สมาชิกใหม่ค่ะ ช่วยแนะนำทีนะ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: สมาชิกใหม่ค่ะ ช่วยแนะนำทีนะ

^=^ออยล์จ้า
    สถานที่
    มมส.
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

Red face สมาชิกใหม่ค่ะ ช่วยแนะนำทีนะ

ก่อนอื่น ขอฝากเนื้อฝากตัวเป็นคนรักรถโบราณอีกสักคนนะคะ พอดีสนใจเรื่องรถโบราณทุกอย่าง ทั้งรถยนต์ มอเตอร์ไซค์ สกูตเตอร์ จักรยานด้วย แต่ที่อยากรู้จริงๆตอนนี้ คือ เรื่องราวและข้อมูลทั้งหมด ตั้งแต่เรื่องอะไหล่ เครื่องยนต์ เลขรถ ความถูกต้องตามกฏหมาย วิธีแก้ไขเวลารถมีอาการแปลกๆ วิธีการซ่อม ความสามารถประสิทธิภาพในการใช้เพราะอยากได้แบบที่ขับ ทางไกลได้ ไปเที่ยวได้ ของ เวสป้า แต่ยังไม่มีความรู้ใดๆเลย อยากได้มากแต่กลัวโดนหลอก อยากทราบว่าราคาตอนนี้ไปถึงไหนแล้ว ชอบเพราะชอบจริงๆไม่ได้แอ๊บทำเป็นชอบ แต่ว่าเริ่มจะศึกษาเวสป้าจริงๆตอนนี้ก็เพราะที่แล้วม าทุนยังไม่พอ และที่บ้านยังไม่อนุญาติ อยากขับ อยากได้จริงๆค่ะ ยังไงช่วยแนะนำด้วยนะคะ ขอความรู้ด้วยค่ะบางทีถ้าได้ความรู้ตรงนี้ไปมันจะดีม ากและคงได้ร่วมเดินทางด้วยกันค่ะ ยังไงขอบคุณไว้ล่วงหน้าละกันค่ะ จะรอคำตอบนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

ดูหลายๆคันสิ คันไหนโดนก็เอาเลย ง่ายๆ

Junior Member อาลี_G's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน 0-0

แล้วชอบรถอะไรหละ..บอกหน่อย...จะได้ชี้แจงถูก...

^=^ออยล์จ้า
    สถานที่
    มมส.
    ขอบคุณ
    0
    0

Red face แนะนำข้อมูลให้ทีค่ะ

อย่างที่คุณ อาลีได้แวะเข้ามาแนะนำ รุ่นที่อยากได้ คือvespa 180 super sport1965 ค่ะ หรือไม่ก็vespa125Gran Turismo1966 ช่วยแนะนำวิธีซื้อด้วยค่ะ อยากรู้เรื่อง
    ราคาด้วยอีกอย่าง ตอนนี้อยู่มหาสารคามอยยากได้แหล่งซื้อใกล้หน่อยช่วยแ นะนำด้วยนะคะถ้ารู้ ขอบคุณมากค่ะ

Bookmarks