Pongpana Conversation - หน้า 21

หน้าที่ 21 จากทั้งหมด 65 หน้า แรกแรก ... 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: Pongpana Conversation

Member pilot2007's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ thai-korea อ่านข้อความ
    '' มีข่าวล่ามาแจ้งเพื่อจะได้ไม่ตกข่าวและรับรู้โดยทั่ว กัน "
    ไม่ทราบว่ายังพอจะจำ Bmw R25 ถังหยดน้ำ
    ที่ช่างต่ายของเราเป็นผู้ปลุกปั้นกันได้ไหมครับ
    ณ เวลานี้ ผู้ครอบครองมันและไปปั้นต่อจนเสร็จเรียบร้อย
    ก็คือ พี่ต้อง ของเรานี่เองครับ
    ตอนนี้รถอยู่ที่บ้าน อาชัย เดินไฟเสร็จเรียบร้อย
    อาชัยบอกว่าเครื่องทำมาดีมากครับ ต้องขอบคุณ ช่างต่าย
    ที่ทำให้เราได้มีรถน่าเก็บสะสมคงอยู่ตลอดไปครับ...เย ี่ยม
    ผมได้ข่าวนานแล้วละป๋าอูนว่าไปให้อาชัยทำต่อ แต่ไม่รู้ใครเอาไปอะดีใจด้วยครับ
    หายากจริงๆคับตัวนี้ เป็นR25/2ดุมเสี้ยวคับ
    เห็นเขาว่านะในเมืองไทยมีไม่เกิน10คันอะ
    คนจริงต้องไม่พูด

Senior Member piglet-c100's Avatar
    สถานที่
    มณฑล ภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

Wink

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pilot2007 อ่านข้อความ
    ts01เย้ยยยยย.. หายไปซะนานเล่นเอาบอร์ดพงพนาเงียบไปหลายวันเลย นึกว่าคุณ
    โจโจ้จะทิ้งชาวพงพนาไปซะแล้ว ดีใจจังที่
    คุณโจโจ้อยู่กับพวกเราตลอดem95
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeenjeab อ่านข้อความ
    em19ขอบคุณมากครับคุณโจโจ้ หายไปซะนานเลยน่ะครับem19
    em19กลับมาทีบอร์ดเราก็กลับมาสดใสเหมือนเดิม em19

สวัสดีค่ะชาวพงพนา มีข่าวมาบอกค่ะ วันที่ 9 สิงหาคมนี้
    เครือข่ายทางใต้ของเราจัดงาน Meeting Party All Friends
    ที่จังหวัดสงขลา ข้อมูลเพิ่มเติมติดตามได้ที่บอร์ดมณฑลภูเก็ตนะค่ะ
    เรียนเชิญทุกคนเรยคร่า
    บอร์ดกลุ่มค่ะ www.thaiscooter.com/club/monthonphuket
    :: JoJo-Jung By Monthon Phuket Classic Club ::
    :: ไม่เข้มข้น เราไม่นอน ::
    เ ก่ ง กั น แ ต่ ก ะ ก รู

Member tu pongpana's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มีข่าวมาแจ้งครับ
    ใครจะสมัครแข่งขันดื่มเหล้าเข้าพรรษา ติดต่อได้ที่ ป๋าโต้ง

Senior Member jeenjeab's Avatar
    สถานที่
    PONGPANA RIDER CLUB
    ขอบคุณ
    0

/\2
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ thai-korea อ่านข้อความ
    '' มีข่าวล่ามาแจ้งเพื่อจะได้ไม่ตกข่าวและรับรู้โดยทั่ว กัน "
    ไม่ทราบว่ายังพอจะจำ Bmw R25 ถังหยดน้ำ
    ที่ช่างต่ายของเราเป็นผู้ปลุกปั้นกันได้ไหมครับ
    ณ เวลานี้ ผู้ครอบครองมันและไปปั้นต่อจนเสร็จเรียบร้อย
    ก็คือ พี่ต้อง ของเรานี่เองครับ
    ตอนนี้รถอยู่ที่บ้าน อาชัย เดินไฟเสร็จเรียบร้อย
    อาชัยบอกว่าเครื่องทำมาดีมากครับ ต้องขอบคุณ ช่างต่าย
    ที่ทำให้เราได้มีรถน่าเก็บสะสมคงอยู่ตลอดไปครับ...เย ี่ยม

ยินดีด้วยครับผมยังเอาน้องจีนถ่ายรูปคู่กับรถเก็บไว้ ในมือถือเลยครับ
    /\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ piglet-c100 อ่านข้อความ
    [/color][/size][/font]

สวัสดีค่ะชาวพงพนา มีข่าวมาบอกค่ะ วันที่ 9 สิงหาคมนี้
    เครือข่ายทางใต้ของเราจัดงาน Meeting Party All Friends
    ที่จังหวัดสงขลา ข้อมูลเพิ่มเติมติดตามได้ที่บอร์ดมณฑลภูเก็ตนะค่ะ
    เรียนเชิญทุกคนเรยคร่า

/\2 ขอบคุณ คุณโจโจ้ มากครับที่แจ้งข่าวสารกับทางเรา /\2
    เยวทางเราก็คอยติดตามข่าวในบอร์ดของชาว มณฑลภูเก็ตน่ะครับ
    em24em24em24em24em24em24
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tu pongpana อ่านข้อความ
    มีข่าวมาแจ้งครับ
    ใครจะสมัครแข่งขันดื่มเหล้าเข้าพรรษา ติดต่อได้ที่ ป๋าโต้ง

เอางั้นเลยเหรอน้าตู่ เอาเป็นว่ากินทนดีกว่าครับ
    เจอกันในงาน เลี้ยงรวมกันเกิดที่ 9 สิงหาคมนี้ 51 ได้เลยครับ
    ณ ห้องอาหารโรงแรมมนตรี ใครเจ๋งเชิญครับ

