CB Club Thailand - หน้า 8

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 340 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 58 108 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: CB Club Thailand

Talking ร้านเจมส์เซอร์วิสครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ [KREW] อ่านข้อความ
    พี่ครับ พี่พอจะแนะนำร้านทำรถให้ได้มั้ยครับ รถผม cb750 four
    ของเกือบครบ แค่ทำเครื่องอย่างเดียวครับ ผมยังมีความรู้เรื่องรถยังน้อย ขอคำปรึกษาครับ
    ยังไงคำนำหน้าเราก็ CB เหมือนกัน ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
    089-859-1741 เติ้ล กำแพงเพชรครับ
    โทรถามเลยครับร้านเจมส์เซอร์วิส0879567326em94

kung.cb350's Avatar
    สถานที่
    CB.CLUB THAILAND
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aheahe อ่านข้อความ
    โทรถามเลยครับร้านเจมส์เซอร์วิส0879567326em94
    song sai roaw pakmaa..dog dog.. pai da webmaster mun luei block mai hai roaw pim pasa thai dai........... luei tong pim pasa KARAOKE...........555..........talok dee................
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kung.cb350 : 09-04-2007 เมื่อ 18:01

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขออภัยไม่สามารถพิมพ์ภาษาไทยได้
    ต้องคัดลอกจากเวิร์ดมาวาง
    อะไรมันจะยุ่งยากปานนั้น
    เลิกเล่นไปเลยน่าจะดีกว่ามั้ง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kung.cb350 : 09-04-2007 เมื่อ 18:18

Junior Member witoon's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kung.cb350 อ่านข้อความ
    call my telephone number 08-7956-7326...........james
    พี่เจมส์ครับ ขอบคุณที่ตอบผมมานะครับ

มาตรฐาน อ้าว...ไงงั้นหล่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kung.cb350 อ่านข้อความ
    ขออภัยไม่สามารถพิมพ์ภาษาไทยได้
    ต้องคัดลอกจากเวิร์ดมาวาง
    อะไรมันจะยุ่งยากปานนั้น
    เลิกเล่นไปเลยน่าจะดีกว่ามั้ง
    em87 payayam jing ๆ ... pee lao

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aheahe อ่านข้อความ
    em87 payayam jing ๆ ... pee lao
    พิมพ์ไทยได้แล้วว่ะ.........555........จะได้ไม่ต้อง pim pasa KARAOKE อุตส่าห์เอาคอมพ์จุ่มน้ำ ใส่ผงซักฟอกนิดหน่อย ก็ใช้ได้แล้วเจ๋งไหม ขาดงานล้างคอมพ์ อาไรจาปานน้าน อนาคตเศร้าหมองอีกซะละมั้ง

ขอบคุณ
    0

ถึงพี่เจมส์ครับ หลังจากโทรปรึกษาพี่เจมส์แล้วกลับไปเชคตามเสต็ป ที่พี่เจมส์บอกแล้ว ในที่สุดก็คิดว่าเจอสาเหตุแล้วครับ ที่รถผมยังสตารท์ไม่ติด เพราะคอลย์หัวเทียนจริงๆครับ เพราะพอก้มมองดูข้างใต้ใกล้ๆผมเห็นรอยแตกขนาดใหญ่ทีเ ดียวที่ฝั่งขวาของตัวคอลย์ครับ ที่จริงคิดว่าคงเคยแตกมาแล้วเพราะเห็นมีรอยเทปพันสาย ฟันพันไว้อย่างชัดเจน คิดว่าตอนขนส่งคงมีแรงกระแทกให้คอลย์มันแตกอีกครั้งล ่ะครับ คิดว่ายังไงก็คงต้องหาคอลย์ใหม่แล้วล่ะครับ เพราะไม่อยากเสี่ยงซ่อมอีกผมคิดว่าถึงซ่อมก็คงใช้ได้ อีกไม่นาน ผมตั้งใจว่าเจ้า 350 ตัวนี้ จะเอาไว้ใช้งานแบบประจำน่ะครับ เลยต้องงดเหล้าช่วงสงกรานต์เก็บตังค์เอาไว้ซื้อคอลย์ ตัวใหม่ดีกว่าครับ แล้วเดี่ยวหลังสงการนต์ค่อยมาคุยกันใหม่นะครับพี่เจม ส์ ขอบคุณครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ witoon อ่านข้อความ
    ถึงพี่เจมส์ครับ หลังจากโทรปรึกษาพี่เจมส์แล้วกลับไปเชคตามเสต็ป ที่พี่เจมส์บอกแล้ว ในที่สุดก็คิดว่าเจอสาเหตุแล้วครับ ที่รถผมยังสตารท์ไม่ติด เพราะคอลย์หัวเทียนจริงๆครับ เพราะพอก้มมองดูข้างใต้ใกล้ๆผมเห็นรอยแตกขนาดใหญ่ทีเ ดียวที่ฝั่งขวาของตัวคอลย์ครับ ที่จริงคิดว่าคงเคยแตกมาแล้วเพราะเห็นมีรอยเทปพันสาย ฟันพันไว้อย่างชัดเจน คิดว่าตอนขนส่งคงมีแรงกระแทกให้คอลย์มันแตกอีกครั้งล ่ะครับ คิดว่ายังไงก็คงต้องหาคอลย์ใหม่แล้วล่ะครับ เพราะไม่อยากเสี่ยงซ่อมอีกผมคิดว่าถึงซ่อมก็คงใช้ได้ อีกไม่นาน ผมตั้งใจว่าเจ้า 350 ตัวนี้ จะเอาไว้ใช้งานแบบประจำน่ะครับ เลยต้องงดเหล้าช่วงสงกรานต์เก็บตังค์เอาไว้ซื้อคอลย์ ตัวใหม่ดีกว่าครับ แล้วเดี่ยวหลังสงการนต์ค่อยมาคุยกันใหม่นะครับพี่เจม ส์ ขอบคุณครับ
    ขอแนะนำอีกครั้ง หยุดสงกรานต์นี้ถนนในกรุงเทพฯว่างๆ ถอดเอาของเก่าติดมือ ลองไปเดินดูที่เซียงกงปทุมวัน บอกเขาว่าขอเป็นคอล์ยทองขาว 12 V. วิเคราะห์ดูโดยสายตาว่าน่าจะยัดเข้าไปแทนของเก่าได้
    สายขาดไม่เป็นไร ขอให้ไฟออก ให้เขาเช็คดูให้ ราคาน่าจะประมาณ 500 ต่อคู่ ของใหม่เบิกห้างได้ยินข่าวว่า สี่พันบาท ค่อยยังชั่วหน่อยไม่ต้อง PIM PASA KARAOKE...........555......ช่วงไหนก็คงอดเหล้าไม่ได ้เดี๋ยวลงแดงแย่เลย (มีเลือดในแอลกอฮอล์ลเล็กน้อย)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kung.cb350 : 06-06-2009 เมื่อ 22:45

