Honda Summer fest'@Hua Hin : 17 เม.ย. 2551

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: Honda Summer fest'@Hua Hin : 17 เม.ย. 2551

Junior Member JoM_JoNe^^KoDoMo^^'s Avatar
    สถานที่
    Hua-Hin UnDerLiMit Team
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Honda Summer fest'@Hua Hin : 17 เม.ย. 2551

Honda Summer fest'@Hua Hin : 17 เม.ย. 2551
    Honda Summer fest'@Hua Hin
    เทศกาลดนตรีสุดฮิปริมชายหาดใน ฮอนด้า ซัมเมอร์ เฟสต์ @ หิวหิน
    แนวดนตรีที่มีสีสัน Bossa / Ska / Reggae

ตั้งแต่เที่ยงวันยันเที่ยงคืนของวันเสาร์ที่ 17 พฤษภาคม 2551
    ณ เขาตะเกียบ (หาดหัวดอน) หัวหิน จ.ประจวบ

12.00 น. DJ.
    13.00 น. สกายคิกค์ เรนเจอร์ / Skykick Rangers
    13.30 น. มหาจำเริญ / Mahajomrern
    14.00 น. ไคโจ บราเธอร์ / Kai-Jo Brothers
    14.30 น. เท็ดดี้ สกา แบนด์ / Teddy Ska Band
    15.00 น. ศรีราชา ร็อกเกอร์ / Srirajha Rockers
    15.30 น. จ๊อบ-บรรจบ / Job 2 Do
    16.00 น. พีท-พีระ / Pete Pera
    16.30 น. ลิเดีย / Lydia
    17.45 น. DJ.
    18.15 น. Swan Dive (สหรัฐอเมริกา)
    19.00 น. สมเกียรติ อริยะชัยพานิช / Mr.Z
    19.30 น. ใหม่-เจริญปุระ/ Mai
    20.15 น. เจต เซ็ตเตอร์ / Jet Set'er
    21.00 น. ลิปตา / Lipta
    21.45 น. กรู๊ฟไรเดอร์ / Groove Riders
    22.30 น. ที โบน / T-Bone
    23.15 น. โมเดิร์น ด๊อก / Modern Dog
    00.00 น. Agrikulture (อินโดนีเซีย)
    00.45 น. Internation DJ.

-- เข้าชมฟรี --

SIAME CRUSTIES HooliCRUST's Avatar
    สถานที่
    แลม -ที- เลีย สายดำ
    ขอบคุณ
    0

ขอเชิญ มา กันนะครับ
    จงเดินทาง สายดำ

354-0-54189-7 ธ.กรุงเทพ ส.หัวหิน วีระเดช ปลีคงธุ
    083-881-3381 ปอ

Senior Member MEKIN's Avatar
    ขอบคุณ
    0

น่าสนใจมากครับปอ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HooliCRUST : 05-05-2008 เมื่อ 21:41

Junior Member cypress_Earth's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไปด้วย

ไปด้วยครับเดี๋ยวเจอกันครับพี่ปอ แฮะๆๆๆเดี๋ยวจะพาแฟนไปเที่ยวด้วยอิอิ

รูป รูป  
    สิ่งที่ผมทำอาจไม่ถูกใจใคร แต่มันเป็นสิ่งที่ถูกต้อง

Senior Member LAMMAFIA 002's Avatar
    สถานที่
    LAMMANIA LAMBRETTA GANG
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เดี่ยวเจอกันแน่

