ตามหาด่วน น้องที่เสียชีวิต ระหว่างเดินทางมางาน K.m.7

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ตามหาด่วน น้องที่เสียชีวิต ระหว่างเดินทางมางาน K.m.7

Senior Member viewsonic's Avatar
    สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ตามหาด่วน น้องที่เสียชีวิต ระหว่างเดินทางมางาน K.m.7

ด่วน

ประกาศ ตามหากลุ่มน้องที่ เสียชีวิต ระหว่าง การเดินทางมางาน K.m.7 ด่วนมากๆ ตอนนี้ทางเรา ทราบแค่ เพียง จาก จังหวัด ชัยภูมิ เท่านั้น เราจะทำการเดินทางไปงานศพ พร้อมกลับช่วยเหลือเท่าที่เราจะทำได้ ถ้าท่านใดทราบช่วย ติดต่อ ด่วนที่ เบอร์ 081-9979853 พี่หมู ขอให้ติดต่อโดยเร็วที่สุดนะครับ
    MsN & Mail :
    VeNuS_6630@hotmail.com

HI5 รูปกิจกรรมบ้างส่วน
    http://km7korat.hi5.com

TEL. 089-84-82-87-8 ( รัก K.M.7 )
    TEL. 081-99-73-12-9 (พี่หน่อง ประธาน K.M.7)

ความอดทนเป้งสิงที่ขมขืน แต่ผลของมันหวานชืนเสมอ ฟก.เสือเก่า #34 ฟก.450192041

-Tatum C65Y nakhonkalong- ตาตั้ม C-100's Avatar
    สถานที่
    สองล้อโบราณนครกาหลง Chaiyaphum Classic Bike Ontour.
    ขอบคุณ
    0

Talking เป็นเด็กกลุ่มสนิมราชาอะไรประมาณนี้ละครับ

อยู่ที่จังหวัดชัยภูมิ อ.คอนสวรรค์ ได้ข่าวว่าตอนขาไปได้ขี่รถตีคู่กันไปแล้วรถกระบะที่ต ามหลังมาเกิดไม่พอใจเลยขี่ชน คนขับนิ้วขาด คนซ้อนคอหักตายครับ ได้ข่าวว่าเผาเมื่อวานนี้ครับ ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

Senior Member kanarong's Avatar
    สถานที่
    ชนกลุ่มน้อย มหาสารคาม กะ แวงใหญ่สองล้อคลาสิค ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอแสดงความเสียใจ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ตาตั้ม C-100 อ่านข้อความ
    อยู่ที่จังหวัดชัยภูมิ อ.คอนสวรรค์ ได้ข่าวว่าตอนขาไปได้ขี่รถตีคู่กันไปแล้วรถกระบะที่ต ามหลังมาเกิดไม่พอใจเลยขี่ชน คนขับนิ้วขาด คนซ้อนคอหักตายครับ ได้ข่าวว่าเผาเมื่อวานนี้ครับ ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ กับการจากไปไม่มีวันกลับ

ชนกลุ่มน้อย มหาสารคาม กะ แวงใหญ่สองคลาสสิค ขอนแก่น

www.thaiscooter.com/club/chongrumnoy

Member TO_C92's Avatar
    สถานที่
    Honda C92-95 Thailand
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
    เรื่องแบบเนี่ยไม่น่าเกิดขึ้นเลยนะครับ
    em89
    I Love Honda C_92 C_95
    มาคุยกันได้ตลอดนะครับ ผมอยู่ขอนแก่นนะครับ

เบอร์ 0868634100 มีไรโทรหาได้นะคราบ
    ที่สุดของชีวิตคือความคราสสิคของ...รถโบราณ

( คนรักหมู )

Senior Member fan's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย สระบุรี&ศรีสะเกษ
    ขอบคุณ
    0

...ขอแสงความเสียใจ จากการจากไป ที่ไม่มีวันกลับคับ ขอให้หลับสบายนะ....
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย สระบุรี&ศรีสะเกษ

[URL]

Senior Member kingsize's Avatar
    สถานที่
    C-KOE (สีโขะเมืองเลย)
    ขอบคุณ
    0

ไม่อยากให้เกิดเหตุการณ์แบบนี้เลยคับ

มีทุกทริปแล้วเดี๋ยวนี้ที่มาร่วมงานต่างๆ แล้วก็ประสบอุบัติเหตุ

อยากฝากให้ทุกคนช่วยขับรถตามกฏจราจร และก็ขับขี่ด้วยความระมัดระวังด้วยนะคับ

จะได้ไม่มีเหตุการณ์เกิดกับเพื่อนสองล้อคลาสสิคของเร าอีก

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ่งด้วยคับ

Junior Member
    สถานที่
    อย่าหยอกคลาสสิคคลับ
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปปครับ

