ผม จะ ไป ภู เก็ต

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ผม จะ ไป ภู เก็ต

Member dong_zaa's Avatar
    สถานที่
    Fusion Classic Club (For Fun) Hatyai
    ขอบคุณ
    0

Talking ผม จะ ไป ภู เก็ต

ทีม งาน ฟิว ชั่น คลาส สิค คลับ หาดใหญ่

จะ เดิน ทาง ไป ภู เก็ต วัน ที่ สิบ เอ็ด

คง ถึง กระ บี่ วัน ที่ สิบ สอง อ่า คับ

ผ่าน ไป ทัก ทาย กัน ก็ ได้ น่ะ คับ

ผม ไม่ ได้ ไป แค่ เวสป้า แต่ จะ มี ฮอน ดา ไป ด้วย

ยัง ไม่ มี ที่ พัก เลย คับ

รบ กวน หน่อย คับ
    สุราไม่ได้สร้างวีระบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุรา ไม่ได้

ไปให้สุด..........แล้วหยุดแค่คำว่าพอ........

ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะได้ดีได้ยังไง

Platinum Member Hip Hip Huray!!'s Avatar
    สถานที่
    Morgan scooter club
    ขอบคุณ
    0

เอ่อ รีบๆหาเข้านะช่วงนี้ที่พักค่อนข้างเต็ม
    แล้วราคาก็ค่อนข้างแพงด้วยง่ะ -_-*
    เอาแบบ ในเมืองหรือว่าติดหาดอ่ะ เผื่อแนะนำได้
    IN VESPA WE TRUST!
    ทำ ทำ ทำ จะลอง ทำดู จะได้รู้ว่าเธอนั้นทำได้มั้ย!!!
    LIVE FAST, DIE YOUNG!
    &
    LIVE TO RIDE

Member timmy_morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan Scooter Phuket
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Hip Hip Huray!! อ่านข้อความ
    เอ่อ รีบๆหาเข้านะช่วงนี้ที่พักค่อนข้างเต็ม
    แล้วราคาก็ค่อนข้างแพงด้วยง่ะ -_-*
    เอาแบบ ในเมืองหรือว่าติดหาดอ่ะ เผื่อแนะนำได้
    ถูกของคนสวยนะครับ มาจากสงขราต้องที่บ้านป๋าเป็ดครับ คึคึคึคึ
    DEAD END STREET
    Techno Upper Mental
    Be cool,don't be a fool!

Member dong_zaa's Avatar
    สถานที่
    Fusion Classic Club (For Fun) Hatyai
    ขอบคุณ
    0

Talking ขอ โทด คับ

ขอ โทด คับ

ทาง ทีม งาน คง ไม่ ได้ ไป แล้ว คับ

เพราะ วัน นี้ ทีม งาน ออก ไป ลอง รถ

แล้ว เกิด รถ ล้ม นิด หน่อย

ก็ เลย ยก เลย ทริป นี้

ไว้ เจอ กัน ที่ ตรัง วัน ที่ 28 ก็ แล้ว กัน ครับ

ขอบ คุณ ครับ
    สุราไม่ได้สร้างวีระบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุรา ไม่ได้

ไปให้สุด..........แล้วหยุดแค่คำว่าพอ........

ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะได้ดีได้ยังไง

Bookmarks