ขอบคุณทางกลุ่ม หัวหิน สำหรับ ปลาหมึกสดๆ ตั้งหลาย 10 โล และก็เหล้าอิกไม่ต้องนับ วันนั้นที่มากินกันที่บ้านสนุกมากๆเดี๋ยววันที่ 17 มีโอกาสได้ไปอิก เดี๋ยวไปกินเหล้าด้วยกันนะครับ...ขอบคุณ คุณเก๋....คุณปอ....คุณโด่ง....และเพื่อนๆอิกหลายๆคน ด้วยดีใจที่ได้รู้จักกันครับ
    จากพวกเรา LAMMANIA
    ไม่มีช่องว่างให้ความอ่อนโยนและLAMMANIA ไม่ใช่ที่สำหรับความอ่อนแอ
    ผู้ที่แข็งแกร่งเท่านั้นจึงเรียกตนว่าชาว LAMMANIA เฉพาะผู้ที่รัก LAM เฉพาะผู้ที่ขับ LAM

ถูกสอนไม่ให้ถอย ไม่ให้ยอมปราชัย ถูกสอนว่าการขับ LAMBRETTA เพื่อเป็นการรักษา LAMBRETTA คือเกียรติยศสูงสุดที่จะได้รับในชีวิต

ไม่ยอมถอยไม่ยอมจำนน นั้นคือกฏ LAMMANIA และตามกฏ LAMMANIA เราจะยืนหยัดต่อสู้และขับ LAM จนตาย ยุคใหม่เริ่มต้นขึ้น ยุคใหม่แห่งLAMBRETTA ทุกคนจะรู้ว่า LAMMANIA 33 คนสละลมหายใจสุดท้ายเพื่อปกป้องมัน...

สุดท้ายแล้วพลังแท้จริงของชาว LAMMANIA คือพวกเราที่ขับ LAM อยู่ข้างกาย เคารพและให้เกียรติกันและคุณจะได้มันกลับมา

"จงจำเราไว้" จงจำว่าเหตุใดเราจึงขับ LAM เพราะเราไม่ต้องการคำสรรเสริญหรือบทเพลง อนุเสาวรีย์ ความต้องการนั้นเรียบง่าย"จงจำเราไว้"ความหวังของเราขอให้เสียงของเรากระซิบถึงท่าน จงบอกกล่าวชาว SCOOTER ผู้สัญจรผ่านไป ณ.ที่แห่งนี้ ตามกฏแห่ง LAMMANIA LAMBRETTA Gang!!!

..."LAMMANIA"...
    THE FIRST LAMBRETTA GANG OF THAILAND

ชีวิตสั้นแต่LAMMANIA ยืนยาว

คำนึงถึงชีวิตที่"กว้างขวาง"มากกว่าการมีชีวิตที่"ยื นยาว"

SIAME CRUSTIES HooliCRUST's Avatar
    สถานที่
    แลม -ที- เลีย สายดำ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ LAMMAFIA 002 อ่านข้อความ
    ขอบคุณทางกลุ่ม หัวหิน สำหรับ ปลาหมึกสดๆ ตั้งหลาย 10 โล และก็เหล้าอิกไม่ต้องนับ วันนั้นที่มากินกันที่บ้านสนุกมากๆเดี๋ยววันที่ 17 มีโอกาสได้ไปอิก เดี๋ยวไปกินเหล้าด้วยกันนะครับ...ขอบคุณ คุณเก๋....คุณปอ....คุณโด่ง....และเพื่อนๆอิกหลายๆคน ด้วยดีใจที่ได้รู้จักกันครับ
    จากพวกเรา LAMMANIA
    ยินดี เช่นกันครับ แจ็ค 002 เพื่อน มอญ ฝากบอก ว่า งานนี้ เตรียม ทำการบ้าน มาเยอะมาก
    เปลื่ยนจาก เหล้าแดง มาเป็น ของดีเมืองเพชร กะแช่ครับ อ้าว เริ่ม เพื่อนมอญ บอกว่าจะจำ ไปจน ตาย เริ่ม 555 แล้วเจอกัน ครับ แจ็ค
    จงเดินทาง สายดำ

354-0-54189-7 ธ.กรุงเทพ ส.หัวหิน วีระเดช ปลีคงธุ
    083-881-3381 ปอ

Senior Member Satit's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล