64 แท้ ทั้งคัน ขายหรือแลก

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: 64 แท้ ทั้งคัน ขายหรือแลก

peejho
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน 64 แท้ ทั้งคัน ขายหรือแลก

64 บอร์ดี้แท้ เครื่องสปริน แท้ อิตาลีแท้ทั้งคัน (ยกเว้นไฟท้ายไม่แท้)
    เครื่องพร้อม 90 เปอร์เซนต์ สี 85 เปอร์เซนต์ บวกของแต่งนิดหน่อย เอาไปหมดเลย
    ขาย 60,000 บาท(ต่อได้นิดโหน่ย) มีทะเบียนไม่ขาดต่อ แต่ถ้าจะโอน มีคนแนะนำให้ชัวร์ๆ หรือแลก รถเก๋งเก่าๆ คันเล็กน่ารัก หรือรถอะไรก็ได้ลองทิ้งรูปกับเบอร์และเมล์ไว้ อยากเปลี่ยนไปขับรถแล้ว

*** ราคานี้ถึงวันที่ 5 เมษา เท่านั้นเพราะเดิมทีตั้งไว้สูงกว่านี้
    *** ถ้าลงรูปไม่ได้ ก็ดูรูปตาม Link ที่ทิ้งไว้นะครับ
    ***ของแต่งตามรูปตอนนี้ถอดออกบางชิ้นแต่แถมให้หมดเลย
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Ple-Dejavu ple-suzuki's Avatar
    สถานที่
    Dejavu
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน Fiat 1100 ขอแลกครับ..

ผมมี fiat 1100 ทะเบียนโอน เครื่องดี สีพอใช้ อะไหล่แท้ ขอแลกครับ 0846411289
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ple-suzuki : 22-05-2008 เมื่อ 10:18

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน -ขอแลกเต่าปี 69

ขอแลกเต่าปี 69 ทะเบียนโอนได้

peejho
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน แลกไปแล้วครับ

แลกไปแล้วครับ ขอบคุณทุกคนที่เข้ามา ช้าไปหน่อย ผมก็ใจเร็วไปหน่อย เลยไม่ได้เลือกรถหลายๆแบบ

ตอนนี้แลก Daihutsu compagno 1000 สี่ประตูมา ยอมขาดทุนเยอะเหมือนกัน
    แต่ถ้าถามว่าชอบมั้ยก็ดีครับ ถ้าปั้นให้สวยๆอนาคตไกลแน่ๆตัวนี้
    เฟอร์นิเจอร์เดิมๆ ครบเกือบหมด เกือบหมดจริงๆ ปั้นไม่เหนื่อย ค่าทำสีทั้งคันก็ถูก มีตำหนิ ที่ช่วงล่างหลวมไปหน่อย แอร์ไม่เย็น และผุบ้างที่ประตูข้างคนขับเท่านั้น และสำหรับของที่เดิมก็เดิมๆ สวยๆแปลกๆจริงๆ เช่น มือหมุนเปิดประตู ทั้งสี่ข้างเป็นทรงกลม จะรีบถ่ายรูปมาให้ดู เพราะอยากให้เห็นภาพจริงๆครับ

ตอนนี้ไม่มีทั้งตังค์และเวลาปั้น เพราะทำอีกหลายคันค้างไว้ เอามาจอดทิ้งเลยกะว่าจะขอแลกอีกครั้ง รถใช้งานก็ได้ หรือรถที่พร้อมขับจริงๆก็ได้
    (คันนี้บอกตามตรงว่าผมไม่กล้าขับ เพราะช่วงล่างหลวม แต่ว่าขับได้นะ)

รูปยังไม่ถ่าย แต่เอารูปแทนมาลง (เป็น 2 ประตู) ถ้าแลกไม่ได้ก็กะว่า ไม่เกินกลางปีนี้ ได้โฉบงามๆแน่ ใครอยากเปลี่ยนแนว ลองเข้ามาดูนะครับ

รูป รูป    

Junior Member อาลี_G's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน น่าเสียดาย..

อยากได้อยู่เชียว..

รูป รูป  

Bookmarks