เรียนเชิญผู้มีจิตศรัทธา

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เรียนเชิญผู้มีจิตศรัทธา

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เรียนเชิญผู้มีจิตศรัทธา

คือผมมือใหม่นะครับ คือผมได้อ่านกระทู้ในเว็บนี้บ่อยมาก(ตั้งแต่ปีใหม่) แต่ก็ไม่เข้าใจอยู่ดี ในขณะนี้อยากได้รถขับมาก แต่ก็กลัวจะถูกหลอก อยากได้รถแท้แต่ก็ดูไม่เป็น เลยตัดสินใจว่าจะซื้อ รถโรตี แต่ก็กลัวรถจะมีปัญหาเรื่องเครื่องไม่จบอีก ผมคิดว่าต้องมีเพื่อนๆที่มีปัญหาเหมือนผมเช่นกัน เพราะผมก็ไม่ได้อยู่ในสมาคม ไม่มีเพื่อนที่ขี่ vespa$Lam "เรื่องมันเศร้า" ผมจึงอยากขอให้พี่พี่ใครก็ได้ครับช่วยพาผมไปดูรถหน่อ ยครับ ผมขอพูดจากใจนะครับ ผมเป็นลูกผู้ชายพอ ถ้าพี่พี่พาไปหลายคนผมจะตอบแทนด้วย การพาไปเลี้ยงเหล้า ซ.4 ข้าวสาร R. เกษตร ก็ได้ แต่ถ้าพี่พาไปคนเดียว ผมเลี้ยง อาบอบนวด ในงบไม่เกิน 2000 บาทครับ
    ป.ล.ผมไม่ได้เอาเงินมาหว่านล้อมนะครับ แต่ผมคิดว่า ผมยอมเสียเงิน 2000บาท กับการได้รถที่แท้และดีผมคิดครับว่าคุ้ม ถ้าพี่พี่คนไหนอยากจะข่วยเหลือผมกรุณาติดต่อกลับมาทา ง ithekop_1892@hotmail.com ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

มาตรฐาน ใจเย็นๆ

อาบอบนวดเชียวเหรอ..........55 ใจเย็นๆละกันครับไม่ต้องรีบร้อนซื้อ แล้วไม่ทราบว่าสนใจรุ่นไหนอยู่ครับ ถ้ารุ่นนิยมๆอย่าง64 62 อะไรประมาณนี้ก็ต้องดูดีๆ ส่วนอินเดีย อิตาลีอยู่ที่ชอบ เอาไม่แปลง สภาพดีๆมีทะเบียน สมราคา

Lammania โว๊ย หนุ่มหัวฟู's Avatar
    สถานที่
    Lammania Lambretta Gang
    ขอบคุณ
    0

เงินทอง มันไม่จำเป็นสำหรับมิตรภาพหรอกครับ คิดว่า ถ้ารักรถจิงๆ เปิดใจมาคุยกันเลยก็ได้ครับ
    แอดเมลมาคุยก็ได้ steve_wine@hotmail หรือโทรมาคุยกะผมก็ได้ 02-8171985-6 ชื่อไวน์ครับ
    WE ARE LAMMANIA
    LAMMANIA LAMBRETTA GANG
    LAMMANIA029
    steve_wine@hotmail.com

Senior Member jinnyrit's Avatar
    สถานที่
    เมาทุกที่ ที่มีเหล้า
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หนุ่มหัวฟู
    เงินทอง มันไม่จำเป็นสำหรับมิตรภาพหรอกครับ คิดว่า ถ้ารักรถจิงๆ เปิดใจมาคุยกันเลยก็ได้ครับ
    แอดเมลมาคุยก็ได้ steve_wine@hotmail หรือโทรมาคุยกะผมก็ได้ 02-8171985-6 ชื่อไวน์ครับ
    นู๋เห็นด้วยกับ คุณ หนุ่มหัวฟู นะค่ะ มิตรภาพ เค้าไม่ซื้อด้วยเงิน ทอง หลอก ค่ะ แต่ซื้อด้วย ใจ นะค่ะ../\2
    em87 อยู่แบบนี้ก้อพอใจแล้ว...................

