ผมทำแบบนี้มันถ่อยไปหรือเปล่าครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ผมทำแบบนี้มันถ่อยไปหรือเปล่าครับ

Senior Member Mr.ไวไว's Avatar
    สถานที่
    อยากมีเหมือนกันน๊ะ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผมทำแบบนี้มันถ่อยไปหรือเปล่าครับ

เหตุมีอยู่ว่า ผมดื่มมานิดหน่อยครับจากบาร์ของเพื่อน(เที่ยงคืนกว่า ๆ) พอขากลับติดไฟแดงที่3แยก ผมจะเลี้ยวขวาเลยเปิดไฟเลี้ยวค้างไว้(ไฟเขียวเลี้ยวข วาต้องรอครับ)และแล้ว..........ก็มีรถเก๋งหนึ่งคันมาบีบแตรไล่ผม ทั้งๆที่ไฟแดงอยู่ จะให้ผมผ่าไฟแดงซะงั้น ผมไม่ยอมไป+กวนตินจากแอลกอฮอล์นิดๆ ก็ชีวิตกรุนิหว่ากรูไม่รีบฝ่าไฟแดงเพื่อจะเร็วขึ้นอี ก2นาทีหรอก ...(คิดในใจ)แล้วมันก็บีบแตรไล่ผมแบบย้ำๆครับ/\6 ผมรอจนไฟเขียว....ผมเลยเบิ้ลเครื่องแล้ว(ท่อแทรป+เสร ิมแผ่นมิเนียม)+เบิร์นยางใส่มันซะเลย em97em97ขี่มาซักพักเลยหาหินแถวข้างทาง(กะจะเป็นแก๊ง ค์ปาหินซะเลย) ล้อเล่นครับ /\6หลังจากนั้นผมก็กลับบ้านนอน
    ตื่นมาแล้วรู้สึกผิด ไม่น่าเบิ้ลใส่มันเลย น่าจะลงไป..........ซะเลย

My Bike running on LPG

Junior Member colt_zar's Avatar
    สถานที่
    Bk..จิ๊ก กา บึ้ม..
    ขอบคุณ
    0

อยู่พิษณุโลกเหมือนกันเลย ไม่ทราบว่าไปโดนแถวไหนมาคับ em93

ดีแล้วคราบ บ บ ที่ไม่มีเรื่องมีราว
    แต่เบิร์นยางมันเปลืองอ่ะครับ
    ลุกขึ้นเกาตูดให้มันดูก้อพอครับ
    แล้วก้อขี่ไปแบบเต่าๆ 555+
    **ระวังมันชนเอาก้อพอ
    No Matter What You Ride Just Ride It With Your Pride

Member wanza_52's Avatar
    สถานที่
    มาริโอ เมาเรื่อย
    ขอบคุณ
    0

สงสัยเขาจารีบไปกินนมแม่อ่ะ เย็นไว้ดีกว่าท่าน

Senior Member Mr.ไวไว's Avatar
    สถานที่
    อยากมีเหมือนกันน๊ะ
    ขอบคุณ
    0

ผมโดนไฟแดงเส้นที่จะตรงไปหอนาฬิกาอ่ะคับ(ที่มันเลี้ย วซ้ายย้อนศรเข้าไนท์ได้)
    เรื่องลุกขึ้นเกาตรูดให้ดู ถ้ามันเป็นเกย์ล่ะครับem89โดนตุ๋ยกลางไฟแดงจะทำไงดี

My Bike running on LPG

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

กรณีนี้คล้ายๆของเต๋าสมชายเลยครับ
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

เอาอีกท่าก้อได้ครับ
    ขี่ช้าๆ ลุกขึ้นยืน
    ใช้นิ้วชี้กะนิ้วโป้ง หยิบกางเกงในออกจากง่ามตูด
    ดึงให้มันดีด ปึ๋ง ๆ ๆ ๆ (โปรดนึกภาพตาม)

เพื่อไรฟ๊ะเนี่ย 555+
    ขำๆนะครับ
    No Matter What You Ride Just Ride It With Your Pride

Bookmarks