Pongpana Conversation - หน้า 27

หน้าที่ 27 จากทั้งหมด 65 หน้า แรกแรก ... 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: Pongpana Conversation

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeenjeab อ่านข้อความ
    กลับจากทำบุญที่ พัทยา งานนี้ก็น่าสนน่ะครับ

BIKE WEEK นครนายก 25 - 10 - 51 เขื่อนสวยน่ะที่เนี่ย
    รถเสร็จทันรึเปล่า ว่าไงก็ว่ากัน

น่าเจี๊ยะจังม่ายช่ายน่าไปจังครับ

Senior Member thai-korea's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeenjeab อ่านข้อความ
    กลับจากทำบุญที่ พัทยา งานนี้ก็น่าสนน่ะครับ
    BIKE WEEK นครนายก 25 - 10 - 51 เขื่อนสวยน่ะที่เนี่ย
    รถเสร็จทันรึเปล่า ว่าไงก็ว่ากัน

http://www.thaiscooter.com/Forums/sh...=193429&page=3

ผมไม่ว่างครับ มันตรงกับงาน cowboy night ที่ปากช่องครับ
    ต้องอยู่จัดงานน่ะคราบ ผู้ใดสนใจเชิญ 24-25 ตค. 51 ครับ
    ที่พักฟรี อาหารหาแdกกันเอง

ขอบคุณ
    0

24-26 ต.ค. 51

ผมไปปากช่องครับ

ที่พักฟรี.....

แต่อาหารนี่สิ.....

ยังไงรบกวนพี่ท่านพาไปแดกได้ไหมครับ

.........................

Senior Member jeenjeab's Avatar
    สถานที่
    PONGPANA RIDER CLUB
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ thai-korea อ่านข้อความ
    ผมไม่ว่างครับ มันตรงกับงาน cowboy night ที่ปากช่องครับ
    ต้องอยู่จัดงานน่ะคราบ ผู้ใดสนใจเชิญ 24-25 ตค. 51 ครับ
    ที่พักฟรี อาหารหาแdกกันเอง
    งั้นดีเลย กลับ จากพัทยา ก็ไป ปากช่องต่อเลย
    เจอกัน เสาร์ที่ 25 ตอนบ่ายๆ แดดร่ม ๆ ครับ
    ดีเหมือนกันจะได้ TEST รถด้วย
    ปีนี้ จะได้ แฮตทริก ปากช่องซะที
    อย่าลืมเตือนให้เซ็นชื่อที่ภาพหน้าห้องน้ำด้วยน่ะครั บ
    เดี๋ยวขอเช็คเวลาอีกทีและกัน

ป๋าอูน แมร่ง โคตร อยากได้เลยครับ
    HONDA CBR 1100 SUPER BLACKBIRD
    เคยเป็นตัวที่เร็วที่สุดในโลก ก่อนที่ HAYABUSA จะมาทำลายสถิติ
    แต่ราคาค่าตัวนี่เอาเรื่องเหมือนกันมือสอง แสนกลาง ๆ ถึงสองต้น ๆ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeenjeab : 23-09-2008 เมื่อ 20:46

Senior Member thai-korea's Avatar
    ขอบคุณ
    0

welcome to pakchong cowboy city

ได้เลยครับทุกท่านเอาให้มันสุดกันไปเลย กับ ตุลาปาร์ตี้

สำหรับพี่โป่งผมถือว่าเลี้ยงฉลองสอบเสร็จและสอบผ่านใ ห้ละกัน

ส่วนพี่โต้งเลี้ยงฉลองลูกพี่เค้า(คนนี้สงสัยจะไม่ได้ อยู่คลอดด้วยแน่)ที่กำลังจะลืมตามาดูโลก

ส่วนที่แ_กนั้นผมมีร้านใหม่อยู่ร้านนึงถูกใจทุกท่านแ น่ๆไม่ต้องห่วงทั้ง อาหาร และ ดนตรี

และลายเซ็นหน้าห้องน้ำนั้น ตอนนี้ผมประมวณภาพมาเป็นแกลเลอร์รี่ให้ชมกันอย่างเต็ มอิ่มต้องมาชมกันเอง...

Senior Member jeenjeab's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ thai-korea อ่านข้อความ
    welcome to pakchong cowboy city

ได้เลยครับทุกท่านเอาให้มันสุดกันไปเลย กับ ตุลาปาร์ตี้

สำหรับพี่โป่งผมถือว่าเลี้ยงฉลองสอบเสร็จและสอบผ่านใ ห้ละกัน

ส่วนพี่โต้งเลี้ยงฉลองลูกพี่เค้า(คนนี้สงสัยจะไม่ได้ อยู่คลอดด้วยแน่)ที่กำลังจะลืมตามาดูโลก

ส่วนที่แ_กนั้นผมมีร้านใหม่อยู่ร้านนึงถูกใจทุกท่านแ น่ๆไม่ต้องห่วงทั้ง อาหาร และ ดนตรี

และลายเซ็นหน้าห้องน้ำนั้น ตอนนี้ผมประมวณภาพมาเป็นแกลเลอร์รี่ให้ชมกันอย่างเต็ มอิ่มต้องมาชมกันเอง...
    เซ็งเป็นบ้า วันที่ 25-26 ผมไปไม่ได้
    เพราะพ่อกับแม่ผมไปแรลลี่ ที่ปากช่อง โบนันซ่าตรงกันพอดี โฮเซ็งเลยหว่ะ
    แต่ยังไงก่อนลูกคลอดนี่ต้องหาวันไป TEST รถที่ปากช่อง-วังน้ำเขียวให้ได้
    ยังไงก็ต้องหาทางไปเซ็นชื่อ แฮตทริก ปีนี้ให้ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeenjeab : 24-09-2008 เมื่อ 14:21

ขอบคุณ
    0

ปากช่องคาวบอยเฟสติวัล ออนเดอะโรดโชว์ 2008
    วันที่ 1 พฤศจิกายน - 31 ธันวาคม 2551
    จังหวัดนครราชสีมา

สอบถามรายละเอียด
    ชมรมส่งเสริมการท่องเที่ยวเขาใหญ่-ปากช่อง โทรศัพท์ 0 4431 6279, 0 4431 2248
    เทศบาลเมืองปากช่อง โทรศัพท์ 0 4421 2037-8
    เว็ปไซต์ : www.pakchongcowboyfestival.com

..................................

อันนี้คืออะไรครับพี่อูน ?

ขอบคุณ
    0

เซ็งเป็นบ้า วันที่ 25-26 ผมไปไม่ได้
    เพราะพ่อกับแม่ผมไปแรลลี่ ที่ปากช่อง โบนันซ่าตรงกันพอดี โฮเซ็งเลยหว่ะ
    แต่ยังไงก่อนลูกคลอดนี่ต้องหาวันไป TEST รถที่ปากช่อง-วังน้ำเขียวให้ได้
    ยังไงก็ต้องหาทางไปเซ็นชื่อ แฮตทริก ปีนี้ให้ได้
    คุณก็ให้ป๋าคุณมาแทนดิไหนๆก็มาถึงที่แล้ว

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pong-pana อ่านข้อความ
    ปากช่องคาวบอยเฟสติวัล ออนเดอะโรดโชว์ 2008
    วันที่ 1 พฤศจิกายน - 31 ธันวาคม 2551
    จังหวัดนครราชสีมา

สอบถามรายละเอียด
    ชมรมส่งเสริมการท่องเที่ยวเขาใหญ่-ปากช่อง โทรศัพท์ 0 4431 6279, 0 4431 2248
    เทศบาลเมืองปากช่อง โทรศัพท์ 0 4421 2037-8
    เว็ปไซต์ : www.pakchongcowboyfestival.com

..................................

