สงกานต์นี้ ใครเอาหมูไปเที่ยวบ้างงง

ชื่อกระทู้: สงกานต์นี้ ใครเอาหมูไปเที่ยวบ้างงง

Bigg's Avatar
    สถานที่
    ลำพัง
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน สงกานต์นี้ ใครเอาหมูไปเที่ยวบ้างงง

สุขสันต์วันสงกรานต์นะคับ พี่ น้อง ชาวหมู ทุกๆๆท่าน

((( ถ้าเอาไปคงจะเทห์น่าดู เเต่ก็กลัวดับ เดียวหน้าเเตก อายเค้าเเย่เลย )))
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bigg : 12-04-2008 เมื่อ 19:48
    เ ก็ บ วั น นี้ - พ รุ่ ง นี้ ก็ เ ก่ า

นาย สุวิชญ์ สันธิ เลขที่บัญชี 523-0-36843-2 ธ.กรุงเทพ

Junior Member นิยมรถ[เก่า]'s Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง จ้า
    ขอบคุณ
    0

เอาหมูไปโดนน้ามคงไม่ดีมั้งคับ เด๋วจะเหนื่อยเอาคับ

Member TO_C92's Avatar
    สถานที่
    Honda C92-95 Thailand
    ขอบคุณ
    0

เนี่ยก้อสงกรานแล้ว ผมก้อขอให้พี่ๆ สุขภาพแข็งแรงทุกคนเลยนะครับผม
    เงินทองไหลมาเทมา (เอามาทำหมู) อิอิอิ เที่ยวให้สนุกนะพี่ๆคนรักหมู
    จาก... โก๋โทMC C95 รุ่นน้องที่ใจรัก อิอิอิอิ โชคดีครับพี่ๆๆ
    em95em95em95em95em95
    I Love Honda C_92 C_95
    มาคุยกันได้ตลอดนะครับ ผมอยู่ขอนแก่นนะครับ

เบอร์ 0868634100 มีไรโทรหาได้นะคราบ
    ที่สุดของชีวิตคือความคราสสิคของ...รถโบราณ

( คนรักหมู )

Member clpkeeree's Avatar
    สถานที่
    ท่าสบก
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หมูลุยสงกรานต์

วันที่ 13 ไป กทม.ครับวิ่งจากสระบุรีไปเข้าเส้นวังน้อย บางบัวทองโน้นแนะไปสูบติดที่บิซีบางใหญ่และจอดอยูสัก 1 ชั่วโมงก็ไปต่อ ออกจากหระรี10.10 ถึงบางใหญ่12.30โค ตรร้อนครับ มาขันเดียวครับพอดีมาเคลียงานที่ งามวงวานและออกจาก กทม.22.00ไปหาเพื่อนที่สะพานใหม่ เพื่อไปพร้อมกันขับกลางคืนเย็นดีครับ ถึงหระรีประมาณตี 1รถติดมากแต่มอไซค์วิ่งได้ตลอด 80สบายๆ นนนนน้ำมันเครื่องดำปี๋ อะแต่มันดีครับ
    ยินดีที่ได้รู้จัก คนคลาสสิคทุกคนครับ

Bookmarks