พี่ๆครับ "เรื่องเสื้อ"

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: พี่ๆครับ "เรื่องเสื้อ"

มาตรฐาน พี่ๆครับ "เรื่องเสื้อ"

อยากทำเสื้อใหม่อะครับ เด๋วโป้งเปนคนรับผิดชอบเองก้อได้ หน้าบ้านมีร้านรับปักอยุ่ ส่วนเรื่องแบบลองให้วุดทำอยู่อะครับ เด๋วลองไปถามราคาเค้าดูก่อนนะครับว่าประมานเท่าไรแล้ วจะมาแจ้งให้ทราบ!!!(เอาจริง!)
    พ่อบอกว่าอย่าขับรถเร็ว

จงพอใจในสิ่งที่ตนมี อย่าตามกระแส

จัดไปครับเพื่อนโป้งงงง ...

ขอแบบด้วยยยเน้ออออ ... เด๋วจาลองทำโฟโต้ช้อป ดูน๊า จ๊ะ
    หน้ารับลม ...
    ล้อหมุน ติดพื้น ...
    และหัวใจ คลาสสิก ...

วิ๊งๆ .. แอดมาคุยกันคับ

ZiGGY ANTZ

MoDsMaNia's Avatar
    สถานที่
    ..LamCliNic...หลังบ้าน..ข้างห้องน้ำ..
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ VooTMuYong อ่านข้อความ
    จัดไปครับเพื่อนโป้งงงง ...

ขอแบบด้วยยยเน้ออออ ... เด๋วจาลองทำโฟโต้ช้อป ดูน๊า จ๊ะ

แบบมีแล้วนะ เอาตามที่พี่อั้มเคยทำดีกวา สวยดี ไปลองถามดูนะโป้งว่าตกตัวเท่าไร ขอเสื้อโปโล ไม่เอาเสื้อยืด ลองดูว่าทัน22 นี้ไม จัดการให้ไว้ หามานานแล้วคนมีความรับผิดชอบ เพราะกลุ่มนี้ไม่ค่อยมีความรับผิดชอบ ถ้าโป้งทำได้ รับตำแหน่งหัวหน้าแกงค์ไปเลย 55 ยังไงโทรมาหาก่อนก็ได้ ก่อนทำ ว่าจะเอาขนาดของโลโก้เท่าไร

ปล ตัวเลขฝั่ง2007 เปลี่ยนด้วยเป็น 2008

ปล อยากได้ รุปรถ Lam อยู่คู่กับ Vespa ใครทำได้ทำให้หน่อย

แนบเอกสาร 522249
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MoDsMaNia : 29-07-2008 เมื่อ 04:00
    .
    .

..::ค่อยดู..ค่อยศึกษา..กรุณาวาจา..อย่าเป็นเซียน ::..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MoDsMaNia อ่านข้อความ
    แบบมีแล้วนะ เอาตามที่พี่อั้มเคยทำดีกวา สวยดี ไปลองถามดูนะโป้งว่าตกตัวเท่าไร ขอเสื้อโปโล ไม่เอาเสื้อยืด ลองดูว่าทัน22 นี้ไม จัดการให้ไว้ หามานานแล้วคนมีความรับผิดชอบ เพราะกลุ่มนี้ไม่ค่อยมีความรับผิดชอบ ถ้าโป้งทำได้ รับตำแหน่งหัวหน้าแกงค์ไปเลย 55 ยังไงโทรมาหาก่อนก็ได้ ก่อนทำ ว่าจะเอาขนาดของโลโก้เท่าไร

ปล ตัวเลขฝั่ง2007 เปลี่ยนด้วยเป็น 2008

ปล อยากได้ รุปรถ Lam อยู่คู่กับ Vespa ใครทำได้ทำให้หน่อย

แนบเอกสาร 522249
    เรื่องทำรบกวนพี่อั้มช่วยทำทีนะครับ ส่วนวันที่22 โป้งว่าคงไม่ทันไหนจะรอแบบ แล้วไหนจะทำอีกคงไม่ทันนะครับ ยังไงรบกวนพี่อั้มทำแล้วช่วยโพสลงให้ด้วยนะครับ ส่วนเรื่องเงินเด๋วไปถามราคาเค้ามาให้ ปล. ถ้าพี่อั้มจะทำเปนรูปเสื้อมาเรยก้อยิ่งดีนะครับ ขอแบบหน้าหลังเลยนะครับ รึใครทำได้ก้อช่วยๆทำหน่อยนะครับโป้งทำไม่เปน ขอบคุนมากครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PoNg~~* : 18-03-2008 เมื่อ 09:37

จงพอใจในสิ่งที่ตนมี อย่าตามกระแส

MoDsMaNia's Avatar
    สถานที่
    ..LamCliNic...หลังบ้าน..ข้างห้องน้ำ..
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

เหอๆ
    .
    .

..::ค่อยดู..ค่อยศึกษา..กรุณาวาจา..อย่าเป็นเซียน ::..

Senior Member OH-AE's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ทำเพื่อตัวนึงนะคับ

ดีคับเอาเลยคับคุนน้อง...
    MkrongthiP king of RaStA

mkrongthipds118@hotmail.com
    สราวุธ เรืองพรวิสุทธิ์
    ธ.กสิกรไทย สาขา ย่อย วุฒากาศ 740-2-23853-9

Saravut Ruengponvisut

Senior Member bas_13chod's Avatar
    สถานที่
    ziggy antz
    ขอบคุณ
    0

เอาโลโก้ปักข้างหลังใหญ่ๆ ก็เท่ห์ดีนะคร้าบพี่น้อง

/\7/\7 ..BAS....ZiGGY ANTZ /\7/\7

ตอนนี้กำลังให้พี่แป้งลองออกแบบอยุ่อะครับได้เมื่อไร เด๋วจะเอามาโพสให้ชมกันครับ