นัดหมายรวมพลงาน motorshow

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: นัดหมายรวมพลงาน motorshow

Senior Member moses's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน นัดหมายรวมพลงาน motorshow

สถานที่เดิม ปั๊ม jet ถ.ศรีนครินทร์ (ตรงข้าม สน.บางนา ) เสาร์ที่ 29 มีนาคม เวลา 16.00 น.
    พี่น้องทุกท่านใส่เสื้อกลุ่มมาเหมือนเดิม (ท่านที่มี )
    แล้วเจอกันพี่น้องทั้งหลาย

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

รับทราบ ครับ พี

ฝากเก็บภาพมาเยอะๆเลยนะครับ พี่ๆ เสียดายไม่ได้ไป ไม่ได้เจอกัน ติดงานประจวบ

ไปมาแล้ววันนี้ (สื่อมวลชน) ... ถ่ายรูปพริตตี้ไปกว่า 500 รูป ... บอกได้คำเดียว ห้าร้อยรูปเนี่ยยังน้อยเกินไป เก็บรุปรถสวยๆมาฝากกันบ้างเน้อ ... แล้วจะทยอยลงรูปพริตตี้ให้คร้าบ
    ขี่ไป .... มีชีวิตก็ขี่ไป

คุณเป็นใคร ...
    คุณเป็นคุณ ไม่ใช่เพราะงานที่คุณทำ คุณเป็นคุณ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับเงินในธนาคารของคุณ คุณเป็นคุณ ไม่ได้อยู่ที่ว่า คุณมีเงินในกระเป๋าเท่าไร คุณเป็นคุณ ใช่ว่าเพราะคุณสวมใส่เสื้อผ้าอะไร บี่รถ ขับรถอะไร ...
    ทุกสิ่งทุกอย่างที่คุณครอบครองอยู่นั้น ท้ายที่สุดแล้วพวกมันก็จะครอบงำคุณเสีย แต่ถ้าหากคุณสูญสิ้นทุกสิ่งเมื่อใด คุณก็จะกล้าทำอะไรต่อมิอะไรได้อย่างไร้กังวลตลอดไป

รอรูปพริตตี้อยู่นะคราบ บ บ em95
    No Matter What You Ride Just Ride It With Your Pride

Senior Member moses's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สายข่าวจากเนชั่นรายงานว่า บูธซันยอง ฮุนได สุดยอดดดดด

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ยินดีคต้อนรับครับคุณ ที

ถ้ามาวันศุกร์ผมยังอยู่นะ เป็นคืนแรก มีมีตติ้งต้อนรับเล็กๆน้อยครับ ที่ชายทะเล

ผมขึ้นเล่นช่วง 4 ทุ่มถึงเที่ยงคืนครับ

ส่วนวันเสาร์พี่น้องตากลมเจอกันที่ไบเทคครับ
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

ซูบุรุ ก็ใช่ย่อยนาเพ่มอส แถมยังมีของฮอนด้าอีก แต่ละอนงค์สุดเอี่ยมอ่ะ
    ไปดูกันเองตามอัธยาศัย กันดีกว่าครับพี่น้อง แต่เอ งานนี้เค้าจัดขึ้นเพื่อโชว์รถนี่หว่า
    ทำไม ประเด็นนี้มันถึงไปเป็นพริตตี้หว่า ...

คุยเรื่องรถบ้าง ได้สอดคล้องกับกระทู้...
    แต่ละค่ายก็ขนส่งเจ๋งๆมาโชว์กันเยอะแยะครับ ส่วนตัวผม คิดว่าไฮไลท์น่าจะ อยุ่ที่
    รถจากค่ายภารตะ นะ ที่กำลังจะเปิดตัว สำหรับมอเตอร์ไซค์ปีนี้ เข้าร่วมไม่ค่อยเยอะเท่าไหร่ ไว้จะขนรูปมาให้ดูละกันครับ (เจ็ดร้อยกว่ารูป เด๋วเอาลงเครื่องก่อน) ให้พี่น้องที่พลาดโอกาสนี้ได้ชมกัน (พริตตี้ล้วนๆ)

พี่ปั๊บครับ ผมคงลงไปบ่ายๆ วันเสาร์ครับพี่ ถ้ายังไงคืนวันศุกร์ เก็บภาพมาฝากหน่อยนะครับพี่ ไปประจวบยังไม่รู้แหล่งสาวๆเลย ว่าเค้าไปกระจุกกันที่ไหน คงต้องขอข้อมูลพี่ปั๊บหน่อยหล่ะครับพี่ ...อิอิ
    ขี่ไป .... มีชีวิตก็ขี่ไป

คุณเป็นใคร ...
    คุณเป็นคุณ ไม่ใช่เพราะงานที่คุณทำ คุณเป็นคุณ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับเงินในธนาคารของคุณ คุณเป็นคุณ ไม่ได้อยู่ที่ว่า คุณมีเงินในกระเป๋าเท่าไร คุณเป็นคุณ ใช่ว่าเพราะคุณสวมใส่เสื้อผ้าอะไร บี่รถ ขับรถอะไร ...
    ทุกสิ่งทุกอย่างที่คุณครอบครองอยู่นั้น ท้ายที่สุดแล้วพวกมันก็จะครอบงำคุณเสีย แต่ถ้าหากคุณสูญสิ้นทุกสิ่งเมื่อใด คุณก็จะกล้าทำอะไรต่อมิอะไรได้อย่างไร้กังวลตลอดไป

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

ถ้าถึงบ่ายวันเสาร์ก็ตรงดิ่งไปอ่าวมะนาวเลยครับ

ส่วนช่วงเย็นๆก็นั่งริมชายหาดประจวบเลย
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว