พี่ๆๆๆๆๆเรื่องของ - หน้า 7

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: พี่ๆๆๆๆๆเรื่องของ

ตัวนี้หมดเวลาไปแล้วคับ
    ค่าของ.9.99......660 บาท
    ค่าส่ง2.25......................149 บาท
    รวม..............809 บาท
    ตัวนี้ขายไปแล้วโดยดูจาก...ด้านหลังของราคาจะไม่มีปุ่มให้กดจ่ายเงิน (ให้ดุเปรียบเที่ยบจาหางกะรอกอันข้างบน)

...............สินค้าที่เป็น buy it now.เป้นสินค้าที่สามารถซื้อได้ทันที่
    การจายเงินมักเป้นเมื่อเลือกซื้อต้องจ่ายทันที
    ระยะเวลาที่วางสินค้าจะเป้น 7/30/90 วัน
    ขึ้นกับจำนวนของสินค้า
    บางครั้งตั้งแค่30วันในราคาถูก
    และจะเพิ่มราคาเมื่อตั้งขายในครั้งต่อไป....ซึ่งมักใ ช้กับสินค้าที่ทีจำนวนหลายชิ้น

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jfullmoon : 03-06-2008 เมื่อ 18:06

03-06-2008-----18.14น.
    M.....เล่นท่อเดิมงานอังกฤษปี 60เลยนะ......ท่อสวยมาก
    กำลังรอฝรั่งตอบอยู่คับ......เรื่องค่าส่ง.......... ..

ตัวนี้เจ้าของ อิมพอร์ตมาจาก มิลาน อิตาลี่ ยังมีสแตมป์
    There is a stamp underneath APP IGM 484/5

..หมดเวลา Jun-04-08 1239 PDT (1 day 7 hours)

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jfullmoon : 03-06-2008 เมื่อ 18:18

Senior Member Chaba....chay's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณพี่มากๆๆคับ รู้อีกเรื่องเหละว่าสินค้าที่ขายไปแล้ว
    ส่วนท่อถ้าค่าส่งไม่สูงเดียวจะโทรหาคับ
    เราไม่เหนื่อย เราไม่เมื่อย ที่จะทำ........ดีให้พ่อ

คนขี่ม้า150 cc

Senior Member Chaba....chay's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อิอิอิ

ขอบคุณพี่มากๆๆคับ รู้อีกเรื่องเหละว่าสินค้าที่ขายไปแล้ว
    ส่วนท่อถ้าค่าส่งไม่สูงเดียวจะโทรหาคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Chaba....chay : 03-06-2008 เมื่อ 21:52
    เราไม่เหนื่อย เราไม่เมื่อย ที่จะทำ........ดีให้พ่อ

mท่อ ฝรั่ง...........ไม่มีเวลาไปถามค่าส่ง
    แต่บอกว่า ถ้าบิดชนะยินดีจะไปถามให้
    ไปถามไม่ได้เพราะว่าติดทำงาน
    ตีไปเลย3000บาทค่าส่ง..เพราะน้ำหนักเท่าวินชิลของปอ..ของปอค่าส่ง3000กว่า(อ ิตาลี่)
    น่าจะถุกกว่าอยุ่แล้ว...ถ้ามากกว่าเดียวcancelให้
    [COLOR="red"]

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jfullmoon : 14-06-2008 เมื่อ 10:46

songwut's Avatar
    สถานที่
    KMITNB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน บิท

พี่เจคับ ผมโจ้ เพื่อนเอ็มที่ขี่แลม 3 li สายไหม กลุ่ม kmitnb ผมอยู่สะพานใหม่ อยากให้พี่ช่วยดูของให้หน่อย ว่าราคาเท่าไร แร้วคิดค่าส่งเท่าไรคับ ถ้าไม่แพง ก้อน่าโดน ขอบคุณคับ
    http://cgi.ebay.co.uk/VESPA-PRIMAVER...QQcmdZViewItem อันนี้คับ

VESPA PRIMAVERA / ET3 LEO VINCI EXHAUST , BRAND NEW...กำลังดูให้............คับได้เรื่องอย่างไรจะรีบแ จ้งให้ทราบ.....
    ตัวนี้ส่งมาไทยแน่นอน...เพราะเขียนว่า world wide
    ท่อสวยมากครับ
    วันจบประมูล...05-Jun-08 21:50:04 BST (1 day 11 hours)..เทียบเวลาให้ดีนะครับ
    VESPA PRIMAVERA / ET3 LEO VINCI EXHAUST , DOWNPIPE ETC, BRAND NEW , A CRACKING LITTLE EXHAUST TO GIVE THAT SCOOT A BIT MORE PERFOMANCE AND AN ENHANCED LOOK , TOP QUALITY ITEM
    ถามเรื่องค่าขนส่งแล้ว...กำลังรอฝรั่งตอบ.....ขอเบอร ืด้วยครับ....
    ถ้าเวลากระชั้นชิดจะได้โทรแจ้ง..

