สวัสดีครับพี่น้องชาวเชียงใหม่ทุกท่าน ผมต้องการซื้อมอเตอร์ไซค์ จาก เชียงใหม่ แต่ว่าผมอยู่ กทม. อยากทราบว่า..
1.มีบริการขนส่งใด ที่บริการด้านนี้บ้างครับ ขอชื่อบริษัท และเบอร์ติดต่อด้วยครับ (ที่เชียงใหม่ครับ) และค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไรครับ
2.รถNo-Book การขนส่งจะมีปัญหาไหมครับ และปลอดภัยกี่ % ครับ
3.การขนส่งประเภทนี้ รถจะบอบชําไหมครับ
4.หากขึ้นไปเอาเองค่านํามันอยู่ที่ประมาณเท่าไรครับ
รบกวนเพื่อนๆ ที่มีประสบการณ์ช่วยแนะนำด้วยครับ
ขอบคุณมากครับ