แจ้งงานครับพี่น้องชาวรถเก่าจัดงานพรุ่งนี้แล้วนะครั บ

ชื่อกระทู้: แจ้งงานครับพี่น้องชาวรถเก่าจัดงานพรุ่งนี้แล้วนะครั บ

Senior Member YoSST's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แจ้งงานครับพี่น้องชาวรถเก่าจัดงานพรุ่งนี้แล้วนะครั บ

ขอเชิญพี่น้องชาวรถเก่า ทุกท่านทุกกลุ่ม
    ถ้ามีโอกาสหรือเวลาว่าง ขอเชิญร่วมทำบุญ
    ในวันที่ 10 ม.ย 51 ลงทะเบียนบริจาค 100 บ.
    รับป้ายแขวนคอ พร้อมสติกเกอร์ มีอาหารเลี้ยง
    ตอนเย็น น้ำแข็งฟรี สนุกกับวงดนตรี สุดมันส์
    พร้อมรับของที่ระลึกบนเวที ขอเชิญนะครับ
    ถ้าพี่น้องมีเวลาว่าง ขอเชิญที่ต.เสิงสาง อ. เสิงสาง
    จ.นครราชสีมา สถานที่จัดงาน ร.ร. ท้าวสุรนารี
    ในตัวอำเภอ เสิงสาง ถ้าว่างเชิญเลยนะครับ
    ทำบุญร่วมกัน ชมรมรถเก่าเสิงสาง ชมตะวัน

-Tatum C65Y nakhonkalong- ตาตั้ม's Avatar
    สถานที่
    สองล้อโบราณนครกาหลง อ.คอนสวรรค์ จ.ชัยภูมิ CHAIYAPHUM CLASSIC BIKE ONTOUR.
    ขอบคุณ
    0

Talking อยากไปร่วมทำบุญด้วยนะงับพี่

อยากไปร่วมทำบุญด้วยนะงับพี่ แต่รายละเอียดจะเอาเงินที่ได้ไปทำอะไรงับ ผมพึ่งรู้ข่าววันนี้เอง คงไปไม่ทันหรอกงับ ยังไงก็ขอเปงกำลังใจช่วยนะงับ ขอให้งานราบรื่นไปด้วยดีนะงับ
    mc...นครกาหลง
    Chaiyaphum Classic Bike Ontour
    อดทนให้ได้ดั่งก้อนหิน ติดดินให้ได้ดั่งต้นหญ้า

ใจกว้างให้ได้ดั่งท้องฟ้า มุ่งไปข้างหน้าให้ได้ดั่งสายธาร
    แวะเยี่ยมชมบอร์ดเราคร๊าฟ
    em97

Bookmarks