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jfullmoon : 04-06-2008 เมื่อ 16:23
    ดีพอ.....หรือพอดี

..ตอนนี้ของเริ่มstart..ที่.........38ปอนด์(2508 บาท)ราคานี้ยังไม่รวมส่งโจ้จะสู้ราคาได้เท่าไหร่ลองนั่งดูๆไปก่อน...
    ถ้ามีคนมาแข่งกันเราไครให้ราคามากกว่าก็จะชนะไป
    แต่ราคาที่ชนะจะเป็นราคาที่เราให้สูงกว่าคู่แข่ง1-2ปอนด์เท่านั้น

ตอนนี้ยังไม่มีไครมาแข่งประมุล
    ถ้าไม่เข้าใจลองโทรมาคุยกับพี่ก่อนก้ได้..
    ..หรือไม่ก็ลองถามเอ็ม
    หรือไปดูกระทุ้ของปอที่กลุ่มหัวหิน
    เพราะรายละเอียดพอสมควร
    ........ค่าส่งฝรั่งจะบอกตอนที่ประมุลจบแล้ว

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jfullmoon : 05-06-2008 เมื่อ 16:17

Senior Member น้องพี่สีชมพู's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ songwut อ่านข้อความ
    พี่เจคับ ผมโจ้ เพื่อนเอ็มที่ขี่แลม 3 li สายไหม กลุ่ม kmitnb ผมอยู่สะพานใหม่ อยากให้พี่ช่วยดูของให้หน่อย ว่าราคาเท่าไร แร้วคิดค่าส่งเท่าไรคับ ถ้าไม่แพง ก้อน่าโดน ขอบคุณคับ
    http://cgi.ebay.co.uk/VESPA-PRIMAVER...QQcmdZViewItem อันนี้คับ

VESPA PRIMAVERA / ET3 LEO VINCI EXHAUST , BRAND NEW...กำลังดูให้............คับได้เรื่องอย่างไรจะรีบแ จ้งให้ทราบ.....
    ตัวนี้ส่งมาไทยแน่นอน...เพราะเขียนว่า world wide
    ท่อสวยมากครับ
    วันจบประมูล...05-Jun-08 21:50:04 BST (1 day 11 hours)..เทียบเวลาให้ดีนะครับ
    VESPA PRIMAVERA / ET3 LEO VINCI EXHAUST , DOWNPIPE ETC, BRAND NEW , A CRACKING LITTLE EXHAUST TO GIVE THAT SCOOT A BIT MORE PERFOMANCE AND AN ENHANCED LOOK , TOP QUALITY ITEM
    ถามเรื่องค่าขนส่งแล้ว...กำลังรอฝรั่งตอบ.....ขอเบอร ืด้วยครับ....
    ถ้าเวลากระชั้นชิดจะได้โทรแจ้ง..

ท่อแปลกตาไม่เคยเห็นเลยน่าสนใจอยากฟังเสียงจริงๆครับ ว่าไพเราะขนาดไหน..........em21

สถานที่
    KMITNB
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณครับพี่ เบอร์ผม 081-2856515

หางจิ้งจอกของอั่นอันที่ประมูล
    ปิดประมูล2 ทุ่ม
    05-06-2008
    บิดชนะแล้ว.......
    ค่าของ5.99 ปอนดื395...บาท
    ค่าส่ง....2.25 ปอนดื...149 บาท
    ค่าประมุล..200 บาท
    รวมทั้งสิน....744 บาท

********ได้รับเงินที่โอนมาแล้วค750บาทรับ
    ***โอนจ่ายให้ฝรั่งไปแล้วครับ
    เหลือแต่รอของอย่างเดียวคับ
    ของมาแล้วใช้เวลาส่ง 5 วัน

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jfullmoon : 14-06-2008 เมื่อ 10:45

สถานที่
    KMITNB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน bit

พี่เจ ปลอกมือกับปลอกนิ้ว อันนี้ กี่มิลคับ ค่าส่งเท่าไรหรอคับสนใจคับผม ถ้า 22 มิล ใส่เวสป้าได้จะโดนอ่ะคับ
    ถามให้แล้วครับ
    กำลังรองฝรั่งตอบกลับมา
    .......08-06-2008..ตอบมาแล้ว...10ปอนด์.....(660 บาท)
    และเป็นขนาด22มิล
    สู้ไดที่เท่าไรก้โทรมาบอกนะครับ
    ปิดประมุล......11-Jun-08 2128 BST (3 days 23 hours).ราคายังไม่แรง

