อยากชวนชาวบ้านหมู มาขุดหาสมบัติที่บ้านผม...สนใจไหม - หน้า 2

ร้านปัดฝุ่นมอเตอร์ไซค์โบราณ จำหน่าย Honda C70-C100 เครื่องเดิม-เครื่องดรีม ดรีมคุรุสภา Jx100 ติดต่อ 081-412-7470      PROFILE INTERIOR STUDIO รับออกแบบบ้านและออกแบบตกแต่งภายในบ้าน โทร.02-926-8939,081-482-1244      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      ร้านโบราณคลาสสิค ขายรถโบราณคลาสสิค c70 c100

ชื่อกระทู้: อยากชวนชาวบ้านหมู มาขุดหาสมบัติที่บ้านผม...สนใจไหม

Member TO_C92's Avatar
    สถานที่
    Honda C92-95 Thailand
    ขอบคุณ
    0

ผมคงไม่ได้ไปหรอกครับพี่ๆ ผมอยู่ ขอนแก่น อ่ะ 555+ แต่ถ้าพี่ๆได้อะไหล่เยอะๆก้อส่งมาให้ผมมั้งก้อได้ อิอิอิอิ
    I Love Honda C_92 C_95
    มาคุยกันได้ตลอดนะครับ ผมอยู่ขอนแก่นนะครับ

เบอร์ 0868634100 มีไรโทรหาได้นะคราบ
    ที่สุดของชีวิตคือความคราสสิคของ...รถโบราณ

( คนรักหมู )

oh's Avatar
    สถานที่
    บางใหญ่
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hellboy อ่านข้อความ
    สรุปตอนนี้มีคนที่ชูจั๊กกะแร้แล้วดังนี้

1. Safety Man
    2. Bank C95
    3. singburi92
    4. ทิดอ่ำ (จะมาไปไหมเนี่ย..ย้ายไปตั้งไกล)
    5. tee_69 (ตกลงไปไหมครับ)
    6. To_c92
    7. oh
    8. นิยมรถเก่า

ถ้าเพื่อนๆคนไหนสนใจก็ลงชื่อไว้นะครับ
    แล้วผมจะลองนัดกันคุณแซมดูว่าจะกำหนดไปกันวันไหนดี

ปล.รู้สึกว่าแต่ละคนจะฟิตตัวเตรียมมาขุดกันเต็มที่เล ยนะ
    จัดไปครับพี่ ขับรถเก๋งไปได้ไหมอะฮะ เพราะว่ารถเก๋งใช้แก้ส ถ้าขี่หมูไป เติมน้ำมัน ช่วงนี้น้ำมันแพง แย่ๆๆ อิอิ
    Honda Vintage Bike Mania
    Love the classic and authentic traditional direct model.
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณบางใหญ่
    บางใหญ่คลาสสิคคลับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=149

Honda Vintage Bike on tour..
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=447995

แนะนำเวปฝากรูป ฝากไฟล์ ฝากได้ ฝากดี ไม่มีล่มครับ
    http://image.ohozaa.com/index.php

Senior Member Safety Man's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

ฝากถึง ชาวหมู กลุ่มเนเวอร์ดาย สนใจไปด้วยกันไหมครับ

Senior Member hellboy's Avatar
    สถานที่
    โดนไล่ออกแล้ว
    ขอบคุณ
    2

คุณ TO_C92 อยู่ไกลจังเลย ไว้โอกาสหน้าก็ได้ครับ

คุณ oh ครับเอารถยนต์มาก็ได้ครับ มาคันเดียวกันเลยก็ดี จะได้ช่วยหารกัน
    ตอนนี้ต้องประหยัดไว้ก่อนครับ อะไรเซพได้ก็ต้องทำ จะได้มีเงินไปซื้ออะไหล่หมู 555

คุณแซมครับ
    รบกวนช่วยกำหนดวันที่จะมาด้วยนะครับ (ลองคุยๆกันดู)
    ว่าจะมาวันไหนกันนะครับ
    ผมจะได้เตรียมตัวถูก (จะได้ไปคุ้ยๆหาของมาจับรางวัลกัน)
    อาจจะเป็นช่วงเดือนหน้าก็ได้นะครับ

ปล.ของจับรางวัลชิ้นแรก
    เป็นกระเป๋าห้อยท้ายเบาะ (เหมือนพวกไปรษณีย์)
    แต่ใบนี้เป็นกระเป๋า ตีตราฮอนด้า
    เป็นของใหม่เก่าเก็บประจำร้านตั้งแต่สมัยก่อน
    อาจจะดูฝุ่นจับเยอะไปหน่อย แต่ตอนนี้ล้างแล้วขาวปิ๊ง
    (ตั้งใจถ่ายแบบฝุ่นๆให้รู้ว่าเก่าเก็บจริงๆ)
    ส่วนรางวัลอย่างอื่นกำลังขุดอยู่ครับ แล้วจะเอามายั่วเรื่อยๆ

Name:  SANY0290.JPG
Views: 307
Size:  110.7 KB
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hellboy : 10-04-2008 เมื่อ 09:39 เหตุผล: แก้

Senior Member boyinthanon's Avatar
    สถานที่
    ชมรมนครชากังราวคลาสิค
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hellboy อ่านข้อความ
    สรุปตอนนี้มีคนที่ชูจั๊กกะแร้แล้วดังนี้

1. Safety Man
    2. Bank C95
    3. singburi92
    4. ทิดอ่ำ (จะมาไปไหมเนี่ย..ย้ายไปตั้งไกล)
    5. tee_69 (ตกลงไปไหมครับ)
    6. To_c92
    7. oh
    8. นิยมรถเก่า

ถ้าเพื่อนๆคนไหนสนใจก็ลงชื่อไว้นะครับ
    แล้วผมจะลองนัดกันคุณแซมดูว่าจะกำหนดไปกันวันไหนดี

ปล.รู้สึกว่าแต่ละคนจะฟิตตัวเตรียมมาขุดกันเต็มที่เล ยนะ
    อยากไปด้วยจังแต่ไม่มีรถไปอะครับพี่บอย.....ใครผ่านก ำแพงเพชรบ้างอะจะได้ติดรถไปด้วย........นี่ก็เตรียมอ าวุธไว้ไปขุดทองเพียบเลยแต่จะได้ใช้หรือเปล่านี่ซิปั ญหา.......วอนพี่ๆๆเพื่อนๆๆใครไปบ้านพี่บอยแล้วผ่านก ำแพงเพชรช่วยติดต่อด้วย.......อยากไปครับและขอบคุณล่ วงหน้า
    ผู้อนุรักษ์รถโบราณ พานต๋าย อำเภอพรานกระต่าย จังหวัดกำแพงเพชร

Junior Member นิยมรถ[เก่า]'s Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง จ้า
    ขอบคุณ
    0

อยากไป อยากไป

Senior Member hellboy's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boyinthanon อ่านข้อความ
    อยากไปด้วยจังแต่ไม่มีรถไปอะครับพี่บอย.....
    ใครผ่านกำแพงเพชรบ้างอะจะได้ติดรถไปด้วย........
    นี่ก็เตรียมอาวุธไว้ไปขุดทองเพียบเลยแต่จะได้ใช้หรือ เปล่านี่ซิปัญหา.......
    วอนพี่ๆๆเพื่อนๆๆใครไปบ้านพี่บอยแล้วผ่านกำแพงเพชรช่ วยติดต่อด้วย.......
    อยากไปครับและขอบคุณล่วงหน้า

ถ้าไม่มีรถมา ........สามารถนั่งรถเมล์ที่เข้ากรุงเทพได้ทุกคัน

แล้วมาลงที่แยกชัยนาทก็ได้ครับ

เดี๋ยวผมขับรถไปรับที่แยกสายเอเซียได้

แต่ถ้ามีรถไปสุพรรณ

จะผ่านอำเภอที่ผมอยู่เลย

ลองเลือกดูนะครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นิยมรถ[เก่า] อ่านข้อความ
    อยากไป อยากไป

มาเลย มาเลย

Senior Member Safety Man's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

ใครคิดว่าพอจะเอารถยนต์ไปได้ ยกมือขึ้นครับ ค่าน้ำมันช่วยกันออกสำหรับผู้โดยสาร

( เจ้าของรถไม่ต้องออกค่าน้ำมัน )
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Safety Man : 10-04-2008 เมื่อ 12:15

