ใครอยากไปงานหัวหินบ้างครับ Honda Summer Fest’@HuaHin

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ใครอยากไปงานหัวหินบ้างครับ Honda Summer Fest’@HuaHin

Thumbs up ใครอยากไปงานหัวหินบ้างครับ Honda Summer Fest’@HuaHin

Honda Summer Fest’@HuaHin ครั้งแรกของงานเฟสติวัล ในดนตรีสไตล์ บอสซาโนว่า/สกา/เร็กเก้ /แดนซ์ (579.กิโล เส้นทางกระบี่ - หัวหิน)

นับเป็นงานที่จะสร้างสีสันให้กับทะเลหัวหิน ในช่วงหน้าร้อนๆ อย่างนี้ได้ไม่น้อยงานใดๆ เลย สำหรับ ‘Honda Summer Fest’@HuaHin’เฟสติวัลครั้งแรก ที่ ฮอนด้า ร่วมมือกับ เทศบาลหัวหิน, ธนาคารไทยพาณิชย์, ปตท., โคคา-โคล่า และ อาร์เอส เฟรชแอร์ ระดมทีมจัดเทศกาลดนตรีสุดฮิปในแนวดนตรี บอสซาโนว่า, สกา, เร็กเก้, แดนซ์ แบบฟรีคอนเสิร์ต ขึ้นเป็นครั้งแรกในประเทศไทย ในวันเสาร์ที่ 17 พฤษภาคม 2551 ตั้งแต่เวลา 12.00-02.00 น. ณ บริเวณชายหาดเขาตะเกียบ หัวหิน
    โดยรูปแบบของงานเป็น ลักษณะเวทีกลางแจ้ง ริมชายทะเล ในคอนเซ็ปต์ดนตรีเข้าจังหวะแบบ บอสซาโนว่า สกา เร็กเก้ แดนซ์ ซึ่งสอดรับได้ดีกับบรรยากาศทะเลในหน้าร้อน ที่เน้นสีสันและความสนุกสนาน โดยงานนี้จะรวบรวมเอาศิลปินที่ร้องเพลงในแนวดนตรีนี้ อยู่แล้ว มาเล่นผสมผสานกับศิลปินที่ไม่เคยเล่นดนตรีแนวนี้เลย อาทิ โมเดิร์น ด็อก / กรู๊ฟ ไรเดอร์ / Lipta / พีท พีระ / ทีโบน ใหม่ เจริญปุระ / จ๊อบ บรรจบ / Mr.Z สมเกียรติ อริยะชัยพานิช / Jetset’er / Kai-Jo Brother / Skykick Ranger / Teddy Ska Band / มหาจำเริญ / ศรีราชาร็อกเกอร์ พร้อม 2 วงดนตรีและดีเจชื่อดังจากต่างประเทศ Swan Dive จาก สหรัฐอเมริกา / Agrikulture จาก อินโดนีเซีย / DJ SEEd / DJ Lofi Allstars จากประเทศอังกฤษ ฯลฯ
    พิเศษ!! สำหรับลูกค้า Honda และครอบครัว นั้น จะได้รับความสนุกสุดพิเศษยิ่งขึ้น ด้วยกิจกรรม Honda Summer Fest’ Rally ที่เปิดรับสมัครลูกค้ารถยนต์ฮอนด้า 80 คัน ร่วมเดินทางไปชมคอนเสิร์ตที่หัวหิน โดยตลอดการเดินทางทางฮอนด้าได้จัดเตรียมกิจกรรมพิเศษ สุดให้ลูกค้าได้ร่วมสนุกตลอดเส้นทาง รวมถึงกิจกรรมการปลูกต้นไม้ในโครงการ “ฮอนด้า กรีนเวย์” เพื่อรณรงค์ให้ลูกค้ามีส่วนร่วมในการแก้ไขปัญหาภาวะโ ลกร้อนและรักษาสิ่งแวดล้อมด้วย
    ชาว Songburi

ที่มา : Songburi
    ใครอยากไปบ้างครับทีมงานกระบี่ได้ไปด้วยกันครับ ขับกันไปครับมีงานดีๆๆๆๆๆๆๆมาบอกครับอยากไปก็บอกได้ค รับ 55555555555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Yakrabi : 10-04-2008 เมื่อ 14:24
    **นุกกันนิคุณ**
    Vespa Krabi Club
    ya_krabives@hotmail.com

Senior Member piglet-c100's Avatar
    สถานที่
    มณฑล ภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Yakrabi อ่านข้อความ

ที่มา : Songburi
    ใครอยากไปบ้างครับทีมงานกระบี่ได้ไปด้วยกันครับ ขับกันไปครับมีงานดีๆๆๆๆๆๆๆมาบอกครับอยากไปก็บอกได้ค รับ 55555555555
    อยากไปจังเรยค่ะ
    บอร์ดกลุ่มค่ะ www.thaiscooter.com/club/monthonphuket
    :: JoJo-Jung By Monthon Phuket Classic Club ::
    :: ไม่เข้มข้น เราไม่นอน ::
    เ ก่ ง กั น แ ต่ ก ะ ก รู

Member kwang_koong's Avatar
    สถานที่
    VEAPA KRABI CLUB
    ขอบคุณ
    0

ไปรถไรอะ ละ บัง ขอไปด้วยได้ปะ ts23

Senior Member ArtC100's Avatar
    สถานที่
    BYMC Scooterclub & PX club thailand
    ขอบคุณ
    0

สุราษ 1คัน คับแวะรับด้วย
    MyCar Volkswagen Bus 1975
    MyVespa PX150e & GL & Px150 & 90 Racer
    เห็นกุนิ่ง ใช่กุหยิ่ง ที่จิงกุบ้า !!!
    BYMC Racing Project
    จำหน่ายจัดหาอะไหล่ เดิม&แต่ง เวสป้า+แลมทุกตามลิ้งด้านล่างเลยคับ

Senior Member kookai_nomear's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ลุยยยยยยยยยยยยยยยย

Senior Member ArtC100's Avatar
    สถานที่
    BYMC Scooterclub & PX club thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kookai_nomear อ่านข้อความ
    ลุยยยยยยยยยยยยยยยย
    เตี้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
    MyCar Volkswagen Bus 1975
    MyVespa PX150e & GL & Px150 & 90 Racer
    เห็นกุนิ่ง ใช่กุหยิ่ง ที่จิงกุบ้า !!!
    BYMC Racing Project
    จำหน่ายจัดหาอะไหล่ เดิม&แต่ง เวสป้า+แลมทุกตามลิ้งด้านล่างเลยคับ

Senior Member Bank99's Avatar
    สถานที่
    ค่ายเทพสตรีคลาสสิคคลับ (นครศรีฯ)
    ขอบคุณ
    0

/\2แนวววววววววววว...

Member nongjacky's Avatar
    สถานที่
    soletimescooter
    ขอบคุณ
    0

Exclamation พี่ๆ ทีมงานจะไปกันเมื่อไร คับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kwang_koong อ่านข้อความ
    ไปรถไรอะ ละ บัง ขอไปด้วยได้ปะ ts23
    พี่ๆ ทีมงานจะไปกันเมื่อไร คับ น้องแจ๊คขอรายละเอียนด้วยคับ ๆๆ
    งานนี้น่าไปนะเนี่ย ๆๆ

Bookmarks