ช่วยด้วยครับ ทำยังังย SR ผมมันก็วิ่งไม่ถึง 280 km/hสักที

ชื่อกระทู้: ช่วยด้วยครับ ทำยังังย SR ผมมันก็วิ่งไม่ถึง 280 km/hสักที

Member phai-sr's Avatar
    สถานที่
    ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ช่วยด้วยครับ ทำยังังย SR ผมมันก็วิ่งไม่ถึง 280 km/hสักที

อิอิ ป่วนเล่นๆ ครับ เบื่อๆ เซ๊งๆ คิดถึงทุกคน เมื่อไหร่จะสิ้นปี สักที จะได้กลับไปขี่รถเที่ยว กับ พี่น้องตากลมอีก ปล. พี่น้องท่านใดสนใจไป แอ่ว เหนือ ทริป เชียงใหม่ ,เชียงราย, แม่ฮ่องสอน เตรียมเงิน และ รถ ให้พร้อม อิอิ ถ้าไม่มีใครไป ก็ไปคันเดียว ฮ่าๆ ปีนี้หลอกสมาชิก ได้หนึ่งคน ให้หันมาขี่สี่สูบ ฮ่าๆ ใจก็อยากเอาเอสอา ไปซิ่ง แต่ปีนี้ ไม่ไหว ขืนขี่ไปเชียงใหม่ อีกรอบมีหวังยกกลับ อีก ฮ่าๆ รถมันเน่า !!!!!!!! เตรียมตัวนะคร้าบพี่น้อง !!!!!!!!!!!

คิดถึงพี่น้องตากลม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย phai-sr : 17-04-2008 เมื่อ 11:15

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

เดี๋ยวจะพยายามเก็บเงินให้ได้นะพี่ ขอให้หางานได้ก่อน ตอนนี้ยั้งไม่ขอคอนเฟริมนะ

ถ้าไปคงขี่เอสอาร์ไป กะเอาให้พังคามือไปเลยอะ ts23
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

จะทำลายสถิติ 8 ชม. ถึง เชียงรายอ่ะดิพี่

สถานที่
    ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

เอาน่า บั๊ป เก็บเงินเข้า เอใจช่วย แซ๊กก็รออยู่ อิอิ จะขี่สี่สูบ หรือเอสอา ยังงัยก็รอกันอยู่แล้ว พี่น้องกันทิ้งกันได้ไง (ยกเว้นทางตรงยาวๆ) อิอิ ล้อเล่น ถ้ามันะพัง ก็ไม่ต้องกังวล พังก็ยกกลับ ไม่ทิ้งกันหรอก ไอ้เม่น ขืนขี่ 8ชม. ถึงเชียงราย รถพังตั้งแต่ นครสวรรค์แล้ว อิอิ แต่ก็น่าอยู่ นะ ทำลายสถิติ ไม่เอาขี่แบบชื่นชม ธรรมาชาติ เอา แบบ มันสเข้าว่า (เออ ดีว่ะ) ไว้รอ เปลี่ยนเป็น สปอรต์ตัวพัน ก่อน ไม่แน่ๆ ฮ่าๆ ตอนนี้ลำพัง สี่ร้อย ยังไม่รอดเลย ว่าแต่จะไปกับเค้าด้วยมั้ย อ่ะ

สถานที่
    ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

ปล. ลืมบอก ที่พักที่เชียงใหม่ฟรี กว้างขวาง นอนสบาย (วัด) ฮ่าๆๆๆๆๆๆ ล้อเล่น เสี้ยนจะตายอยู่แล้ว คิดดูดิ ขี่ขึ้นดอย ผ่าน ป่าไม้ อากาศเย็นๆ สบายๆ ไปดู ธรรมาชาติ เปลี่ยนที่กินข้าว โอ้ว คิดแล้วจะบ้าตาย เมื่อไหร่จะสิ้นปีสักทีวะ ปีที่แล้วก็ไม่ได้ไป สภาพไม่พร้อม ปีนี้ไม่พลาดแล้ว แต่ยังงัยก็อยากชวนพี่น้องไปด้วยกันเด้อ สนุกๆ นังดื่มเบียรกลางดอย ใต้แสงดาว โอ้ว โรแมนติก โคตรๆ คร้าบ สงสัยต้องลงรูปยั่ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย phai-sr : 18-04-2008 เมื่อ 11:05

Ton up Boy Mellow's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คิดถึงเช่นกัน

เอ้ย...ชอบกระทู้นี้จัง
    วันก่อน(16เมย.)ไปสุพรรณมาครับ
    เล่นซะลูกปืนแคมชาพกระจายเลยไผ่
    เล่นหมดซดยาว ก็กลับเข้าอู่ตาอ๋องเย็นวันนั้นเลยครับ...

Mellow'
    The Return of the Cafe' Racer

สถานที่
    ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

Ha Ha Ha speed is not enough !!!!!! P' Mod when you will come to join with us. Long time no see.