ขอบคุณ
    0

จะลองดูครับพี่ ขอบคุณครับ

Senior Member Safety Man's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ witoon อ่านข้อความ
    จะลองดูครับพี่ ขอบคุณครับ

.........ถ่ายรูปโชว์ให้ดูบ้างซิคับ..........

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Safety Man อ่านข้อความ
    .........ถ่ายรูปโชว์ให้ดูบ้างซิคับ..........
    วิทูรย์โชว์รูปให้พี่ชมหน่อยครับ จะได้ช่วยประจานเอ๋ยไม่ใช่ ช่วยวิจารณ์

ลองลำดับความเปลี่ยนแปลงอีกที

1. สภาพที่ได้มาออกไปในแนวเรซซิ่งหน่อยๆ

2. ถังเหลี่ยมผุ ถอดออกใส่ถังกลม เปลี่ยนเป็นล้อมิเนียมขอบยกหน้าหลัง

3. เปลี่ยนฝากระเป๋า เปลี่ยนบังโคลนหลังแบบสั้นดูสวยดีเหมือนกัน และที่สำคัญ เอาไปล้าง

4. แยกร่างทำสี ชุบ ปัดเงาทั้งคัน

5. ประกอบร่าง ลองใส่กระจกนโปเลียนดู

6. ยังดูเตี้ยๆนะ เปลี่ยนใส่กระจกกลม

7. เปลี่ยนยางหลังใหญ่ขึ้นจาก3.00 เป็น 3.50

8. เปลี่ยนโช๊คหลังยาวขึ้นอีกนิ้วนึง

9. เปลี่ยนเบาะเป็นแบบเดิมมีคิ้ว (สภาพปัจจุบัน)

10. ลองเปลี่ยนใส่ล้อหน้า 19 นิ้ว ดูรถใหญ่ขึ้นอีกหน่อย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ัyim : 24-07-2007 เมื่อ 12:03

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สุดยอดเหนือคำบรรยาย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ัyim อ่านข้อความ
    สภาพที่ได้มาครั้งแรก
    ดูจากวันที่ถ่ายก็ 24 กรกฎา 49 ถ่ายหลังจากขี่เดิมๆมาสักพักใหญ่
    แนบเอกสาร 236342

แล้ววันนี้ก็มาถึง อาจไม่เดิมในสายตาหลายๆคน
    แต่ก็ปั้นสุดชีวิตแล้วได้แค่นี้แหละครับ รักนะ รถโง่ จุ๊บ จู๊บบบบ
    แนบเอกสาร 236344
    โคตรซุ่มเลย! สุดยอดดดดดดดดดดด นี่แหละที่มันฝังอยู่ในเส้นเลือดคอ CB350 ยอดเยี่ยมเลยน้อง นี่ถ้าเจ้าของไม่เปิดตัวคงคิดไปว่าหลุดมาจากแคตาล็อก ของฝรั่งแหงๆเลย ยอดเยี่ยมมากเลยยิ้ม ขอชมจากใจจริง

ขอบคุณ
    0

หายไปนาน ยังไม่ได้ไปซื้อเลยครับ ขณะนี้ก็ยังอยู่ที่ทำงานเลย เฮ้อไม่ได้หยุดทั้งเสาร์+อาทิตย์เลยครับ งานกำลังมีปัญหาเลยยังไม่ได้ทำอะไรซักที เรื่องรูปขอเวลาอีกซักพักครับ ให้ผ่านช่วงวิกฤตินี้ไปก่อน เฮ้อเหนื่อยโคตๆ ครับพี่น้องem96

vip member กว่า 55555 [KREW]'s Avatar
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวยจริง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ัyim อ่านข้อความ
    สภาพที่ได้มาครั้งแรก
    ดูจากวันที่ถ่ายก็ 24 กรกฎา 49 ถ่ายหลังจากขี่เดิมๆมาสักพักใหญ่
    แนบเอกสาร 236342

แล้ววันนี้ก็มาถึง อาจไม่เดิมในสายตาหลายๆคน
    แต่ก็ปั้นสุดชีวิตแล้วได้แค่นี้แหละครับ รักนะ รถโง่ จุ๊บ จู๊บบบบ
    แนบเอกสาร 236344
    ถ้าไปแม่สอดจะขอแวะไปดูได้มั้ยครับ
    way not to turn

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 340 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 58 108 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks