ทักทาย

ชื่อกระทู้: ทักทาย

Senior Member Jand777's Avatar
    สถานที่
    Amigo Cafe'
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ทักทาย

\\ คุณเจต ครับหายไปนานเลย ช่วงนี้ไม่เห็นได้ ออน m เลยนะครับ เป็นยังไงบ้าง summer trip ไปเที่ยวไหนกันมาบ้างครับ เอ้ะ จำผมได้ไหมเนี้ย ผมแดน ที่เคยเจอกันในเอ็มไงครับ ว่างๆ จะเข้ามาทักทายใหม่//
    มา ทำให้ฉันมีความสุข ในโลกที่ไม่เคยหยุด และไม่เคยรู้มาก่อน..

Jand777 Photographer...

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jand777
    \\ คุณเจต ครับหายไปนานเลย ช่วงนี้ไม่เห็นได้ ออน m เลยนะครับ เป็นยังไงบ้าง summer trip ไปเที่ยวไหนกันมาบ้างครับ เอ้ะ จำผมได้ไหมเนี้ย ผมแดน ที่เคยเจอกันในเอ็มไงครับ ว่างๆ จะเข้ามาทักทายใหม่//
    สวัสดีครับแดน จำได้อยู่แล้วครับ ช่วงนี้ไม่ได้ออน ครับ ที่ทำงานเค้าบล๊อคไว้

ช่วง summer trip ไม่ได้ไปไหนเลย กะจะไปเพชรบุรีด้วย แต่ก็แห้ว ติดธุระครับ

ไม่ค่อยจะว่างเท่าไหร่ งานเยอะครับ มีโอกาสคงได้เจอกันและทักทายกันอีกนะครับ
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Bookmarks