Pongpana Conversation - หน้า 16

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 16 จากทั้งหมด 65 หน้า แรกแรก ... 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: Pongpana Conversation

Senior Member jeenjeab's Avatar
    สถานที่
    PONGPANA RIDER CLUB
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tu pongpana อ่านข้อความ
    เรื่องไปทำบุญ ได้ความยังไงรบกวนแจ้งให้ทราบด้วยครับพ้มมมมมมมม
    น้าตู่ครับ ความเคลื่อนไหวเรื่องทำบุญ
    ผมตั้งกระทู้สำหรับเรื่องทำบุญ โดยเฉพาะเลยครับ
    สามารถติดตามความเคลื่อนไหว ได้ที่กระทู้
    ประชุมเรื่องทำบุญหลังหมดฝน ได้เลยครับ

ส่วนอันนี้ฝากให้ท่าน pong-pana ครับ

รอวันที่จะได้ร่วมออกทริปกับท่านเสมอครับ

FROM โต้ง HAYABUSA
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeenjeab : 28-06-2008 เมื่อ 15:07

Senior Member thai-korea's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeenjeab อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับ งั้นรบกวนป๋าอูน

ช่วยดูให้ผมอีกทางด้วยน่ะครับ เพราะตัวนี้
    หายากพอสมควร ไม่ค่อยมีให้เห็นมากนัก
    ยังไงรบกวนหน่อยน่ะครับ ตอนนี้ผมก็ลงหา
    ตามเวปฯอยู่เหมือนกันขอบคุณมากครับ
    สำหรับข้อมูล

ได้เดี๋ยวให้พวกผมช่วยหาให้อีกแรง แล้ว
    ถ้าได้ตัวใหม่ ตัวเก่าจะปล่อยรึเปล่าครับ
    มีคนเค้าหา sr อยู่ ถ้าจะปล่อยจะได้บอกให้
    เค้าไปดูไว้ก่อนครับ จะได้มีทุนสำรองเวลา
    เจอตัวใหม่ อิอิอิ

Senior Member jeenjeab's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ thai-korea อ่านข้อความ

ได้เดี๋ยวให้พวกผมช่วยหาให้อีกแรง แล้ว
    ถ้าได้ตัวใหม่ ตัวเก่าจะปล่อยรึเปล่าครับ
    มีคนเค้าหา sr อยู่ ถ้าจะปล่อยจะได้บอกให้
    เค้าไปดูไว้ก่อนครับ จะได้มีทุนสำรองเวลา

เจอตัวใหม่ อิอิอิ
    em19 ยังเสียดาย คันนี้อยู่ครับ ยังไม่รู้จะเอาไงเลย em19
    เพราะผมก็ยังไม่มีตัวใหม่มาแทน ตอนนี้คงยังไม่ปล่อยครับ
    เอาไว้ได้ตัวใหม่มาก่อนแล้วค่อยว่ากันอีกทีเสียดายอย ู่ครับ
    em19ยังไงฝากดูด้วยน่ะครับem19

FROM TONG HAYABUSA

Senior Member thai-korea's Avatar
    ขอบคุณ
    0

จะหารถอะไรกันแน่ครับพี่ บอกให้ผมหา srx
    แต่ทำไมลงท้ายเป็นโต้ง haya ล่ะครับเนี่ย em84

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ thai-korea อ่านข้อความ
    จะหารถอะไรกันแน่ครับพี่ บอกให้ผมหา srx

แต่ทำไมลงท้ายเป็นโต้ง haya ล่ะครับเนี่ย em84
    อ่าว!!! ก็ป๋าอูนบอกว่าเล่นเจ้า
    HAYABUSA จบเลย ผมก็ตั้งใจว่าสักวันนึง
    พอมีกำลังที่จะหาไว้มาในครอบครอง ก็อยาก
    มีกับเขาบ้างสักคัน แต่วันนี้ ชั่วโมงนี้
    ขอ SRX 600 ก่อนครับ ไม่รู้จะหาได้ป่าว
    เพราะตัวช็อคเดี่ยว 600 cc. หายากมาก
    ส่วนมากจะมี SRX 600 ช็อคคู่ซะเยอะ
    ก็หา ๆ กันไปครับ ไม่รีบร้อน