แต่ลงอ่าง มะๆๆๆๆๆๆๆ
    ไปรัชดาดิ คนแถวนันไม่ใจดำนะ
    เป็นวัยรุ่น มันไม่ใช้ งานง่ายง่าย

ปึกสาได้คาบไม่จำเปนต้องเลี้ยงอารายหรอกคาบ....ลองดู กะทู้ในบอดก้อถือว่าเปนการสึกสาไปในตัวคาบ/\2 /\2
    MkrongthiP king of RaStA

mkrongthipds118@hotmail.com
    สราวุธ เรืองพรวิสุทธิ์
    ธ.กสิกรไทย สาขา ย่อย วุฒากาศ 740-2-23853-9

Saravut Ruengponvisut

เราว่าเจอของจิงเลยไม่ดีกว่ารึ ไปรัชดา ยิ่งถ้าพวกพี่ๆแก เมาๆนะ

ข้อมูลไหลมาเถมาเลยละ แล้วเราจะได้เจอของจิงๆ ดูกันจะๆๆไปเลย
    เป็นวัยรุ่น มันไม่ใช้ งานง่ายง่าย

Senior Member jinnyrit's Avatar
    สถานที่
    เมาทุกที่ ที่มีเหล้า
    ขอบคุณ
    0

แหม พี่ Yamapee 1234 ค่ะ ไอ่ที่พี่ว่ารัชดามีของดี มันที่ขายอะไหล่หรือ อ่างค่ะ พี่....อิอิ
    em87 อยู่แบบนี้ก้อพอใจแล้ว...................

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ murphy
    คือผมมือใหม่นะครับ คือผมได้อ่านกระทู้ในเว็บนี้บ่อยมาก(ตั้งแต่ปีใหม่) แต่ก็ไม่เข้าใจอยู่ดี ในขณะนี้อยากได้รถขับมาก แต่ก็กลัวจะถูกหลอก อยากได้รถแท้แต่ก็ดูไม่เป็น เลยตัดสินใจว่าจะซื้อ รถโรตี แต่ก็กลัวรถจะมีปัญหาเรื่องเครื่องไม่จบอีก ผมคิดว่าต้องมีเพื่อนๆที่มีปัญหาเหมือนผมเช่นกัน เพราะผมก็ไม่ได้อยู่ในสมาคม ไม่มีเพื่อนที่ขี่ vespa$Lam "เรื่องมันเศร้า" ผมจึงอยากขอให้พี่พี่ใครก็ได้ครับช่วยพาผมไปดูรถหน่อ ยครับ ผมขอพูดจากใจนะครับ ผมเป็นลูกผู้ชายพอ ถ้าพี่พี่พาไปหลายคนผมจะตอบแทนด้วย การพาไปเลี้ยงเหล้า ซ.4 ข้าวสาร R. เกษตร ก็ได้ แต่ถ้าพี่พาไปคนเดียว ผมเลี้ยง อาบอบนวด ในงบไม่เกิน 2000 บาทครับ
    ป.ล.ผมไม่ได้เอาเงินมาหว่านล้อมนะครับ แต่ผมคิดว่า ผมยอมเสียเงิน 2000บาท กับการได้รถที่แท้และดีผมคิดครับว่าคุ้ม ถ้าพี่พี่คนไหนอยากจะข่วยเหลือผมกรุณาติดต่อกลับมาทา ง ithekop_1892@hotmail.com ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เฮอะ เฮอะ แถวรัชดาคนใจดีเพียบ

วงการนี้ มันไม่กว้าง ใครเคี้ยว ใครงี่เง่ายังไง ก็รู้ๆกันอยู่

รักๆกันไว้เพื่อวงการของเรา

ปรึกษาได้ทั้งนั้นแหละ ทุกคนในบอร์ดนี้น่ะ

หมายเหตุ
    - ท่านไม่ต้องเลี้ยง บางทีพวกผมอาจจะเลี้ยงเองก็ได้ ถ้าแนวทางเดียวกัน 55+
    - ถ้าย่านตรอกก็ต้องเปนแลมมาเนียแล้วแหละ แต่ถ้าเปนเวิ้งรัชดา ก็มา T.L.K จะจัดให้

ตอนผมไม่มีรถ ผมก็เข้ามาดูที่บอร์ดนี้ และบอร์ดเก่า เปนปีๆเลยนะ
    เข้ามาที่รัชดาไนท์บาร์ซาร์นะ ทุกวันเสาร์ แล้วพวกผมจะโม้ให้ฟัง เฮอะ เฮอะ
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

Junior Member Lam_มด's Avatar
    สถานที่
    ZiGgY AnT'Z
    ขอบคุณ
    0

มิตรภาพ เงินซื้อไม่ได้ ไม่ต้องเลี้ยงถึงขนาดนั้นหรอก เปปซี๊ ถุงเด๋วก็ดีใจแล้ว /\2
    .
    /\7 Lambretta Service Station /\7

เพื่อนจะอยู่ในใจกูเสมอ.....ไม่มีวันลืม

Bookmarks