-ขอเชิญร่วมไว้อาลัยให้แก่ อ.ต้อยjx แห่งชมรมรถเก่าเมืองช้าง

ชื่อกระทู้: -ขอเชิญร่วมไว้อาลัยให้แก่ อ.ต้อยjx แห่งชมรมรถเก่าเมืองช้าง

๐SCCS๐'s Avatar
    สถานที่
    สันติสุขสุรินทร์
    ขอบคุณ
    2

Unhappy -ขอเชิญร่วมไว้อาลัยให้แก่ อ.ต้อยjx แห่งชมรมรถเก่าเมืองช้าง

เนื่องจากอาจารย์ต้อยเปนที่เคารพรักของพวกเราชาวmcจั งหวัดสุรินทร์ ท่านได้เสียชีวิตโดยเวลาประมาณ4นาฬิกาของเมื่อเช้าที ่ผ่านมานี้และจะทำการฌาปนกิจศพในวันบ่ายของวันนี้ มาจากสาเหตุการฆ่าตัวตาย
    จึงขอให้พี่ต้อยจงไปสุ่สุคติ สรวงสวรรค์เทอญฯ
    "Since 2004"

Just Like It >>>> https://www.facebook.com/acousticgui...er/?fref=photo <<<< Just Like It

pOrtUi's Aholic Classic Aholic's Avatar
    สถานที่
    โบราณลิซึ่ม Mc.ประเทศไทย
    ขอบคุณ
    0

Post โบราณลิซึ่มหัวหิน ขอร่วมแสดงการไว้อาลัยครับ

em24
    ขอแสดงความเสียใจ
    กับข่าวเศร้านี้ของกลุ่มด้วยนะครับ

ขอให้วิญญาณของ อ. ต้อย
    เดินตามรอยทางของ
    พระเจ้าบนสรวงสวรรค์
    สู่สุคตินะครับ

em24นายตุ้ยกะนู๋ปอ โบราณลิซึ่ม หัวหิน
    ขอร่วมแสดงการไว้อาลัยครับ

การเดินทางไม่มีวันสิ้นสุด แดง เพื่อนสนิทเหลา's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้าง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ชมรมรถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้าง

กำหนดการฌาปนกิจศพเลื่อนเป็นวันจันทร์ ตอนบ่าย
    หลับให้สบาย ขอให้วิญญานสู่สรวงสวรรค์
    พวกเราในนามอาร์มเพื่อนสนิททุกคน
    ร่วมแสดงความไว้อาลัย
    จากใจ

รูป รูป  
    แดง สุรินทร์
    ภาพงาน รถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้างครั้งที่ 1
    แวะชมคลิกข้างล่างได้เลยครับ
    082-3696994 086-5816592

surin ningchaly's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Post ขอใว้อาลัยแด่พี่ต้อยด้วยนะค่ะ

ขอแสดงความเสียจัยมาณที่นี้ด้วย

ขอให้หลับสบายนะค่ะ อาจาร์ยต้อย...
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

++++++ ชมรมรถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้าง ++++++

... Surin Classic Neverdie ...

/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7

++ [email protected] ++

Senior Member kuku's Avatar
    สถานที่
    พันธมิตรรถโบราณ อ.ศีขรภูมิ จ.สุรินทร์
    ขอบคุณ
    0

พวกเราชาว พันธมิตรรถโบราณ อ.ศีขรภูมิ จ.สุรินทร์ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว อ.ต้อยด้วยนะครับ ขอให้ อ.ต้อยเดินทางสู่สรวงสวรรค์นะครับ รักและอาลัยครับ
    ชมรม พันธมิตรรถโบราณ
    อ.ศีขรภูมิ
    จ.สุรินทร์

Senior Member Atipan's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช นครราชสีมา
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจด้วยน่ะครับ
    เวปบอร์ดกลุ่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=199
    แฟนเพจ Facebook กลุ่มสนิมโนนสูง โคราช : http://www.facebook.com/pages/Oxide-...13434232087450
    Msn & mail : [email protected]
    "แม้เวลาเนิ่นนานผ่านจากนี้ แต่สิ่งดีจะยังอยู่ไม่หวั่นไหว
    ถึงเวลาจะผ่านนานเท่าไร แต่จิตใจมีเพื่อน ตลอดมา"

<EMBED style="WIDTH: 489px; HEIGHT: 370px" pluginspage=http://www.macromedia.com/go/getflashplayer align=middle src=http://www.crazyprofile.com/clocks/my_clock04.swf width=489 height=370 type=application/x-shockwave-flash FlashVars='pic=201021825XviDds305864-02.jpg&fldr=2_2010&widt=479&hight=360&sclr=undefin ed&typcl=undefined&typhnd=undefined&scol=0xc66&mcol=0xff&hcol=0x3399&threecl=0xff00ff&sixcl=0x ff00ff&ninecl=0xff00ff&twelvecl=0xff00ff' quality="high" wmode="transparent" allowScriptAccess="sameDomain">

Senior Member YoSST's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอแสดงความเสียใจจากนอ้งๆ ชมตะวันทุกคน

นอ้งๆชมตะวันขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

Junior Member nuc classic club's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Angry ชาว Crazy bike classic ประโคนชัยขอร่วมไว้อาลัยพี่ต๋อยJXด้วย

ขอแสดงความเสยใจด้วยนะคะกับการสูญเสียพี่ต๋อยjx... ขอให้พี่ต๋อยไปสู่สุคตินะคะ

รูป รูป    

Junior Member nuc classic club's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Angry

ด้วยความอาลัยสุดซึง้.....

รูป รูป  

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เสียใจด้วยนะครับ

ขอแสดงความเสียใจกลับอ.ต้อยแห่งชมลมรถเก่าเพื่อนสนิท เมื่องช่างด้วยนะครับ(จากPVCหนองคาย)

Junior Member boylnwclub123's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
    ยุติความรุนแรง
    ขอฝากกลุ่มใหม่ด้วยนะครับ กลุ่ม รถครอบครัว LOEI classicbike ขอบคุณcup

Bookmarks