Pongpana Conversation - หน้า 11

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 65 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 61 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: Pongpana Conversation

Senior Member thai-korea's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Question Detail

em87 เอาเป็นว่าเดี๋ยวผมหาข้อมูลมาให้ละกันนะครับ
    สำหรับ TRiP Tungdokrajiew
    คือต้องให้พี่แตนถามให้น่ะครับ ถ้าได้ข้อมูลอย่างงัยแล้วจะรายงานให้ทราบอีกทีem95
    แต่ที่รู้ข้อมูลต้องนี่เลยครับ...!
    This tattoo for jubb

และนี่คือ Pizzaหน้าใหม่ของที่ร้านนี่แหละครับที่ผมรู้

em96em96em96
    Do you want eat it now ?

Member pilot2007's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รูปงานประกวดรถที่สยามพาราก้อน เห็นสวยดีเลยเอามาฟาก

หน้าไปเดินดูจัง

รถโบราณทังงานเลย

งามแท้ๆ

ของมักทังนั่น

จัดให้ขอbmw1ชุด

ปล.รูปผู้หญิงเอามาลงกันทุกวันเลยนะ
    เห็นแล้วมันเกิดอารมณ์

Senior Member jeenjeab's Avatar
    สถานที่
    PONGPANA RIDER CLUB
    ขอบคุณ
    0

ประกาศเรื่องสถานที่กินแชร์
    ในวันเสาร์ที่ 7 มิ.ย. 51 ตกลงเรื่องสถานที่นี่เป็นร้าน ตั๊กหมูกะทะ น่ะครับ เวลาโดยประมาณ 1 ทุ่ม ครับเจอกันครับ

ถึงป๋าอูน
    เมื่อเช้าได้รับโทรศัพท์จาก คุณ JANJANG และเด็กของคุณJANJANG โทร. มาหาผมยืนยันว่าจะไปทริปทุ่งดอกกระเจียวด้วยแต่จะนำร ถยนต์ไป ทำให้ SR400 2004 อาจจะมีเฮียเชษฐ์ รับผิดชอบในการขี่ ส่วนเรื่องแผนที่นั้นน่าจะเป็นที่นี่น่ะครับ ผมไปค้นมาเจอคิดว่าน่าจะใช้ ถ้าเป็นที่นี่จริง ๆ งั้นผมไปรอที่ทางแยกแถว อ.ชัยบาดาล ครับใกล้กว่าไม่ต้องอ้อมไปรอที่แยก สระบุรี ส่วนเรื่องเวลาเดี๋ยวว่ากันอีกทีแต่ถ้าเช้าหน่อยจะเป ็นการดีครับ

em19 ถึงท่าน PONG-PANA เรื่องเที่ยวเอาไว้พร้อมเมื่อไหร่ค่อยว่ากันอีกทีก็ไ ด้ครับ เวลาเที่ยวมีอีกเยอะ จบไวไว น่ะท่าน จะได้มีเพื่อนเป็นผู้พิพากษาสักที โชคดีครับท่านแล้วเจอกัน em19

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeenjeab : 06-06-2008 เมื่อ 20:20

ขอบคุณ
    0

ถูกต้องแล้วป๋าโต้งมันอยู่เขตชัยภูมิ ติดต่อระหว่างเพชรบูรณ์ครับท่าน

Member tu pongpana's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มารายงานตัวแต่เช้าครับ
    ปล. ป๋าโต้งเราจะใช้แผนการรบ ที่ไร้รูปแบบ แต่ต้องปรับแผนตามสถานการณ์

Senior Member jeenjeab's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tu pongpana อ่านข้อความ
    มารายงานตัวแต่เช้าครับ
    ปล. ป๋าโต้งเราจะใช้แผนการรบ ที่ไร้รูปแบบ แต่ต้องปรับแผนตามสถานการณ์
    ts23 ใช่ครับจำได้!!!! คราวที่แล้วเราก็ไม่ได้เตรียมแผนอะไรกันเลย ยังรบกันสนุกสนานกันเลยน่ะครับ กลับมาคราวนี้ไม่รู้ว่า ข้าศึกมันคิดจะล้างแค้นเราหรือเปล่า ยังไงช่วงนี้เราต้องระวังตัวด้วยน่ะครับts23

