ไปป่าวชาวคลอง6 ผมมีงานที่เที่ยวจะเสนอ

ชื่อกระทู้: ไปป่าวชาวคลอง6 ผมมีงานที่เที่ยวจะเสนอ

Junior Member zatannarok's Avatar
    สถานที่
    KLONG6 ClassiC CluB
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ไปป่าวชาวคลอง6 ผมมีงานที่เที่ยวจะเสนอ

Bossa / Ska / Reggae @ Honda Summer Festival

เมื่อเสียงคลื่นและเสียงดนตรีบรรเลงเพลงเดียวกัน
    ความสนุกสนานครั้งใหม่กำลังจะเริ่มต้นเมื่อเสียงคลื่ นและเสียงดนตรีบรรเลงเพลงเดียวกัน
    ความสนุกสนานครั้งใหม่กำลังจะเริ่มต้น

ฮอนด้า ซัมเมอร์ เฟสต์ @ หัวหิน

อีกครั้ง กับอีกหนึ่งเทศกาลดนตรีที่ดีที่สุดของเมืองไทย กับบรรยากาศธรรมชาติของหาดทรายและชายทะเล ซึ่งครั้งนี้มาพร้อมกับแนวดนตรีที่มีสีสัน Bossa / Ska / Reggae

Honda ร่วมกับ เทศบาลเมืองหัวหิน และ บริษัท อาร์เอส เฟรชแอร์ จำกัด ขอเสนอเทศกาลดนตรีสุดฮิปริมชายหาด ท่ามกลางแสงแดดและดวงดาว กับแนวดนตรี Bossa, Ska, Reggae ใน Honda Summer Fest’ @ Hua Hin ครั้งแรกกับ “เทศกาลดนตรีฤดูร้อน" ของไทย นำทีมศิลปินที่จะมาสร้างสีสันความสนุกโดย T-Bone, Modren Dog, Groove Riders, ใหม่-เจริญปุระ และศิลปินชั้นนำจากต่างประเทศ อาทิเช่น Swan Dive (สหรัฐอเมริกา), Agrikulture (อินโดนีเซีย) ตั้งแต่เที่ยงวันยันเที่ยงคืนของวันเสาร์ที่ 17 พฤษภาคม 2551 ณ เขาตะเกียบ (หาดหัวดอน) หัวหิน จ.ประจวบคีรีขันธ์

ศิลปิน ที-โบน, โมเดิร์น ด๊อก, กรู๊ฟไรเดอร์, ใหม่-เจริญปุระ, Swan Dive (สหรัฐอเมริกา), Agrikulture (อินโดนีเซีย), ลิเดีย, Skykick Rangers, มหาจำเริญ, Kai-Jo Brothers, Teddy Ska Band, Srirajha Rockers, จ๊อบ-บรรจบ, พีท-พีระ, Jet Set’er, Lipta, พร้อมด้วย DJ.ชั้นนำ ทั้งไทยและต่างประเทศ

กำหนดการแสดง

12.00 น. DJ.
    13.00 น. สกายคิกค์ เรนเจอร์ / Skykick Rangers
    13.30 น. มหาจำเริญ / Mahajomrern
    14.00 น. ไคโจ บราเธอร์ / Kai-Jo Brothers
    14.30 น. เท็ดดี้ สกา แบนด์ / Teddy Ska Band
    15.00 น. ศรีราชา ร็อกเกอร์ / Srirajha Rockers
    15.30 น. จ๊อบ-บรรจบ / Job 2 Do
    16.00 น. พีท-พีระ / Pete Pera
    16.30 น. ลิเดีย / Lydia
    17.45 น. DJ.
    18.15 น. Swan Dive (สหรัฐอเมริกา)
    19.00 น. สมเกียรติ อริยะชัยพานิช / Mr.Z
    19.30 น. ใหม่-เจริญปุระ/ Mai
    20.15 น. เจต เซ็ตเตอร์ / Jet Set'er
    21.00 น. ลิปตา / Lipta
    21.45 น. กรู๊ฟไรเดอร์ / Groove Riders
    22.30 น. ที โบน / T-Bone
    23.15 น. โมเดิร์น ด๊อก / Modern Dog
    00.00 น. Agrikulture (อินโดนีเซีย)
    00.45 น. Internation DJ.

สถานที่แสดง เขาตะเกียบ (หาดหัวดอน)
    ที่ตั้งสถานที่ อ.หัวหิน จ.ประจวบคีรีขันธ์

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
    ไปช่วงนี้แหละกำลังดี เราก้อกะไปเที่ยวเลย
    พี่น้องว่าดีป่าวเดียวจะเสนออีกที ก่อนไป

Member Extl2eme's Avatar
    สถานที่
    Klong 6 ClassicClub
    ขอบคุณ
    0

ไม่พลาดจัดไปครับพี่น้อง

ได้โอกาสไปเที่ยวทะเลกันซักที

พวกเราไปเซิ้งริมหาดกันดีกว่า ฮิ ฮิ ฮิ
    ^๐^มีเพียงมอเตอร์ไซด์เก่าๆ สองเราซ้อนไปซึ้งไป