Senior Member thai-korea's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeenjeab อ่านข้อความ
    /\2

เอางั้นเลยเหรอน้าตู่ เอาเป็นว่ากินทนดีกว่าครับ
    เจอกันในงาน เลี้ยงรวมกันเกิดที่ 9 สิงหาคมนี้ 51 ได้เลยครับ

ณ ห้องอาหารโรงแรมมนตรี ใครเจ๋งเชิญครับ

start กันตอนไหนครับ ตั้งแต่เที่ยงเลยรึเปล่า

Member pilot2007's Avatar
    ขอบคุณ
    0

start กันตอนไหนครับ ตั้งแต่เที่ยงเลยรึเปล่า
    จะเริ่มเที่ยงวันเลยหรอป๋าอูน ถ้าstartเที่ยงห้ามนี้นอนก่อนนะคาบบบ อ๊วกไม่นับหลับแพ้อะ
    คนจริงต้องไม่พูด

Senior Member thai-korea's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pilot2007 อ่านข้อความ
    จะเริ่มเที่ยงวันเลยหรอป๋าอูน ถ้าstartเที่ยงห้ามนี้นอนก่อนนะคาบบบ อ๊วกไม่นับหลับแพ้อะ
    ก็ผมถึงแต่เช้าอ่ะ แล้วมีพวกไปด้วย
    ก็ไม่รู้จะทำอะไร ก็คงเหมือนคราวที่แล้วงัยงาน bikeweek น่ะ /\3

ยังเริ่มกันแต่เที่ยงเลยยาวไปจนถึงตีสองแน่ะ
    สู้อ่ะเปล่าเฮียยยยย

Senior Member jeenjeab's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ts32 เอาเลยครับจะมาในรูปแบบไหน ยังไง ts32
    หลัง 5 โมงเย็น เจอกันแน่นอนครับ แล้วจะรู้ว่า
    ts32 ใครคือคนจริง อิอิ ts32

Junior Member khungkhing's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อย่างนี้ต้องพนันกันนะครับ

อย่างนี้ต้องมีการเดิมพันกันครับ
    ใครกินอึดจะได้ไปนครสวรรค์
    จริงมัยครับป๋าโต้ง,,,,,,,,,ฮิ ฮิ (มีแผนครับ)em95
    เมียไม่อยู่หนูร่าเริง เอ้ยไม่ใช่ครับ
    แมวไม่อยู่หนูร่าเริง

Junior Member khungkhing's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แต่รูปลูกสาวป๋าโต้งเนี๊ยกินไอติมได้ใจจริง ๆ ครับทุกคน
    เด็กอะไรกินไอติมยังน่ารักเลย..............เฮ้อ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ khungkhing อ่านข้อความ
    อย่างนี้ต้องมีการเดิมพันกันครับ
    ใครกินอึดจะได้ไปนครสวรรค์
    จริงมัยครับป๋าโต้ง,,,,,,,,,ฮิ ฮิ (มีแผนครับ)em95
    เมียไม่อยู่หนูร่าเริง เอ้ยไม่ใช่ครับ
    แมวไม่อยู่หนูร่าเริง

ก็แค่เด็กนั่ง DRINK หน่ะ อย่าซีเรียส อ.หมูนี่ยังไงซะแล้ว

em95em95em95em95em95
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ khungkhing อ่านข้อความ
    แต่รูปลูกสาวป๋าโต้งเนี๊ยกินไอติมได้ใจจริง ๆ ครับทุกคน
    เด็กอะไรกินไอติมยังน่ารักเลย..............เฮ้อ

จัดให้ครับแบบเต็มรูปแบบ ลูกผู้หญิงน่ะครับ
    ไม่ใช่ลูกผู้ชายโปรดใช้วิจารณญานในการชมด้วยครับ

em95

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ป๋าอูนคันนี้โดนมาก ๆ ดุดี น่าสนมั๊ย
    เป็นเครื่อง tec 2 400 cc.
    em87ราคาตั้ง 125,000 บาท จะเป็นลมem87

ขอบคุณ
    0

ป๋าอูนคันนี้โดนมาก ๆ ดุดี น่าสนมั๊ย
    เป็นเครื่อง tec 2 400 cc.
    em87ราคาตั้ง 125,000 บาท จะเป็นลมem87
    ยังยืนยันคำเดิมครับ ป๋าโต้งฮายา

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ยังยืนยันคำเดิมครับ ป๋าโต้งฮายา
    เอางั้นเลยเหรอ จริงดิ แน่นะ
    โห!!! มันไกลเกินเอื้อม ครับราคามันไกลเกินไขว่คว้าครับ
    มีรถJAPANตัวเลือกอื่น ที่น่าสนใจบ้างหรือเปล่าครับ
    ป๋าอูนช่วยแนะนำหน่อย

ขอบคุณ
    0

เอางั้นเลยเหรอ จริงดิ แน่นะ
    โห!!! มันไกลเกินเอื้อม ครับราคามันไกลเกินไขว่คว้าครับ
    มีรถJAPANตัวเลือกอื่น ที่น่าสนใจบ้างหรือเปล่าครับ
    ป๋าอูนช่วยแนะนำหน่อย
    มีครับ ตอนนี้เป็น srx 600 แต่โช๊คคู่ครับสนมั้ย ดูรถได้
    เครื่องพอได้ สีต้องทำเพราะเป็นสีเหลืองถ้ารับได้ก็ไม่ต้องครับ
    รถอยู่ปากช่องนี่เอง

หน้าที่ 21 จากทั้งหมด 65 หน้า แรกแรก ... 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks