ผมติดตามกระทู้นี้มาตั้งนานแล้ว
ก็อดคิดไป....นึกไป...ว่ามันคงเหมือนๆที่ผมเคยขี่C( ตอนนี้ก็ยังไม่ทิ้ง )
แล้วหันมาเล่นคันใหญ่ขึ้น ได้ออกงาน ได้เห็นทริป เห็นรถมากขึ้น
ฝันก็เริ่มโตขึ้น !!!
ก็ว่ากันไปนานาจิตตังครับ ใครๆก็อยากมีรถที่ดี ที่สวยขึ้น
ก็อยากที่พี่ๆว่าแระ.....มีความสุขก็ขี่ๆไปเถอะ
สุดท้าย....ก็มาอยู่บน"ยางมะตอย"เหมือนๆกัน เอิ้กๆ

C 70----CL 90----SR 400----SF 1300-----H-D-----เดิน