หมายกำหนดการงานวันครบรอบ3ปี กลุ่มรังสิต - หน้า 2

ชื่อกระทู้: หมายกำหนดการงานวันครบรอบ3ปี กลุ่มรังสิต

Senior Member c95's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ถ้าคิดว่าอยู่กลุ่มรังสิตต้องไปนะครับพี่น้อง...ใครไ ม่ไปแล้วจะเสียใจ...............5555

Member Cosa_ขอ_MoD's's Avatar
    สถานที่
    Rcc__>Thailand
    ขอบคุณ
    0

Red face

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ c95 อ่านข้อความ
    ถ้าคิดว่าอยู่กลุ่มรังสิตต้องไปนะครับพี่น้อง...ใครไ ม่ไปแล้วจะเสียใจ...............5555

-------------------------------------------------------------------------------------------------
    อยากไปสุดใจขาดดิ้นแหละคับแต่ปัญหามันอยู่ตรงที่ ตั๋ว นี่สิ ไม่มีเลย อีกอย่างถ้าไป

ก็ต้องเอาแฟนไปด้วยแบบนี้เลยแย่เข้าไปอีก........... ......งานนี้อาจจะขอบายแล้วกันครับ

สนุกสนานกับชีวิต ให้คิดว่าเรามีชีวิตอยู่วันนี้ วันสุดท้าย

em86em86em86

คนดี คนไม่ดี ในวงการ นี้ มีปะปนกันไป ขับขี่ปลอดภัย

ใส่ใจกับเพื่อนร่วมทางนะ คร๊าบ.................................

Member kritsada868's Avatar
    สถานที่
    Rangsit Classic Club
    ขอบคุณ
    0

Talking คนชั้นเทพ

มีรูปเก่าเดี๋ยวใหโอ๋รวบรวมแล้วเจอกันคนชั้นเทพ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kritsada868 อ่านข้อความ
    มีรูปเก่าเดี๋ยวใหโอ๋รวบรวมแล้วเจอกันคนชั้นเทพ
    ปล....400นะพี่.. งานเราไม่มีข้าวกินนะครับ(เราจะอ๊วก)กันทั้งวัน555

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Cosa_ขอ_MoD's อ่านข้อความ
    -------------------------------------------------------------------------------------------------
    อยากไปสุดใจขาดดิ้นแหละคับแต่ปัญหามันอยู่ตรงที่ ตั๋ว นี่สิ ไม่มีเลย อีกอย่างถ้าไป

ก็ต้องเอาแฟนไปด้วยแบบนี้เลยแย่เข้าไปอีก........... ......งานนี้อาจจะขอบายแล้วกันครับ

ปล.หาเงินให้มันมากที่สุดแล้วกัน..รถไปนะมีอยู่แล้วเ ดียวไปกับกะบะก็ได้..ผู้หญิงไม่เสียเงินนะ ถ้าไม่ไปคราวหน้าระวังจะโดนแกลงนะ....5555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย c95 : 24-04-2008 เมื่อ 00:16

Senior Member K-Sig~'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ c95 อ่านข้อความ
    ปล.หาเงินให้มันมากที่สุดแล้วกัน..รถไปนะมีอยู่แล้วเ ดียวไปกับกะบะก็ได้..ผู้หญิงไม่เสียเงินนะ ถ้าไม่ไปคราวหน้าระวังจะโดนแกลงนะ....5555
    ผู้หญิงไม่เสียเงิน?? งั้นเดี๋ยวพาสาวๆสวยๆไปด้วยเยอะๆเอามะพี่น้อง (ล้อเล่นน่ะ คนเดียวยังหาไม่ได้เลย)
    รับทำสี Airbrush / Custom paint ทุกสิ่งที่ท่านต้องการ รถมอเตอร์ไซค์คลาสสิค Chopper Bigbike ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ งาน Custom Fiberglass และบริการอื่นๆ อยู่ รังสิต คลองหก ธัญบุรี โทร 080-918-8127

รายละเอียดเพิ่มเติม http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=111296

Member Cosa_ขอ_MoD's's Avatar
    สถานที่
    Rcc__>Thailand
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

--------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ตังค์ก็ยังพอหาได้เดวหาอะไรไปจำนำก่อนเดวค่อยไปไถ ออกที่หลังได้ 5555+

แล้วไอ้ที่ว่าแกล้ง คลาวนี้เห็นจะยากแล้วละ เพราะคลาวนี้ผมอาจจะไปเอาคืน..........

ยังจำได้ทุกเม็ดที่พวกพี่ๆแกล้งผมไว้ บนเขาใหญ่......................................... ........