เนียนเลยหล่ะที่เนี๊ยะ!!!!
    ช่วยดูคันนี้หน่อยครับน่าเล่นมั๊ย สวยดี แต่เสียดาย
    เป็นตัว 400 cc.
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=195475

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeenjeab : 29-06-2008 เมื่อ 16:01

ขอบคุณ
    0

ช่วยบอกเบอร์โทรของพี่ๆทุกคนเลยครับ โทร phone ผมหายอีกแล้วครับ ด่วน ติดต่อใครไม่ได้เลย เฮ้อ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

02-5250981-5

pong-pana

เขาบอกว่าโทรศัพย์หายแปลว่าจะได้เพิ่มอีกสองครับ !!

ดีใจด้วย.....เพื่อน : ))

แวะไปดูกระทู้ "เรื่องทำบุญฯ" มา

ดูท่าแล้วมีคนอยากจะทำบาปมากกว่าทำบุญครับ !!

(ไวจริงๆ...)

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

089-5647535 ผมเอง
    086-2067847 M AUTO SHOP
    083-1615354 ป๋าโรงไม้
    089-4372778 เฮีย
    081-3948396 ปลัด

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pong-pana อ่านข้อความ
    02-5250981-5

pong-pana

เขาบอกว่าโทรศัพย์หายแปลว่าจะได้เพิ่มอีกสองครับ !!

ดีใจด้วย.....เพื่อน : ))

แวะไปดูกระทู้ "เรื่องทำบุญฯ" มา

ดูท่าแล้วมีคนอยากจะทำบาปมากกว่าทำบุญครับ !!

(ไวจริงๆ...)
    เอะไอ้ 02 นี่มันเบอร์ห้องใครอีกล่ะครับท่าน
    มีเบอร์มือถือมั้ย ถ้าไม่อยากโชว์เบอร์
    ท่านก็ส่ง sms ให้ผมก็ได้ครับ
    แล้ว m auto shop เนี่ย มันของหมูหรือ
    ของหมีแพนด้ากันล่ะครับป๋าโต้งคราบ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เอะไอ้ 02 นี่มันเบอร์ห้องใครอีกล่ะครับท่าน
    มีเบอร์มือถือมั้ย ถ้าไม่อยากโชว์เบอร์
    ท่านก็ส่ง sms ให้ผมก็ได้ครับ
    แล้ว m auto shop เนี่ย มันของหมูหรือ
    ของหมีแพนด้ากันล่ะครับป๋าโต้งคราบ
    เบอร์ของพ่อน้องขิงครับ อ จ ม . อาจารย์หมู ครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ประกาศเรื่องจัดงานฉลองวัดเกิด
    จริงแล้วเดือนนี้จะมีการจัดเลี้ยงฉลองวันเกิดของ
    น้องจีน พี่เปิ้ล ก้อย และ รัก
    ในเดือน กรกฎาคมนี้ และเนื่องจากไม่สามารถจัดรวมกันได้
    เพระต่างคนต่างไม่ลงตัวในเรื่องวันเวลา
    กระผมได้คุยกับทางพี่เปิ้ลว่า หรือคุณ Penapeople
    ห้ยกยอดไปจัดรวมกัน
    เลยทีเดียวพร้อมกันในเดือนหน้า
    คือเดือน สิงหาคม ซึ่งจะเป็นวันเกิด ของผม และ จุ๊บฟรี่
    และจะเป็นงานผูกข้อไม้ข้อมือของ น้องชายจุ๊บฟรี่ คือ แต๊ก
    ซึ่งจะจัดงานทั้งหมดรวมกันเลย ซึ่งกำหนดการคร่าว ๆ
    ก็เป็นวันเสาร์ที่ 9 สิงหาคม 2551
    สถานที่นั้นยังไม่ได้ระบุครับ ยังไงจะแจ้งให้ราบอีกทีน่ะครับ
    พี่น้องชาว PONGPANA RIDER CLUB ทุกท่าน
    เรียนเชิญท่าน pong-pana ด้วยน่ะครับ
    ส่วนป๋าอูนเหมือนเดิมเลยน่ะ มนุษย์ล่องหนตามสบายเลยเพื่อน

