มีข่าวมาบอกครับ ไปกันมั้ย ชาว N.l.u.

ชื่อกระทู้: มีข่าวมาบอกครับ ไปกันมั้ย ชาว N.l.u.

Night Hawk Lamterior_21's Avatar
    สถานที่
    1
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มีข่าวมาบอกครับ ไปกันมั้ย ชาว N.l.u.

ฮอนด้าซัมเมอร์เฟสต์@ หัวหิน

อีกครั้ง กับอีกหนึ่งเทศกาลดนตรีที่ดีที่สุดของเมืองไทย กับบรรยากาศธรรมชาติของหาดทรายและชายทะเล ซึ่งครั้งนี้มาพร้อมกับแนวดนตรีที่มีสีสัน Bossa / Ska / Reggae

Honda ร่วมกับ เทศบาลเมืองหัวหิน และ บริษัท อาร์เอส เฟรชแอร์ จำกัด ขอเสนอเทศกาลดนตรีสุดฮิปริมชายหาด ท่ามกลางแสงแดดและดวงดาว กับแนวดนตรี Bossa , Ska , Reggae ใน Honda Summer Fest’ @ Hua Hin ครั้งแรกกับ “ เทศกาลดนตรีฤดูร้อน “ ของไทย นำทีมศิลปินที่จะมาสร้างสีสันความสนุกโดย T-Bone, Modren Dog, Groove Riders, ใหม่-เจริญปุระ และศิลปินชั้นนำจากต่างประเทศ อาทิเช่น Swan Dive ( สหรัฐอเมริกา ), Agrikulture ( อินโดนีเซีย ) ตั้งแต่เที่ยงวันยันเที่ยงคืนของวันเสาร์ที่ 17 พฤษภาคม 2551 ณ เขาตะเกียบ ( หาดหัวดอน ) หัวหิน จ.ประจวบคีรีขันธ์

ศิลปิน
    ที-โบน, โมเดิร์น ด๊อก, กรู๊ฟไรเดอร์, ใหม่-เจริญปุระ, Swan Dive ( สหรัฐอเมริกา ), Agrikulture ( อินโดนีเซีย ), Skykick Rangers, มหาจำเริญ,
    Kai-Jo Brothers, Teddy Ska Band, Srirajha Rockers, จ๊อบ-บรรจบ, พีท-พีระ, Jet Set’er,
    Lipta, Mr.Z พร้อมด้วย DJ.ชั้นนำทั้งไทยและต่างประเทศ
    Li - 150 / 3
    Lambretta on the road
    - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
    scooter NoLogo Unlimited
    - - - - - - - - - - - - - - - - - -

rapper_scooter's Avatar
    สถานที่
    NLU.Scooter & Biker
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เอิ๊กๆๆ

จัดเอา honda nouvo ออกปายยยยยยยยยยย
    --พวกเราถูกความงาม และวิญญานของ scooters--
    หล่อหลอมพวกเรา เข้าไว้ด้วยกัน
    อันทำให้เป็นบ่อเกิด ของแก๊งค์ NoLogo Unlimited

N.L.U. Commady Present
    by Rapper Scooter

750 FOUR iDEA CAFE' Ake 60's Avatar
    สถานที่
    N.L.U. Gangster & 750 Four
    ขอบคุณ
    0

ไปป่าววะ........................เพื่อนๆ

SIAME CRUSTIES HooliCRUST's Avatar
    สถานที่
    แลม -ที- เลีย สายดำ
    ขอบคุณ
    0

มาดิครับ สาวเยอะแน่นอน
    จงเดินทาง สายดำ

354-0-54189-7 ธ.กรุงเทพ ส.หัวหิน วีระเดช ปลีคงธุ
    083-881-3381 ปอ

rapper_scooter's Avatar
    สถานที่
    NLU.Scooter & Biker
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน N.L.U. 01 Say//Lam Ray-Ban

ทีมงานครบ ก็คงไป อ่า อิอิ em85
    --พวกเราถูกความงาม และวิญญานของ scooters--
    หล่อหลอมพวกเรา เข้าไว้ด้วยกัน
    อันทำให้เป็นบ่อเกิด ของแก๊งค์ NoLogo Unlimited

N.L.U. Commady Present
    by Rapper Scooter

Bookmarks