ห่วงเธอจะน้อยหน้าใคร ซ้อนมอเตอร์ไซด์ผู้ชายคนโซ

มีเพียงแค่หัวใจเก่าๆ ขอให้เธออย่าไหวอย่าหวั่น

คำคนดูแคลนทุกวัน ไม่สำคัญเรารักกัน
    ก็พอ^๐^

E-mail : [email protected]

http://extl2eme.hi5.com

/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2

Onizukamaru's Avatar
    สถานที่
    Srx Thailand
    ขอบคุณ
    0

จัดปายพี่โจ ว่าแต่ตอนเปิดเทอมหรอเนี่ยงับ อิอิอิem93

Member เบล์ล's Avatar
    สถานที่
    oldbike-rider club
    ขอบคุณ
    0

ถ้าไม่ใช่ชาว คลอง6 ไปได้ป่าวเพ่

I love Klong 6 Classic Club

P' bell

Touring & Racing Style skatekeemao's Avatar
    สถานที่
    Kasun---.
    ขอบคุณ
    0

ไปด้วยคนน๊า!!!

Senior Member Low - Eye's Avatar
    สถานที่
    KLONG 6 Classic Club
    ขอบคุณ
    0

Rasta....ทั้งหลาย....
    เตรียมตัวกันให้พร้อมคาปผม....

lllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll

ทำดี ไม่ต้องบอกให้ใครรู้.....
    ทำดี ไม่ต้องบอกให้ใครดู.....
    มีคนมองดู..แล้วเค้าจะรู้ว่าเราทำดี.....

Member Extl2eme's Avatar
    สถานที่
    Klong 6 ClassicClub
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เบล์ล อ่านข้อความ
    ถ้าไม่ใช่ชาว คลอง6 ไปได้ป่าวเพ่

ไปได้ไม่ขัด ขอชัวนะครับงานนี้

เดวไปคุยรายละเอียดกันอีกทีพี่น้อง

พลาดงานนี้มีเคืองอะครับ
    ^๐^มีเพียงมอเตอร์ไซด์เก่าๆ สองเราซ้อนไปซึ้งไป

ห่วงเธอจะน้อยหน้าใคร ซ้อนมอเตอร์ไซด์ผู้ชายคนโซ

มีเพียงแค่หัวใจเก่าๆ ขอให้เธออย่าไหวอย่าหวั่น

คำคนดูแคลนทุกวัน ไม่สำคัญเรารักกัน
    ก็พอ^๐^

E-mail : [email protected]

http://extl2eme.hi5.com

/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2

Member GunChaBoy's Avatar
    สถานที่
    เพื่อน
    ขอบคุณ
    0

อยากไปด้วยจังแต่ติดสอบอ่ะ
    เซงเลย
    กูฟังเพลงไทย
    --------------------------------------------------

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ก่อนไปงานนัดร่วมตัวคุยกันเล่นก่อนดีไหมคับ
    เราเด็กคลอง7นะ อยากไปด้วยจังแต่ไม่รู้จักใครเลย
    เราเรียนราชภัฎพระนครคับยินดีที่รู้จักนะชาวคลอง6

Senior Member Low - Eye's Avatar
    สถานที่
    KLONG 6 Classic Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ joeker1987 อ่านข้อความ
    ก่อนไปงานนัดร่วมตัวคุยกันเล่นก่อนดีไหมคับ
    เราเด็กคลอง7นะ อยากไปด้วยจังแต่ไม่รู้จักใครเลย
    เราเรียนราชภัฎพระนครคับยินดีที่รู้จักนะชาวคลอง6
    ยินดีคาป..ยินดี.....
    เชิญเลยน่ะคาป.....
    มีอะไรก็โพสคุยกันได้ในบอร์ดนี้เลยก็ได้.....

lllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll

ทำดี ไม่ต้องบอกให้ใครรู้.....
    ทำดี ไม่ต้องบอกให้ใครดู.....
    มีคนมองดู..แล้วเค้าจะรู้ว่าเราทำดี.....

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

แต่ทว่า งานนี้ก้อดีนะพี่ถ้ากลุ่มเราปายกันก้อนั่งรถไฟก้อได้ นะ อิอิอิอิ

ท่าทางงานนี้น่าจาสนุก

Senior Member ibloodsob's Avatar
    สถานที่
    KLONG6CLASSICCLUB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไปด้วยคนดิพี่

อยากไปดูD2Bอ่ะพี่งานนี้พี่บิ๊กD2Bไปด้วยป่าวอ่ะ

อยากไปด้วยจัยจิงพี่น้องคับ

ติดอย่างเด๋วคับพี่น้อง

"เงิน"

Touring & Racing Style skatekeemao's Avatar
    สถานที่
    Kasun---.
    ขอบคุณ
    0

งานนี้ผมไปครับ!!!

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย skatekeemao : 13-05-2008 เมื่อ 03:21

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

em85.....ผม.......พี่โฟล์กถ่ายรูปมาหั้ยดูมั่งนะ หรือว่าคนอื่นก้อด้าย....

เวง.........ดันมีสอบเซ็งเลยงับงานนี้ผมจ๋อยเลย

Junior Member I here's Avatar
    สถานที่
    KlonG 6 CLaSSic Club
    ขอบคุณ
    0

อยากปายคร้าบอยากปาย

เเต่จาทามไงได้ติดสอบคร้าบ เซงเลย

ครายปายก้อถ่ายรูปมาให้ดูด้วยนะคับ

จะรักปืน เชียร์ปืน จนวันตาย

Bookmarks