ปล* งานวันเกิดกลุ่มแบบนี้ใครจะพลาด ถ้ารถไม่มีไปเดียวจะนั่งรถทัวร์ตามไปเลยเอาจิ
    สนุกสนานกับชีวิต ให้คิดว่าเรามีชีวิตอยู่วันนี้ วันสุดท้าย

em86em86em86

คนดี คนไม่ดี ในวงการ นี้ มีปะปนกันไป ขับขี่ปลอดภัย

ใส่ใจกับเพื่อนร่วมทางนะ คร๊าบ.................................

Senior Member น้องพี่สีชมพู's Avatar
    ขอบคุณ
    0

..ผมปั่นป้ายทริปแถมออกตังทำให้ด้วยเหลือแต่พี่น้องจ ะมาเอาไปครับ....

รูป รูป    

Senior Member น้องพี่สีชมพู's Avatar
    ขอบคุณ
    0

......

รูป รูป    

ขอบคุณ
    0

เจร์+โอ๋......ขี่รถขึ้นมาจากหัวหินเพื่อจะมางาน3ปีโ ด ยเฉพาะ......ออกจากหัวหิน18.00น.มาถึงตอน1.00น.
    ทำป้ายทริปให้น้องเสร็จก็มาเลย..ผ่านแดด....ผ่านฝนตก หนัก....เจอผีพวกมาลัยแถวท่ายาง จ.เพชรบุรี....ตกหลุม....รถดับ....10ล้อเบียดก่อนบวช ...หลบตร....หลงทาง.....หิวข้าว....น้ำมันหมด....เจอ พี่ขนุนริมทางรถไฟตรง200ปี....แต่ก็มาถึงได้โดยสวัสด ิภาพ....หวังว่าจะได้พบน้องๆพร้อมหน้าพร้อมตางานเราน าน ๆมีทีปีละครั้ง...........ถ้าไม่ติดธุระมากมายก็มากั นเถอะ...สนุกๆ..

รูป รูป    

Junior Member gugolfnozaa's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขำๆนะครับ

ปล....400นะพี่.. งานเราไม่มีข้าวกินนะครับ(เราจะอ๊วก)กันทั้งวัน555
    มีครับผมแต่เป็นยอดข้าวนะครับ........

jfullmoon jjj's Avatar
    สถานที่
    rangsit
    ขอบคุณ
    0

จำนวนสมาชิกที่ไปครั้งนี้จะมีผลกับงานที่อยากที่จะจั ดงานครั้งหน้าครับ
    เนื่องจาก..มันบอกถึงความพร้อมอะไรได้หลายอย่าง.....
    บอกถึงความสามัคคี....
    งานจัดให้ตัวเอง..งานเล็กๆ..ถ้ายังทำไม่ได้.. แล้วงานจัดให้คนอื่นจะทำได้ยังไง...
    งานอืนไปตั้งไกล..ไปกันได้.....งานตัวเองไปไม่ได้... มันก็กะไรอยุ่..
    เหตุผลที่ควรจะไปงานนี้
    0....เพราะมันเป็นงานของกลุ่มรังสิต...โดยรังสิต..เพ ื่อรังสิต...1ปีมี1ครั้ง
    1...ออฟโนต้อุตส่าลดระยะทางจากเกาะช้างเหลือแค่นครนายก..
    .......จากขี่8ชม.เหลือ2ชม..เพื่อจะได้มีเวลาดื่มเป๊ ปซี่มหาปะลัยมากขึ้น
    2...งานที่อยากจะจัดซึ่งเป็นงานใหญ่กว่านี้เหนื่อยกว ่านี้ใช้เงินใช้เวลามากกว่านี้มากกว่านี้มากมาย
    .....ถ้างานนี้กร่อย...คนมาน้อย....คิดว่า....งานใหญ ่คงจัดลำบาก..
    และที่สำคัญ....วันที่ไป..เป็นวันบอลต้องทำธุระสำคัญ มากๆเรื่องยายเสีย..แต่บอลยังต้องตามไปทั้งๆที่ตอนแร กพวกเราจะเลื่อนวันให้เพราะกลัวเพื่อนบอลเที่ยวไม่สน ุก.แต่บอลยังเสียสละ..บอกไม่ต้องเลื่อนและจะ.ตามไป.ถ ้าไครไม่ไปก็ตามไปแก้ตัวกับเพือ่นกันเอาเอง...
    .....ไครไม่ไปคงโดยแซว....ทั้งปีแน่....
    ....หมายเหตุรถผมว่าง1ที่นั่ง....
    ...............พวกเราทำอะไรให้กลุ่มอื่นมามากแล้ว.แ ล้วเราได้อะไรกลับมาบ้าง..อาจเป็นแค่รอยยิ้ม
    ......ลองหันมาดูกลุ่มเรา...บ้านเราเอง........ว่า.. เราพร้อมกันหรือยัง.เต็มที่กับกลุ่มและเพื่อนๆหรือยั ง..ทำอะไรให้กับกลุ่มบ้างตลอด 3 ปี
    ..สำหรับรังสิต...ผมเต็มที่เสมอ..เกิน100..ถึงไหนถึง กัน...RCC
    สำหรับผม..รังสิต...คือเบอร์1เสมอและที่สำคัญผมคือ..เจ..รังสิตหนึ่งในสมาชิกกลุ่มรังสิตเหมือนทุก คนและย่านนี้พวกเราเหนียวแน่นที่สุด....เก่าที่สุด...ค อนเฟอร์ม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jfullmoon : 24-04-2008 เมื่อ 18:40