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jfullmoon : 08-06-2008 เมื่อ 03:19

;วินชิลค่าส่ง60ยูโร............3180
    ท่อ....ค่าส่ง....48ปอด์นเท่ากับส่งไปมกาด์...3168 บาท

รูป รูป    

ขอบคุณ
    0

[COLOR="Red"]กระจก[/COLOR]
    พี่คับฝากอีกตัว ตอนนี้เล่นตัวเล็กๆๆอะคับ ใหญ่ๆราคาส่งไม่ไหวคับ
    ขอบคุณคับพี่
    08-06-2008...ถามให้แล้วกำลังรอคำตอบ

..08-06-2008...ตอบมาแล้ว.......ฝรั่งบอกว่าเราถามช้าเกินไป. .
    เราใกล้เช้าแต่เค้าใกล้ค่ำเลยไปถามที่ไปรษณี้ไม่ได้. .....
    คงต้องกะเอา....
    พี่คิดว่า.....ค่าส่งไม่เกิน660 บาท.......
    ตอนนี้ค่าของแค่ 1ปอนด์เอง...66บาท

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jfullmoon : 08-06-2008 เมื่อ 04:37

Member อาเจี่ย's Avatar
    สถานที่
    สจพ. คลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jfullmoon อ่านข้อความ
    หางจิ้งจอกของอั่นอันที่ประมูล
    ปิดประมูล2 ทุ่ม
    05-06-2008
    บิดชนะแล้ว.......
    ค่าของ5.99 ปอนดื395...บาท
    ค่าส่ง....2.25 ปอนดื...149 บาท
    ค่าประมุล..200 บาท
    รวมทั้งสิน....744 บาท

********ได้รับเงินที่โอนมาแล้วค750บาทรับ
    ***โอนจ่ายให้ฝรั่งไปแล้วครับ
    เหลือแต่รอของอย่างเดียวคับ
    ขอบคุนมากคับพี่เจ
    ท่านต้องสอนให้ลูกหลานของท่านรู้ว่า แผ่นดินที่เขาเหยียบอยู่คือเถ้าถ่านของบรรพบุรุษของเ รา เพื่อเขาจะได้เคารพแผ่นดินนี้ บอกลูกหลานของท่านด้วยว่า โลกนี้อุดมสมบูรณ์ไปด้วยชีวิตอันเป็นญาติพี่น้องของพ วกเรา
    สั่งสอนลูกหลานของท่านเช่นเดียวกับที่เราสอนลูกหลานข องเราเสมอมาว่า
    โลกนี้คือแม่ของเรา ความวิบัติใดๆที่เกิดขึ้นกับโลกก็จะเกิดขึ้นกับเราด้ วย
    หากมนุษย์ถมน้ำลายรดแผ่นดิน ก็เท่ากับมนุษย์ถ่มน้ำลายรดตนเอง
    เรารู้ดีว่าโลกนี้ไม่ได้เป็นของมนุษย์ แต่มนุษย์เป็นส่วนหนึ่งของโลก
    ทุกสิ่งทุกอย่างมีส่วนสัมพันธ์ซึ่งกันและกัน
    เช่นเดียวกับสายเลือดที่ความผูกพันในครอบครัว ทุกสิ่งทุกอย่างมีส่วนผูกพันต่อกัน ความวิบัติที่เกิดขึ้นกับโลกนี้จะเกิดขึ้นกับมนุษย์เ ช่นกัน มนุษย์มิได้เป็นผู้สร้างเส้นใยแห่งมวลชีวิตแต่มนุษย์ เป็นเพียงเส้นใยเส้นหนึ่งเท่านั้น
    หากเขาทำลายสายใยเหล่านี้ เขาก็ทำลายตัวเอง
    สุนทรพจน์ของหัวหน้าเผ่าอินเดียนแดงในมลรัฐ วอชิงตัน
    กล่าวเมื่อ ค.ศ.1854 เป็นการตอบข้อเรียกร้อง
    จากประธานาธิบดีสหรัฐที่ได้ขอซื้อดินแดนจากเผ่าอินเด ียนแดง

FOX TAIL มาแล้ว.................
    มารับด่วน..............................ครับ....... ....

ลองบีบจากถุงแล้วนุ่มมือมากครับ.....

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jfullmoon : 09-06-2008 เมื่อ 13:37

Bookmarks