ขอบคุณ
    0

Mellow'

หยอดกระปุกเก็บค่าน้ำมันได้ 200แล้วครับ
    ทริปสิ้นปีนี้ขอแบบยาวๆนะครับ ซักอาทิตย์นึง กำลังดี
    ...ตอนนี้เริ่มรู้สึกว่ารถมันคันเล็กลงล่ะ เบาลงด้วย
    ถึงสิ้นปีคงยกล้อได้ เหอ ๆ ๆ ๆ
    No Matter What You Ride Just Ride It With Your Pride

Senior Member sup148's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mellow อ่านข้อความ
    เอ้ย...ชอบกระทู้นี้จัง
    วันก่อน(16เมย.)ไปสุพรรณมาครับ
    เล่นซะลูกปืนแคมชาพกระจายเลยไผ่
    เล่นหมดซดยาว ก็กลับเข้าอู่ตาอ๋องเย็นวันนั้นเลยครับ...

"ลูกปืนแคมกระจาย" ปรับโซ่ราวลิ้นตึงไปเหรอมด
    ทำไมรถมดขยันพังนักวะ

ขอบคุณ
    0

ยังไม่เคยตั้งโซ่ราวลิ้นเลยพี่คร้าบ...
    แต่ผมกดหมด...แช่นานอ่ะพี่(ไปลองกะรถเก๋งมาน่ะ..อิอิ )
    เลยสนองอะหลั่ยไปซะ
    em84

สบายดีนะครับพี่
    คิดถึงพี่จัง ตอนนี้รถผมมาจอดอยู่ที่ กทม.อีกแล้ว คงได้เจอกันบ้างล่ะครับพี่

Mellow'

สถานที่
    ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

ผมบอกแล้วว่าความแรงไม่ยั่งยืน อิอิ มีพวก รถพังเหมือนกันดีจังเลยพี่ เดี๋ยวใกล้จะเหมือนผมแล้วพี่ ซื้อเครื่องสำรองไว้มันซะเลย อิอิ ว่า แต่เฮียมด เฮียกิต จะไปแอ่วเหนือ กับพวกผมมั้ยครับ ถึงท่านแซ๊ก เก็บได้สองร้อยแล้ว ผมยังไม่เป็นคันเลย ฮ่าๆ เดี๋ยวนี้ห้าวหาน อิอิ อีกหน่อย คงยกล้อตัวพันแน่ๆ เออ ว่าแต่ว่าจะไป อาทิตย์นึงใช่มั้ย จะได้วา
    งแผนถูก ว่าเราจะไปนอนไหนทำไรกันบ้าง แน่ๆ ขอนอน ดอยอินทนน์สักคืนได้มั้ย อ่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย phai-sr : 21-04-2008 เมื่อ 14:15

เรื่องนอน ไม่นอนฟรีก้อนอนเต๊นท์นะครับ
    ถ้ามีงบหมื่นนึงก้อ ค่ำน้ำมัน 7 พัน ค่าเบียร์ 2พัน8 ค่ามาม่าตลอดทริป 200 บาท 555+em95
    No Matter What You Ride Just Ride It With Your Pride

Senior Member sup148's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ phai-sr อ่านข้อความ
    ผมบอกแล้วว่าความแรงไม่ยั่งยืน อิอิ มีพวก รถพังเหมือนกันดีจังเลยพี่ เดี๋ยวใกล้จะเหมือนผมแล้วพี่ ซื้อเครื่องสำรองไว้มันซะเลย อิอิ ว่า แต่เฮียมด เฮียกิต จะไปแอ่วเหนือ กับพวกผมมั้ยครับ ถึงท่านแซ๊ก เก็บได้สองร้อยแล้ว ผมยังไม่เป็นคันเลย ฮ่าๆ เดี๋ยวนี้ห้าวหาน อิอิ อีกหน่อย คงยกล้อตัวพันแน่ๆ เออ ว่าแต่ว่าจะไป อาทิตย์นึงใช่มั้ย จะได้วา
    งแผนถูก ว่าเราจะไปนอนไหนทำไรกันบ้าง แน่ๆ ขอนอน ดอยอินทนน์สักคืนได้มั้ย อ่ะ

อยากไปด้วยครับไผ่ แต่ไม่รู้ว่าจะมีเวลามั้ย เพราะช่วงนั้น ลูกคลอดแล้วแต่ยังอ่อนมาก
    ไม่รู้จะไปด้วยได้หรือเปล่า สำคัญแต่ละคนแรงๆทั้งนั้น ตามไม่ทันแหงมๆ
    รอเล็กมันด้วย ตอนนี้กำลังตามอินนาซูม่ามีทะเบียนเต็มที่ ไม่รู้จะมีเนื้อคู่หลุดมาหรือเปล่า

แซ็ก เมิงกินเบียร์เป็นด้วยเหรอ ทุกทีไปไหนไม่เคยเห็นกินนี่หว่า

พี่กิตครับ อินนาซูม่าน่ะ พี่มิตร โดฟฯ เค้าขายอยู่นะครับ มีทะเบียนด้วย
    น่าลองโทรไปคุยๆกันดู เห็นเปิดอยู่แสนนึงมั๊งครับ

**เรื่องเบียร์ ผมรอให้พี่ๆเมากันก่อน ผมค่อยเมาตาม เมาปุ๊บ หลับปั๊บ พี่เลยไม่ทันเห็นล่ะสิ 555+

Bookmarks