อย่าหยอกคลาสสิกจันทบุรี
    โอนเงิน ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา เทสโก้โลตัส ออมทรัพย์
    402-792-2261 นายตะวัน แสงโชกุน

086-3383368 โอ๋

Member suparoeks1's Avatar
    สถานที่
    สองล้อโบราณนครกาหลง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอแสดงความเสียใจ

ขอแสดงความเสียใจในการจากไปของ สมาชิกกลุ่มสนิมราชา ซึ่งเป็นกลุ่มในอำเภอเดียวกันกับกลุ่มของพวกกระผม ขอแสดงความเสียใจเป็นอย่างยิ่ง

และกราบขอโทษที่ไม่ได้ไปร่วมในงานศพ เพราะไม่ทราบวันจริงๆ

- บิ๊ก เมืองไผ่ ๒ ล้อ - denons's Avatar
    สถานที่
    ขมรมรถโบราณเมืองไผ่ 2 ล้อ
    ขอบคุณ
    0

ไม่น่าทำกันอย่างนี้เลยครับ ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
    คุณเห็นอะไรในตัวผมมั้ย em86

denons_big@hotmail.com(ไม่ค่อยจะออนด้วยสิ)

Senior Member Atipan's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช นครราชสีมา
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจด้วยน่ะครับ เราพี่น้องชาวคลาสิคด้วยกันem89
    เวปบอร์ดกลุ่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=199
    แฟนเพจ Facebook กลุ่มสนิมโนนสูง โคราช : http://www.facebook.com/pages/Oxide-...13434232087450
    Msn & mail : dew_c90@hotmail.com
    "แม้เวลาเนิ่นนานผ่านจากนี้ แต่สิ่งดีจะยังอยู่ไม่หวั่นไหว
    ถึงเวลาจะผ่านนานเท่าไร แต่จิตใจมีเพื่อน ตลอดมา"

<EMBED style="WIDTH: 489px; HEIGHT: 370px" pluginspage=http://www.macromedia.com/go/getflashplayer align=middle src=http://www.crazyprofile.com/clocks/my_clock04.swf width=489 height=370 type=application/x-shockwave-flash FlashVars='pic=201021825XviDds305864-02.jpg&fldr=2_2010&widt=479&hight=360&sclr=undefin ed&typcl=undefined&typhnd=undefined&scol=0xc66&mcol=0xff&hcol=0x3399&threecl=0xff00ff&sixcl=0x ff00ff&ninecl=0xff00ff&twelvecl=0xff00ff' quality="high" wmode="transparent" allowScriptAccess="sameDomain">

Junior Member นาย ปิยนัฐ แก้วกงพาน's Avatar
    สถานที่
    2.8.ซำเม๋า
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ

Junior Member wuttipon's Avatar
    สถานที่
    สองล้อโบราณนครกาหลง
    ขอบคุณ
    0

Arrow

ขอแสดงความเสียใจอย่างยิ่ง เดี๋ยวนี้เริ่มมีเรื่องแบบนี้กับชาวคลาสสิกบ่อยขึ้นม าก ขออย่ามีอีกเลย
    สองมือถือแบบ แทบทั้งชีวัน
    หัวคิดสร้างสรรค์ สนองสังคม
    นำความรู้ บวกอารมณ์
    จับดินสอ เข้าผสม
    เป็นนักศึกษา ถาปัตยกรรม...

Senior Member ST.Lucifer-MC's Avatar
    สถานที่
    ST.Lucifer Classic Club
    ขอบคุณ
    0

Angry ST.Lucifer - ท่าแร่(จังหวัดสกลนคร)

เสียใจด้วยนะครับ

เราต้องเสียหัวใจ2ล้อไปอีก1คนครับ
    ทริปไหนไหนเราไม่หวั่นถ้ามีตัง

ล้อครบ สตาดติด เบรคมี เจอกัน

ST.Lucifer Classic Club

ท่าแร่...สกลนคร

https://skydrive.live.com/?cid=f3379...57cb#sc=photos << ดูรูปทริปที่ผ่านมากว่า 20 ทริป

080-1943501(แมน)
    ขอบคุณ WEBMASTER ที่ทำให้พวกเรารู้จักกันมากขึ้นครับ

Senior Member YoSST's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เสียไจด้วยนะครับ

พวกเราเสิงสางชมตะวัน s.s.t ทุกคนขอแสดงความเสียใจด้วยนะครัยแนบเอกสาร 538031
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย YoSST : 25-04-2008 เมื่อ 11:23

Senior Member Jo - Black Bull's Avatar
    สถานที่
    Black Bull
    ขอบคุณ
    0

ไอ้คนขับกะบะชน . . . มันชั่วมาก ๆ เป็นอาญากร

สงสารคนที่ตายมาก ๆ ขอแสดงความเสียใจกับครับครัว น้องเค้าด้วยครับ

Bookmarks