อันนี้คืออะไรครับพี่อูน ?
    มันเหมือนงานคาวบอยไนท์ที่จะมีในเดือนตุลาคมนี้แหละแ ต่จัดยาวไปจนถึงปีใหม่

แต่ที่ปีนี้จัดกันยาว1เดือนเต็ม เพราะขอสปอนเซอร์จากทุกโรงแรมที่มีรายชื่อจัดงาน และ ททท สนับสนุน

ด้วย งานมันก็เลยใหญ่กว่า4ปีที่แล้วที่ทางเทศบาลจัดเอง

รูปแบบที่รู้คร่าวๆก็คือจะตระเวนจัดกันตามโรงแรมต่าง ๆตั้งแต่ต้นเดือน พฤศจิกา-ปีใหม่เค้าดาวน์เลย

ทีนี้ก็คงทราบเหตุผลกันแล้วนะครับที่ปีใหม่ผมไม่ได้ไ ปไหนกะเค้าซักที

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

คุณก็ให้ป๋าคุณมาแทนดิไหนๆก็มาถึงที่แล้ว
    เดี๋ยวดูช่วงเวลาเล็กน้อย ว่างเมื่อไหร่ก็เมื่อนั้น

เดี๋ยวเสียสิทธิ์ที่ป๋าอูนจะเลี้ยง อยากไปทำบุญให้อาหารโค
    แล้วค่อยว่ากันอีกที
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeenjeab : 25-09-2008 เมื่อ 06:52

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

em98 ปลัดกอล์ฟ สมัครให้แล้วไม่เห็นมาทักทายเพื่อนเลยem98
    รายงานตัวด่วน
    อ่อ!!!! เกือบลืมไป จะขอเสนอทำป้ายผ้าใบเป็นรูปโลโก้ พงพนาครับ
    เห็นว่าราคาไม่แพงน่าทำเก็บไว้สักชิ้นนึง เวลาไปทำบุญหรือไปที่ไหน
    จะได้ไว้ถ่ายภาพหมู่ครับ เดี๋ยวผมจัดการเลยน่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeenjeab : 27-09-2008 เมื่อ 07:26

ขอบคุณ
    0

ป กอล์ฟ ใช้ username ว่าอะไรครับ

จะได้เรียกมารายงานตัวหน่อย

ดีครับเห็นด้วย เรื่องผ้าใบโลโก้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thai-korea : 27-09-2008 เมื่อ 14:08

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ป กอล์ฟ ใช้ username ว่าอะไรครับ

จะได้เรียกมารายงานตัวหน่อย

ดีครับเห็นด้วย เรื่องผ้าใบโลโก้
    ใช่ ชื่อ palad-golf ครับ
    แมร่ง ไม่เห็นมารายงานตัวเลย เพิ่งสมัครให้เมื่อวานนี้
    อย่าให้เรื่องนี้ต้องถึงท่านน่ะเดี๋ยวจะโดนไม่ใช่น้อ ย
    เอ้า!!!รีบ ๆ มารายงานตัวด่วนครับ ปลัดกอล์ฟ

เรื่องผ้าใบเดี๋ยวผมจัดให้ครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ถึงพี่โป่ง เนื่องจากปลัดกอล์ฟได้ให้ผมสมัครเป็นสมาชิก
    ใน CLUB ของเราให้แล้วตั้งแต่วันที่ 27-9-51
    ผมก็ได้สมัครให้แล้ว โดยใช้ USERNAME ว่า
    palad-golf ล่วงเลยมาถึงวันนี้ก็ยังไม่มีวี่แวว
    การมารายงานตัว อยากให้พี่โป่งช่วยกระตุ้น ข้าราชการผู้นี้หน่อยครับ
    เพราะคงมีแต่พี่โป่งผู้เดียวเท่านั้นที่ข้าราชการผู้ นี้ยำเกรง
    ยังไงช่วยเรียกมารายงานตัวบนบอร์ดด้วยน่ะครับ

ขอแสดงความยินดีกับป๋าอูนกับกล้องตัวใหม่
    FUJI S9600 ด้วยน่ะครับ ช่วยกันถ่ายครับ
    กล้องที่ดีที่สุดคือกล้องของเพื่อนครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ป๋าอูนรอ ภาพโลโก้ พงพนา อยู่น่ะครับ อย่าลืม
    ลงให้ผมด้วยครับ

หน้าที่ 27 จากทั้งหมด 65 หน้า แรกแรก ... 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks