เปลี่ยนแผน ๆ ครับ จากสุรินทร์

ชื่อกระทู้: เปลี่ยนแผน ๆ ครับ จากสุรินทร์

Junior Member 001100's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เปลี่ยนแผน ๆ ครับ จากสุรินทร์

เนื่องจากวันเสาร์ที่ 2 ของเดือนมกราคม ของทุกปีซึ่งมีความสำคัญคือ เป็นวันเด็กแห่งชาติ ปีนี้วันเด็กแห่งชาติตรงกับวันที่ 14 มกราคม 2549 ทางชมรมรถเก่าเมืองช้างได้จัดกิจกรรมขึ้นทุกปี ซึ่งปีนี้ทางชมรมได้เลือกโรงเรียนที่จะเข้าร่วมกิจกร รมวันเด็กแห่งชาติ คือ โรงเรียนบ้านอังกัญเสกแอ สังกัดสำนักงานพื้นที่การศึกษาสุรินทร์ เขต 1 หมู่ที่ 7 ตำบลบ้านตาอ็อง อำเภอเมือง จังหวัดสุรินทร์ มีนักเรียนทั้งหมดจำนวน 411 คน คณะครูอาจารย์ จำนวน 18 คน นักการภารโรง 1 คน ทางชมรมรถเก่าเมืองช้างจึงขอเรียนเชิญทุกท่านเข้าร่ว มบริจาค เพื่อสมทบทุน สนับสนุนการศึกษา ของโรงเรียน และเข้าร่วมกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติประจำปี 2549 ในครั้งนี้ด้วย
    จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน
    ขอแสดงความนับถือ

นายปรีชา จันทร์ดวง
    ประธานชมรมรถเก่าเมืองช้าง

หมายเหตุ ประธานเห็นว่าในการจัดงานวันเด็กในครั้งนี้ จะไปตรงกับ กิจกรรมของหลาย ๆ กลุ่มทำให้เกิดการไม่สะดวกกลับกลุ่มต่าง ๆ และอีกประการคือ ในช่วงเดือนพฤศจิกายน 2549 ที่ตรงกับงานช้าง ทางชมรมของเรามีโปรเจ็กจะจัดงานที่ใหญ่กว่างานนี้ เพื่อความสะดวกของทุกกลุ่ม ประธานชมรมเห็นว่า การที่ท่านจะมาร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ เป็นการจัดภายในกลุ่ม แต่หากกลุ่มใดมีความประสงค์ที่จะเข้าร่วม ทางชมรมยินดีต้อนรับ แต่หากกลุ่มใดที่ไม่สะดวก ก็ขอเชิญเป็นงานช่วงเดือน พฤศจิกายน ก็แล้วกันครับ

หากท่านใดมึความสงสัย ก็ ติดต่อ 01 - 0645380 นุสุรินทร์ ครับ

(แบบว่ามางานหน้าดีกว่าครับ งานนี้ซอฟท์ ๆ งานหน้า หย่าย ๆๆ มางานใหญ่ดีกว่าครับพี่พล)

np.'s Avatar
    สถานที่
    somdet classic bike.
    ขอบคุณ
    1

เอาเป็นว่าทางกลุ่มสมเด็จจะขอไปร่วมงานช้างช่วงปลายป ีครับ

เพื่อนร่วมทางพันธุ์แท้ NuyCD's Avatar
    สถานที่
    Somdet Classic Bike ( สมเด็จคลาสสิคไบค์ )
    ขอบคุณ
    0

ไปด้วยคนนะคร๊าบบบบบบบบ/\

Bookmarks