ป๋าอูน ติดตามข่าวมาว่าที่เขาใหญ่น้ำท่วมน้ำป่าทะลักเป็นยัง ไงบ้าง แล้วก็เสาไฟฟ้าข้างทางที่ ถ.มิตรภาพ หักโค่นลงมา 8 ต้น สถานะการณ์เป็นไงบ้าง รายงานด้วย

Senior Member thai-korea's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Cool รายงานผล

ไม่ต้องห่วงเลยครับเรื่องน้ำป่าแล้วเสาไฟอะไรนั้นหรอ กครับเพราะมันคนละทางกับที่เราจะไป
    และผมขอบอกรายชื่อผู้ร่วมทริปก่อนละกันนะ
    1. อาชัย 2. พี่แตน 3. พี่บอย 4. พี่ต้อง 5. พี่ดำ
    6.พี่ก้อง 7.พี่แอ็ด 8.เฮียเชษ 9.ป๋าโต้ง และก็ผมครับ รวมแบบคร่าวๆละกันประมาณนี้ครับทุกท่าน
    ส่วนผู้ร่วมติดตามก็เอาไว้นับกันวันเดินทางละกันครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ทริปนี้ คึกคักดีน่ะครับ

ขอบคุณ
    0

วันนี้ไม่มีอะไรทำเอาภาพมุมสูงมาให้ชมนะ

สนใจจะขึ้นไปถ่ายกับผมปะจะได้ทำ2ที่นั้งเลยอะ

ชมกันต่อนะสวย สดชื่น

สบายๆนะ

สนมะป๋าโต้งไม่หน้ากลัวอย่างที่คิดนะ

สุดท้ายละนะป๋าโต้งเอารูปตอนไปถ่ายหลังโรงเหล็กมั้งอ ะ

อย่าเก็บไว้ดูคนเดียวนะป๋าโต้งts23

ขอบคุณ
    0

Thumbs up น่าสนเนอะ

ต้องขอคารวะเลยครับเฮียกับภาพแบบนี้
    อยากรู้ความรู้สึกข้างบนบ้างจังem24
    ถ้ามีโอกาสต้องขอลองบ้างนะครับ
    หรือว่างัยดีครับพี่โต้ง em85
    วันนี้มีรูปทุ่งดอกกระเจียวมาฝากครับ
    ของพี่ที่ทำงานเลยขอมาลงให้ชมเพื่อเรียกน้ำย่อยกันก่อนไปอิอิอิ

ไม่ค่อยแน่ใจว่าน้ำตกนั้นชื่ออะไรรู้แต่ว่าอยู่ในอุท ยานแห่งชาติเดียวกัน ใครรู้ช่วยบอกด้วย /\2

แล้ววันไปถึงจะมีสาวๆแบบนี้มั้ยน้อ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thai-korea : 10-06-2008 เมื่อ 14:21

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เจอแล้วครับเฮีย !!!!

เห็นภาพแล้วคันไม้ คันมือแล้วครับ อยากจะ RIDER ใจจะขาด อย่าลืมเขียนโปรแกรมออกมาด้วยน่ะป๋าอูน จะได้ทราบทั่ว ๆ กัน

เฮียตกลงว่าไง ไปมั๊ย
    คึกคักน่ะขอบอก ไปกันหลายคัน
    ได้อารมณ์ RIDER มาก ๆ
    แจ้งให้ทราบด้วยน่ะครับ ถือว่าเป็น
    ทริปปิดท้ายฤดูกาลก็แล้วกัน
    หมดฝนจริง ๆ ค่อย ปัดฝุ่น
    ทริปเพชรบูรณ์
    หรือจะที่อื่น ๆ ค่อยว่ากัน
    เรื่อง พารามอเตอร์น่าลองอยู่น่ะเฮีย
    แต่ติดตรงที่ว่ากลัวความสูงครับ
    ขอเป็นคนถ่ายรูปอยู่ข้างล่างก็แล้วกันครับ

ประกาศ
    พรุ่งนี้ 11 - 6 - 51
    ชาวPONGPANA ทุกท่าน
    เรียนเชิญที่ร้านตั๊กหมูกะทะ
    อีกครั้งครับพี่ตั๊กเลี้ยงต้อนรับการกลับมาเยี่ยมบ้า นจาก SWEDEN
    ของ น้อง น้องสาวพี่คุณตั๊ก
    เรียนเชิญโดยพร้อมเพรียงกันด้วยครับ เวลา ประมาณ 19.00น.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeenjeab : 10-06-2008 เมื่อ 15:38

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeenjeab อ่านข้อความ

ประกาศ
    พรุ่งนี้ 11 - 6 - 51
    ชาวPONGPANA ทุกท่าน
    เรียนเชิญที่ร้านตั๊กหมูกะทะ
    อีกครั้งครับพี่ตั๊กเลี้ยงต้อนรับการกลับมาเยี่ยมบ้า นจาก SWEDEN
    ของ น้อง น้องสาวพี่คุณตั๊ก

เรียนเชิญโดยพร้อมเพรียงกันด้วยครับ เวลา ประมาณ 19.00น.

WELCOME
    งานนี้ไม่ได้ไปแน่นอนครับผม
    ฝากสวัสดีแทนด้วยครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ thai-korea อ่านข้อความ
    WELCOME

งานนี้ไม่ได้ไปแน่นอนครับผม
    ฝากสวัสดีแทนด้วยครับ
    เปลี่ยนแปลงกระทันหันครับ เจ้าของร้านหมูกะทะ บอกให้ไปวันนี้เลยครับ เพราะพรุ่งนี้ไม่ว่าง เจอกันเย็นนี้เลยน่ะป๋าอูนเดี๋ยวชงเหล้า รอ

กลับมาแล้วครับงานเลี้ยงต้อนรับ
    เนื่องจากกินต่อเนื่องหลายวันจัด
    งานนี้จึงกินกันแบบถนอมตัวกันซะส่วนใหญ่
    ชิว ชิว แล้วก็กลับบ้านกันครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeenjeab : 11-06-2008 เมื่อ 06:44

Member tu pongpana's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ต๊ะเอ๋ น้องโป่งเจอกันพอดี มุมสูงมันให้อารมณ์ไปอีกแบบเน๊อะ แล้วพ่อ3หนุ่มหล่อเขาไปทำอะไรมาหว่าถึงได้ถ้วย

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tu pongpana อ่านข้อความ
    ต๊ะเอ๋ น้องโป่งเจอกันพอดี มุมสูงมันให้อารมณ์ไปอีกแบบเน๊อะ แล้วพ่อ3หนุ่มหล่อเขาไปทำอะไรมาหว่าถึงได้ถ้วย
    เป็นรูปที่รับถ้วยยิงปืนงานนกปีก่อนนู้นครับ น้าตู่ว่าแต่
    สถานการณ์ข้าศึกเรียบร้อยดีมั๊ยครับ มีความเคลื่อนไหวหรือจ้องจะล้างแค้นใด ๆ หรือเปล่า บอกความเคลื่อนไหวด้วยน่ะครับพี่ตู่จะได้ระวังตัวครั บ em95em95

ป๋าอูน
    ว่าไงบ้างเรื่องทริปมีอะไรเปลี่ยนแปลงหรือเปล่า ถ้ามีแจ้งรายละเอียดให้ทราบด้วยครับ

สำหรับ ชาว PONGPANA ชัยนาท หากใครสนใจทริปนี้ ติดต่อได้ที่ผมได้เลยน่ะครับ

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 65 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 61 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks