ขอบคุณพี่น้องทุกกลุ่ม ที่มาร่วมทำบุญ งานชมรมรถโบราณ รวมใจ สานฝันเพื่อน้อง (สมเด็จ)

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอบคุณพี่น้องทุกกลุ่ม ที่มาร่วมทำบุญ งานชมรมรถโบราณ รวมใจ สานฝันเพื่อน้อง (สมเด็จ)

np.'s Avatar
    สถานที่
    somdet classic bike.
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน ขอบคุณพี่น้องทุกกลุ่ม ที่มาร่วมทำบุญ งานชมรมรถโบราณ รวมใจ สานฝันเพื่อน้อง (สมเด็จ)

ขอบคุณพี่น้องทุกท่าน ทุกกลุ่ม ทุกชมรมครับ ที่มาช่วยกันสานต่อครับ ทางกลุ่มสมเด็จถือว่าเราเป็นผู้ริเริ่ม พวกท่านที่มางานคือผู้ประสานทำให้งานสำเร็จลุล่วงไปไ ด้ด้วยดีครับ ขอบคุณพี่น้องทุกกลุ่มที่ให้ความร่วมมือในด้านต่างๆ แล้วขอตำนิบางกลุ่มที่ไม่ให้ความร่วมมือครับ งานจะออกมาดีต้องเข้าใจกฎระเบียบงานด้วยครับไม่ใช่ท่ านมาแยะกฎระเบียบท่านไม่สนใจถ้ามีกลุ่มแบบกลุ่มท่านซ ัก 10 กลุ่มวงการรถโบราณจะไปในทางที่ดีไม่ได้แน่ครับ ขอขอบคุณอีกครั้งครับสำหรับความเงียบสงบหลังงานเลิกไ ม่มีเด็กแว๊นครับงานนี้ มีขอตำนิติเตียนอะไรก็โพสได้ครับผม เดี๋ยวสรุปงานเสร็จจะลงรายละเอียดยอดการทำบุญครับ
    การจอดรถจอดในที่ๆเตรียมเอาใว้ให้มีอะไรหายเรารับผิด ชอบทุกอย่างครับ บางอย่างดูแล้วว่าไม่สมควรที่จะชดใช้แต่เพื่อความสบา ยใจต่อผู้มาร่วมงานเราก็ชดใช้ให้ครับ
    -ฝาปิดหมอ้น้ำหาย เราหาให้ใหม่ครับ
    -ไมล์หายโดยวางเอาใว้เฉยๆไม่มีที่ล็อค เราก็ชดใช้ให้ครับ
    -บังโคลนหน้าc70 หักครึ่งท่อนวางเอาใว้บนเบาะหาย เราก็ชดใช้ให้ครับ

ขอบคุณพี่น้องทุกท่าน ทุกกลุ่ม ทุกชมรมอีกครั้งครับ
    จากใจ ชาวสมเด็จ
    Somdet Classic Bike
    phon_np_@windowslive.com
    4290536889 ธ.กรุงเทพ บัญชีออมทรัพย์
    เฉลิมพล วิริยะมุกดา(เวียรชัย) สาขาอ.สมเด็จ

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=53

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Wink ...

[SIZE="4"]-ไมล์หายโดยวางเอาใว้เฉยๆไม่มีที่ล็อค เราก็ชดใช้ให้ครับ
    -บังโคลนหน้าc70 หักครึ่งท่อนวางเอาใว้บนเบาะหาย เราก็ชดใช้ให้ครับ
    [/SIZem87E]

ใจดีจังครับพี่พนธ์ เค้าน่าจะระวังของเค้าด้วยนะครับ แล้วไอ้บังโคลนหน้าครึ่งท่อนเนี่ยแบ่งยังไงครับ เหอะๆๆๆem87
    แล้วผมต้องขอโทษด้วยนะครับที่ไม่ได้อยู่จนเลิกงานครั บ
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

padungdet_b@hotmail.com

Senior Member Akaphop's Avatar
    สถานที่
    เบียร์ หิน เหล็ก ไฟ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