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeenjeab อ่านข้อความ
    ประกาศเรื่องจัดงานฉลองวัดเกิด

จริงแล้วเดือนนี้จะมีการจัดเลี้ยงฉลองวันเกิดของ
    น้องจีน พี่เปิ้ล ก้อย และ รัก
    ในเดือน กรกฎาคมนี้ และเนื่องจากไม่สามารถจัดรวมกันได้
    เพระต่างคนต่างไม่ลงตัวในเรื่องวันเวลา
    กระผมได้คุยกับทางพี่เปิ้ลว่า หรือคุณ Penapeople
    ห้ยกยอดไปจัดรวมกัน
    เลยทีเดียวพร้อมกันในเดือนหน้า
    คือเดือน สิงหาคม ซึ่งจะเป็นวันเกิด ของผม และ จุ๊บฟรี่
    และจะเป็นงานผูกข้อไม้ข้อมือของ น้องชายจุ๊บฟรี่ คือ แต๊ก
    ซึ่งจะจัดงานทั้งหมดรวมกันเลย ซึ่งกำหนดการคร่าว ๆ
    ก็เป็นวันเสาร์ที่ 9 สิงหาคม 2551
    สถานที่นั้นยังไม่ได้ระบุครับ ยังไงจะแจ้งให้ราบอีกทีน่ะครับ
    พี่น้องชาว PONGPANA RIDER CLUB ทุกท่าน
    เรียนเชิญท่าน pong-pana ด้วยน่ะครับ

ส่วนป๋าอูนเหมือนเดิมเลยน่ะ มนุษย์ล่องหนตามสบายเลยเพื่อน

นัดวันเวลาสถานที่ให้พร้อม
    แล้ว ได้เลยครับไม่ต้องหว่ง
    ooO Happy Birth Day Ooo
    แด่ทุกท่านสุขกันถ้วนหน้านะครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

นัดวันเวลาสถานที่ให้พร้อม
    แล้ว ได้เลยครับไม่ต้องหว่ง
    ooO Happy Birth Day Ooo
    แด่ทุกท่านสุขกันถ้วนหน้านะครับ

เอาเหมือนเดิมเลยน่ะ พี่มนุษย์ล่องหน
    มาไวปานสายฟ้าแลบ แล้วก็เมาตามระเบียบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeenjeab : 01-07-2008 เมื่อ 19:19

ขอบคุณ
    0

Question

มีเรื่องรบกวนท่านโป่งนิดนึงครับ
    เข้าพรรษานี้ อยู่รึเปล่าครับท่าน
    17-18-19-20 july 08

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความยินดีกับคุณ JANJANG ด้วยน่ะครับ
    กับรถยนต์ป้ายแดงคันใหม่ ซึ่งวันนี้ได้ไปทำการจองมา
    เป็นรถ HONDA CIVIC 1.8 สีขาว รุ่น TOP
    แต่ฤกษ์งามยามดี ที่จะออกรถคือวันที่ 9 - 7 - 51 นี้
    ทางบอร์ดขอแสดงความยินดีกับรถคันใหม่ด้วยน่ะครับ
    แหม!!! ป๋ามาก ๆ
    ท่าเปรียบเป็นทีมฟุตบอลสเปนป๋าก็คือทีม BARCELONA
    ถ้าหากติดตามฟุตบอลสเปนก็จะรู้ ฉายาทีมนี้ดีครับ
    สุดยอดเลยครับป๋า ยกนิ้วให้
    คราวนี้แหละครับ SR สนิมขึ้นแน่ คริ คริ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeenjeab : 03-07-2008 เมื่อ 07:07

หน้าที่ 16 จากทั้งหมด 65 หน้า แรกแรก ... 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks