha ha ha ล้อเล่นครับ)ผมต้องโทษด้วยนะครับที่ไม่ได้ไปแสดงความ ยินดีด้วยตัวเองครับแต่ให้ทางทีมงานกระบี่ไปแล้วฝากค ุณไก่ด้วยนะครับคุณโอ 55555555
    **นุกกันนิคุณ**
    Vespa Krabi Club
    [email protected]

Senior Member piglet-c100's Avatar
    สถานที่
    มณฑล ภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

Talking

ขอแสดงความยินดีกับคุณโอด้วยนะค่ะ
    ถึงจะไม่เคยเจอกันแต่นู๋ก็ชื่นชมในความบันเทิงของคุณ พี่มากค่ะ
    (อ้วกไม่นับ หลับโดนเขียน)
    เสียดายทีมงานมณฑล ภูเก็ต มีงานขึ้นบ้านใหม่ที่ตรังพอดีเรย
    เอาไว้โอกาศเหมาะ ๆ ค่อยมาบันเทิงกันนะค่ะ

Senior Member ArtC100's Avatar
    สถานที่
    BYMC Scooterclub & PX club thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kookai_nomear อ่านข้อความ
    พี่น้องคับ โอ ทั่วไทยสละโสดคับ
    ขอเชิญร่วมเป็นสักขีพยานรักกับเขาทั้งคู่
    ณ จังหวัดตรังนะคับ วันที่ 6-7 มีนาคม 2551

เริ่มเดินทางออกจากกระบี่วันที่ 6 นะครับ เมาก่อนหนึ่งคืน
    จากนั้นวันที่ 7 แห่ขบวนขันหมากตอนเช้าคับ (รายละเอียดรู้แค่นี้)

ขอบคุณคับ
    ขอให้มีเหล้าพี่ไก่ไปหมด
    MyCar Volkswagen Bus 1975
    MyVespa PX150e & GL & Px150 & 90 Racer
    เห็นกุนิ่ง ใช่กุหยิ่ง ที่จิงกุบ้า !!!
    BYMC Racing Project
    จำหน่ายจัดหาอะไหล่ เดิม&แต่ง เวสป้า+แลมทุกตามลิ้งด้านล่างเลยคับ

Senior Member neonazi666's Avatar
    ขอบคุณ
    0

คาดว่าถ้าเมาคืนวันที่ 6 คงต้องแห่ขบวนขันหมากช่วงเย็นๆ วันที่เจ็ดแหงม

Senior Member Bank99's Avatar
    สถานที่
    ค่ายเทพสตรีคลาสสิคคลับ (นครศรีฯ)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน งานนี้มีเมาคับ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Yakrabi อ่านข้อความ
    ผมต้องขอแสดงความยินดีกับคุณโอ ทั่วไทยด้วยนะครับขอให้มีความสุขกับการแต่งงานครับ(แ ล้วจะรู้ว่านรกมีจริง ha ha ha ล้อเล่นครับ)ผมต้องโทษด้วยนะครับที่ไม่ได้ไปแสดงความ ยินดีด้วยตัวเองครับแต่ให้ทางทีมงานกระบี่ไปแล้วฝากค ุณไก่ด้วยนะครับคุณโอ 55555555
    งานแต่งของคุณโอรอบนี้ คุณยาไปไม่ได้ไม่เปนไรคับ

งั้นถ้าคุณโอแต่งรอบหน้าต้องมาให้ได้นะคร้าบ

เหอ ๆ ๆ (ล้อเล่งนะคร้าบ คุณโอ)

อ้าวววววว ชนน ชนน ชนน...

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Bank99 อ่านข้อความ
    งานแต่งของคุณโอรอบนี้ คุณยาไปไม่ได้ไม่เปนไรคับ

งั้นถ้าคุณโอแต่งรอบหน้าต้องมาให้ได้นะคร้าบ

เหอ ๆ ๆ (ล้อเล่งนะคร้าบ คุณโอ)

ดายของอย่างแรง ไม่ได้ไป อ้าวชนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Member nongjacky's Avatar
    สถานที่
    soletimescooter
    ขอบคุณ
    0

Exclamation มาด้วยอีกคน ครับ ไปอยู่ แล้ว ๆๆๆๆๆๆๆ

งานนี้งานใหญ่พี่โอแต่งทั้งที ผมและเพื่อนจะพลาดได้ไง เล่า....
    ............................แล้วเจอกันวันที่ 6 นะ คับ พี่ทีมงานScooterที่น่ารัก ทุกคน .................................................. ..............

Senior Member ArtC100's Avatar
    สถานที่
    BYMC Scooterclub & PX club thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    ดายของอย่างแรง ไม่ได้ไป อ้าวชนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไม่ใจนี่หว่าem23
    MyCar Volkswagen Bus 1975
    MyVespa PX150e & GL & Px150 & 90 Racer
    เห็นกุนิ่ง ใช่กุหยิ่ง ที่จิงกุบ้า !!!
    BYMC Racing Project
    จำหน่ายจัดหาอะไหล่ เดิม&แต่ง เวสป้า+แลมทุกตามลิ้งด้านล่างเลยคับ

vw. 1962 bob vespa's Avatar
    ขอบคุณ
    0

กลุ่มลิกอร์ ไปด้วยกานครับ

Senior Member piglet-c100's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Wink

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Bank99 อ่านข้อความ

ซะงั้น
    ชนนนนนนนนนนนนนนน

Member kunpan1991's Avatar
    สถานที่
    krabi vespa club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แต่ง....สักที

แต่งกับ...คนไหน ครับพี่น้อง....งานนี้ไม่รับรองความปลอดภัย ของเจ้าบ่าว em96ว่าสาวๆของนาย...โอ จะมาสักกี่คน

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kunpan1991 อ่านข้อความ
    แต่งกับ...คนไหน ครับพี่น้อง....งานนี้ไม่รับรองความปลอดภัย ของเจ้าบ่าว em96ว่าสาวๆของนาย...โอ จะมาสักกี่คน
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Wink

วันนี้ก็เดินทางกันแล้ว ขอให้เดินทางปลอดภัยทุกคนนะ พรุ่งนี้เจอกัน
    ชนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

ฝากถึงไก่จังด้วย คราวนี้ถ้ามรึงชัดดาวน์ก่อน กรูไม่ลืมประจานแน่ 55+

Senior Member neonazi666's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน +++++ขอแสดงความยินดีกับคุณโอทั่วไทยคับ+++++

/\7/\7/\7/\7/\7 มีความสุขมากๆ รักกันนานๆ ตลอดไป นะครับ /\7/\7/\7/\7/\7

Bookmarks