ประกาศตามหาน้องพี่ที่หายไป

ชื่อกระทู้: ประกาศตามหาน้องพี่ที่หายไป

pOrtUi's Aholic Classic Aholic's Avatar
    สถานที่
    โบราณลิซึ่ม Mc.ประเทศไทย
    ขอบคุณ
    0

Talking ประกาศตามหาน้องพี่ที่หายไป

จากหัวหินมาตามหา
    ประกาศให้หน่อยได้ไหมว่า
    "น้องพี่ ทะเบียนเหมือนคันนี้"
    ...เป็นผู้ใด...
    em87
    รายงานตัวหน่อยจิ
    เห็นไหมว่า
    "บุพเพอาละวาดเข้าให้แล้ว"

นายตุ้ยกะนู๋ปอ โบราณลิซึ่มหัวหิน

ป.ล.ขำๆ นะน้อง อย่าคิดมากนะครับ

รูป รูป  

Senior Member angclassic's Avatar
    สถานที่
    Tantalum Phuket
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up วาว ว่าว ว้าว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Classic Aholic อ่านข้อความ

จากหัวหินมาตามหา
    ประกาศให้หน่อยได้ไหมว่า
    "น้องพี่ ทะเบียนเหมือนคันนี้"
    ...เป็นผู้ใด...
    em87
    รายงานตัวหน่อยจิ
    เห็นไหมว่า
    "บุพเพอาละวาดเข้าให้แล้ว"

นายตุ้ยกะนู๋ปอ โบราณลิซึ่มหัวหิน

ป.ล.ขำๆ นะน้อง อย่าคิดมากนะครับ
    เป็นรถน้องใหม่ในกลุ่มเราเองครับพี่
    เพื่อนเพิ่งทำมาได้ 1 เดือนเอง
    โชคดีน่ะครับที่ได้เจอน้อง 55+

Tantalum Phuket Classic Club !!
    Love Ska

Senior Member piglet-c100's Avatar
    สถานที่
    มณฑล ภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ angclassic อ่านข้อความ
    เป็นรถน้องใหม่ในกลุ่มเราเองครับพี่
    เพื่อนเพิ่งทำมาได้ 1 เดือนเอง
    โชคดีน่ะครับที่ได้เจอน้อง 55+
    ใครหว่า เด๋วนี้จำไม่หมดแล้วนิ
    บอร์ดกลุ่มค่ะ www.thaiscooter.com/club/monthonphuket
    :: JoJo-Jung By Monthon Phuket Classic Club ::
    :: ไม่เข้มข้น เราไม่นอน ::
    เ ก่ ง กั น แ ต่ ก ะ ก รู

Senior Member little girl's Avatar
    สถานที่
    มณฑลภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

Smile ทำเป็นจำไม่ได้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ piglet-c100 อ่านข้อความ
    ใครหว่า เด๋วนี้จำไม่หมดแล้วนิ
    ก็คันที่แอ้งค์ชนตูดไง
    เพื่อนต่ออ่ะ จำได้ยัง

Senior Member piglet-c100's Avatar
    สถานที่
    มณฑล ภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ little girl อ่านข้อความ
    ก็คันที่แอ้งค์ชนตูดไง
    เพื่อนต่ออ่ะ จำได้ยัง
    อ๋อ ที่โดนชนตูดเนียนเรยอ่ะนะ คริๆ
    บอร์ดกลุ่มค่ะ www.thaiscooter.com/club/monthonphuket
    :: JoJo-Jung By Monthon Phuket Classic Club ::
    :: ไม่เข้มข้น เราไม่นอน ::
    เ ก่ ง กั น แ ต่ ก ะ ก รู

Junior Member
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าเมืองสองย่า
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เราเอง เจ้าของรถ

ใช่แล้ว
    แฮ้งชนตูดเรา...แต่ว่ารูปสาวนี้ใครว่า ...? มาถ่ายตอนไหน

Junior Member
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าเมืองสองย่า
    ขอบคุณ
    0

Red face เรา หนึ่ง นะ

สาวในรูปนี้ใครว่า ...? มาถ่ายตอนไหน

รถเราเอง

Wife's On-Singha ฅ.โบราณลิซึ่ม's Avatar
    สถานที่
    Antique'lism โบราณลิซึ่ม MC.
    ขอบคุณ
    0

Talking เย้...น้องหนึ่งของพี่ เจอกันเสียทีนะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ t_tantawanich อ่านข้อความ
    สาวในรูปนี้ใครว่า ...? มาถ่ายตอนไหน

รถเราเอง

โอ้.......ในที่สุด
    พี่ก็ได้เจอน้องพี่ที่พลัดพรากจากกันเสียที
    ว่างๆ กลับมาเยี่นมบ้านบ้างนะน้องนะ
    ที่บ้านให้อภัยหมดแล้ว
    คิก....คิก....คิก....
    ยินดีต้อนรับสู๋อ้อมกอดแห่งความคลาสสิค
    นะน้องรัก
    พี่ตุ้ยกะพี่ปอ โบราณลิซึ่มหัวหิน
    ยินดีต้อนรับเสมอ
    มีอะไรให้รับใช้ จิกหัวใช้พวกพี่ได้เลยนะน้องนะ

นายตุ้ยกะนู๋ปอ โบราณลิซึ่ม หัวหิน

Bookmarks