สำหรับสาวๆที่ชอบของเทียมครับ( ล๊อทใหม่)

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: สำหรับสาวๆที่ชอบของเทียมครับ( ล๊อทใหม่)

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking สำหรับสาวๆที่ชอบของเทียมครับ( ล๊อทใหม่)

.

ตามรูป

ขนาด เเละสี เลือกได้ครับ
    สั่งซื้อสั่งจอง ร้านโกเจ้ ได้ทุกวันครับ
    คู่ละ 1xx เท่านั้นเอๆๆๆๆๆ เอง

ts01

หิหิหิ
    อิคึอิคึ

.

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Simple-Morgan : 26-03-2008 เมื่อ 14:40
    เครือข่าย คนบ้ารถถีบ(ภูเก็ต) http://www.facebook.com/#!/home.php?...789979727&ap=1

Member phuketica's Avatar
    สถานที่
    morgan phuket vespa
    ขอบคุณ
    0

em94อย่าคิดมากมันเป็นปอกมือครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Simple-Morgan อ่านข้อความ
    .
    หลวงเป็ดเล่นเอาซะงงเลยนิ

ตามรูป

ขนาด เเละสี เลือกได้ครับ
    สั่งซื้อสั่งจอง ร้านโกเจ้ ได้ทุกวันครับ
    คู่ละ 1xx เท่านั้นเอๆๆๆๆๆ เอง

ts01

หิหิหิ
    อิคึอิคึ

.

Senior Member kwan_taro's Avatar
    สถานที่
    MORGAN PHUKET VESPA
    ขอบคุณ
    0

Talking

em93 โกคร๊าบบบบบบ แค่เห็นก็คิดไปเยอะแล้วอะโก แต่ว่าขวัญไม่ชอบของเทียมอะ ของจิงน่าจะดีกว่านะ 5555555555 แหม่จะว่าไปใครช่างสันหาอะ โกเจ๊หรอ หรอยจริงๆ
    /\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2
    I just to know I love Vsapa in my life

Member phuketica's Avatar
    สถานที่
    morgan phuket vespa
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kwan_taro อ่านข้อความ
    em93 โกคร๊าบบบบบบ แค่เห็นก็คิดไปเยอะแล้วอะโก แต่ว่าขวัญไม่ชอบของเทียมอะ ของจิงน่าจะดีกว่านะ 5555555555 แหม่จะว่าไปใครช่างสันหาอะ โกเจ๊หรอ หรอยจริงๆ
    น้องขวัญจ๊ะที่เห็นในรูปความคิดพี่เป็ดทั้งเพ พี่แค่เป็นผู้ช่วยผู้กำกับ ฮิฮิฮิ

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ phuketica อ่านข้อความ
    น้องขวัญจ๊ะที่เห็นในรูปความคิดพี่เป็ดทั้งเพ พี่แค่เป็นผู้ช่วยผู้กำกับ ฮิฮิฮิ

น่านนนนน
    ของก้ของโกเจ้
    ฉากหนังสือก้ของโกเจ้
    กล้องก้กล้องโกเจ้
    ร้านก้ร้านโกเจ้

ผมแวะไปเยี่ยมหลานแท้ๆยังมาใส่ร้ายผมอีก
    หึ้ยยยยยกลุ้ม
    ช่วยขายยังโดน
    ดูดิน้องทีเคจ๋า

เครือข่าย คนบ้ารถถีบ(ภูเก็ต) http://www.facebook.com/#!/home.php?...789979727&ap=1

Senior Member blackrainny's Avatar
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เพศไหนกันแน่

ที่เห็นน่ะผมสั่งมาเองงง หลวงเป็ดไปถ่ายมา ได้งายยยย ยังงี้เค้าก็รู้หมด ว่าแลมล่อแล่ผมเป็นเพศไหน เซ็งว่ะแสดดด 55555 แล้วคนอื่นๆคิดว่ารถของท่านท้างหลายยเป็นเพศไหนบ้างง ง อิอิอิอิ ผมจะได้เอาไปผสมพันธ์กันถูกกกกก อิอิอิ

"แลมล่อแล่แห่งมอร์แกน"
    SEE ME IN MV. TRY TRY TRY MICHAEL SQUIRE

Bookmarks