งานสนุกมากครับ มีระเบียบ อยากให้มีงานดีๆอย่างนี้ต่อๆไปครับ
    กลุ่ม หิน เหล็ก ไฟ บุรีรัมย์

Junior Member toppotato_25's Avatar
    สถานที่
    ตัวหลัก classic
    ขอบคุณ
    0

งานดีมากครับพี่เป็นงานแรกในปี ที่ สุดยอดจริง ๆๆ พวกผมจะทำตามพี่นะคับพี่ ไปแระคับพี่จากกลุตัวหลัก

pooksaka's Avatar
    สถานที่
    C++ Udonthani
    ขอบคุณ
    0

งานจัดได้ดีมากครับ แต่ฝุ่นเยอะไปหน่อยไม่เหมือนงานวันแม่เมื่อปี 49
    แต่โดยรวมแล้วเยี่ยมครับ /\2

โจบัวขาว's Avatar
    สถานที่
    c club buakhao
    ขอบคุณ
    0

งานโดยรวมออกมาดีครับแต่
    ขอโทษพี่พลด้วยครับ ที่ช่วยงานไม่จบครับ
    ........ขอบคุณครับ
    เปลี่ยนไปเรื่อย ก็ใจมันชอบ...
    จิรวัฒน์ เหมือนแสง
    99/80 ม.4 ต.สมสะอาด อ.กุฉินารายณ์ จ.กาฬสินธุ์ 46110
    เลขบัญชี 4161400322 ออมทรัพย์
    ธ.กรุงไทย สาขา กุฉินารายณ์ (081-8724156)

jirawat_mu@hotmail.com

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

งานจัดดีมากเลยงับขอบคุณสำหรับงานดีๆครับ
    หนุ่ย ดำจังคลับ...
    em95em95em95

Senior Member kanarong's Avatar
    สถานที่
    ชนกลุ่มน้อย มหาสารคาม กะ แวงใหญ่สองล้อคลาสิค ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณคับสำหรับกิจกรรมดี

ขอบคุณคับสำหรับกิจกกรมดีๆที่จัดขึ้นให้ชาวสองล้อ งานนี้สนุกมาเลยคับ
    ขอขอบคุณเจ้าภาพนะคับที่มีกิจกรรมดีๆๆนี้ขึ้น หวังว่าคงมีอีกนะคับ

ชนกลุ่มน้อย มหาสารคาม กะ แวงใหญ่สองล้อคลาสสิคขอนแก่น
    มีโอกาสคงได้เจอกานนะคับ
    http://www.thaiscooter.com/club/chongrumnoy

We Love The King maniasky's Avatar
    สถานที่
    Mc SammorClassic Udontani
    ขอบคุณ
    0

/\2งานดีๆ ต้องยกนิ้ว ครับ สุดยอดแห่งปีครับทริปนี้ ได้บุญเยอะ สุขจัยเมื่อยามพัก /หายเหนื่อยเลยครับ
    Honda-C95/Yamaha-Srx600
    รักเธอสุดหัวใจ-แต่เหตุใดหัวใจพ่ายความ... !~คลาสสิค~!
    ทำคืนนี้ให้ดีที่สุด..แต่อย่าหยุด!..ถ้าไม่ถึงจุดสุดยอด
    McSammorClassic Udontani
    •THAILAN
    มีรัยโทรมาครับ“แบงค์”
    08-7857-4133* 1-2-Call
    08-3666-5508 * D-tac

Junior Member ตี๋ <<-+[กoJทัwวาus]+->>'s Avatar
    สถานที่
    <<-+[กoJทัwวาus]+->>
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up งานนี้สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

งานนี้มันส์จิง ๆๆ คับ ขอขอบคุณชาวสมเด็จที่มีงานดี ๆ แบบนี้คับ/\2
    <<-|-[oJทัWus]-|->>

===========================

ชีวิต คืรเดิ
    [ขอให้ทุกคนโชคดี]

Bookmarks