สถานที่
    ขอบคุณ
    2

กระเป๋า...กระเป๋า

Name:  SANY0286985.jpg
Views: 169
Size:  107.0 KB

สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

สุดยอดจริงๆ......ของรางวัล อยากได้ๆๆๆๆๆ

oh's Avatar
    สถานที่
    บางใหญ่
    ขอบคุณ
    1

คุณ TO_C92 อยู่ไกลจังเลย ไว้โอกาสหน้าก็ได้ครับ

คุณ oh ครับเอารถยนต์มาก็ได้ครับ มาคันเดียวกันเลยก็ดี จะได้ช่วยหารกัน
    ตอนนี้ต้องประหยัดไว้ก่อนครับ อะไรเซพได้ก็ต้องทำ จะได้มีเงินไปซื้ออะไหล่หมู 555

คุณแซมครับ
    รบกวนช่วยกำหนดวันที่จะมาด้วยนะครับ (ลองคุยๆกันดู)
    ว่าจะมาวันไหนกันนะครับ
    ผมจะได้เตรียมตัวถูก (จะได้ไปคุ้ยๆหาของมาจับรางวัลกัน)
    อาจจะเป็นช่วงเดือนหน้าก็ได้นะครับ

ปล.ของจับรางวัลชิ้นแรก
    เป็นกระเป๋าห้อยท้ายเบาะ (เหมือนพวกไปรษณีย์)
    แต่ใบนี้เป็นกระเป๋า ตีตราฮอนด้า
    เป็นของใหม่เก่าเก็บประจำร้านตั้งแต่สมัยก่อน
    อาจจะดูฝุ่นจับเยอะไปหน่อย แต่ตอนนี้ล้างแล้วขาวปิ๊ง
    (ตั้งใจถ่ายแบบฝุ่นๆให้รู้ว่าเก่าเก็บจริงๆ)
    ส่วนรางวัลอย่างอื่นกำลังขุดอยู่ครับ แล้วจะเอามายั่วเรื่อยๆ

Name:  SANY0290.JPG
Views: 307
Size:  110.7 KB
    สุดยอดครับ ยังไง ทางเดียวกัน ไปด้วยกันได้ครับ พี่ๆน้องๆที่อยู่กรุงเทพ สนใจ คุยกันทางเอ็มครับ
    Honda Vintage Bike Mania
    Love the classic and authentic traditional direct model.
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณบางใหญ่
    บางใหญ่คลาสสิคคลับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=149

Honda Vintage Bike on tour..
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=447995

แนะนำเวปฝากรูป ฝากไฟล์ ฝากได้ ฝากดี ไม่มีล่มครับ
    http://image.ohozaa.com/index.php

singburi92's Avatar
    สถานที่
    HARLEY-DAVIDSON
    ขอบคุณ
    0

อยากไปมากคับ
    อยู่บ้านเฉยๆอยากมีอะไรทำคับ
    แจ้งวันเวลาด้วยนะคับอยากไป

Member TO_C92's Avatar
    สถานที่
    Honda C92-95 Thailand
    ขอบคุณ
    0

อยากได้กระเป๋าจังพี่ อิอิอิ
    จาได้เอาไว้ใส่ของไว้ไปเรียน 5555+
    สวยจริงๆๆ
    เสียดายที่อยู่ไกล ไม่งั้นไปแน่ เหอะๆๆ
    สำหรับคนอยู่ไกลๆมีรางวัลปลอบใจมั้ยพี่ อิอิอิ
    em95em95em95em95
    I Love Honda C_92 C_95
    มาคุยกันได้ตลอดนะครับ ผมอยู่ขอนแก่นนะครับ

เบอร์ 0868634100 มีไรโทรหาได้นะคราบ
    ที่สุดของชีวิตคือความคราสสิคของ...รถโบราณ

( คนรักหมู )

Junior Member PhiLoSoPhy's Avatar
    ขอบคุณ
    0

กิจกรรมดีมากๆครับ
    ชาวหมู เราจะได้รู้จักกันมากขึ้น
    ถ้าว่าง ไม่พลาด แน่ๆ
    ไปช่วงไหน ช่วยแจ้ง วัน และเวลาที่แน่นอน ด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ
    em95

Bookmarks