Member kritsada868's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking ไม่ไปไม่ได้

บางที่ก็ไม่ได้ไปทริปกับกลุ่มหลายครั้งแต่ 3ปีรังสิตแล้วพลาดไม่ได้เพราะ1ปีมีครั้งเดียวขอให้ทุ กคนมาพร้อมกันเพื่อความเป็นหนึ่งในระดับเทพต่อไปประธ าน เจออกมาแถลงการณ์ขนาดนี้ไม่ไปไม่ได้แล้วอยากเจอเป๊ปซ ี่มหาประลัยจัง

Senior Member AoF_Futon's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jjj อ่านข้อความ
    จำนวนสมาชิกที่ไปครั้งนี้จะมีผลกับงานที่อยากที่จะจั ดงานครั้งหน้าครับ
    เนื่องจาก..มันบอกถึงความพร้อมอะไรได้หลายอย่าง.....
    บอกถึงความสามัคคี....
    งานจัดให้ตัวเอง..งานเล็กๆ..ถ้ายังทำไม่ได้.. แล้วงานจัดให้คนอื่นจะทำได้ยังไง...
    งานอืนไปตั้งไกล..ไปกันได้.....งานตัวเองไปไม่ได้... มันก็กะไรอยุ่..
    เหตุผลที่ควรจะไปงานนี้
    0....เพราะมันเป็นงานของกลุ่มรังสิต...โดยรังสิต..เพ ื่อรังสิต...1ปีมี1ครั้ง
    1...ออฟโนต้อุตส่าลดระยะทางจากเกาะช้างเหลือแค่นครนายก..
    .......จากขี่8ชม.เหลือ2ชม..เพื่อจะได้มีเวลาดื่มเป๊ ปซี่มหาปะลัยมากขึ้น
    2...งานที่อยากจะจัดซึ่งเป็นงานใหญ่กว่านี้เหนื่อยกว ่านี้ใช้เงินใช้เวลามากกว่านี้มากกว่านี้มากมาย
    .....ถ้างานนี้กร่อย...คนมาน้อย....คิดว่า....งานใหญ ่คงจัดลำบาก..

.....ไครไม่ไปคงโดยแซว....ทั้งปีแน่....
    ....หมายเหตุรถผมว่าง1ที่นั่ง....
    ...............พวกเราทำอะไรให้กลุ่มอื่นมามากแล้ว.แ ล้วเราได้อะไรกลับมาบ้าง..อาจเป็นแค่รอยยิ้ม
    ......ลองหันมาดูกลุ่มเรา...บ้านเราเอง........ว่า.. เราพร้อมกันหรือยัง.เต็มที่กับกลุ่มและเพื่อนๆหรือยั ง..ทำอะไรให้กับกลุ่มบ้างตลอด 3 ปี
    ..สำหรับรังสิต...ผมเต็มที่เสมอ..เกิน100..ถึงไหนถึง กัน...RCC
    สำหรับผม..รังสิต...คือเบอร์1เสมอและที่สำคัญผมคือ..เจ..รังสิต
    ( ประธานของขึ้นแล้วเว้ย ..) เห็นด้วยกับพี่ เจ๋งว่ะพี่ พูดได้เจ๋งดี..........
    ปล. ใครไม่ไปมีบัตรให้หลายใบ ไม่ได้ให้ไปงานน่ะ แต่บัตรให้ไปตัดไข่ออก..ซะ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kritsada868 อ่านข้อความ
    บางที่ก็ไม่ได้ไปทริปกับกลุ่มหลายครั้งแต่ 3ปีรังสิตแล้วพลาดไม่ได้เพราะ1ปีมีครั้งเดียวขอให้ทุ กคนมาพร้อมกันเพื่อความเป็นหนึ่งในระดับเทพต่อไปประธ าน เจออกมาแถลงการณ์ขนาดนี้ไม่ไปไม่ได้แล้วอยากเจอเป๊ปซ ี่มหาประลัยจัง
    ถ้ามีภาพเก่าขอด้วยครับเสียบใส่เมม..มาเลย.......... ไม่เอาคริปนะครับ.....คุณก๊อฟไว...

Bookmarks