Pongpana Conversation - หน้า 6

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 65 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 56 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: Pongpana Conversation

Member tu pongpana's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แล้วตกลงจะไปไหนกันล่ะ พระทิเบต 555 คงจะเต็มที่ใช่ป่าวอ่ะ

Senior Member jeenjeab's Avatar
    สถานที่
    PONGPANA RIDER CLUB
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ thai-korea อ่านข้อความ
    ไม่ต้องรีบไม่ต้องรีบครับทันแน่นอน.....
    ช่างต่ายบอกมา...อิอิอิ
    ส่วนป๋าโต้งก็พูดเกินไปผมและท่านก็ตั้งใจจะเข้าไปทั้งสองเที่ยวนั้นแหละแต่ร ถมันไม่เอื่อครับเที่ยวนี้ไม่มีพลาด sure..
    จะเชื่อดีมั๊ยเนี่ย พลาดอะไรตั้ง สองเที่ยว
    กลัว ๆ อยู่เที่ยวนี้อาจมีเบี้ยวกันอีก ครับป๋าอูน
    เดี๋ยวขอท้งช่วงสักนิดแล้วกันครับ ทางที่ดี เอา
    โคโลน่า วางคานเข้าไปดูน้ำให้หน่อยครับว่า
    เยอะมากแค่ไหน คราวที่แล้วที่เข้าไปเล่นน้ำ
    น้ำน้อยครับ แต่ชั่วโมงนี้น้ำคงจะเยอะแล้ว
    พี่ตู่ครับเอารถเข้าไปให้ช่าง
    ทำหรือยังครับ ช่างว่างทำให้หรือเปล่าก็ไม่รู้
    ช่วงนี้ช่างกำลัง IN LOVE ซะด้วยครับ สนมั๊ย
    พี่ตู่ น้ำตกเหวน้อย ครับ OFF ROAD TRIP
    ครับพี่ ไปนอนแช่น้ำกันเปลี่ยนบรรยากาศ

Senior Member thai-korea's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeenjeab อ่านข้อความ
    จะเชื่อดีมั๊ยเนี่ย พลาดอะไรตั้ง สองเที่ยว
    กลัว ๆ อยู่เที่ยวนี้อาจมีเบี้ยวกันอีก ครับป๋าอูน
    เดี๋ยวขอท้งช่วงสักนิดแล้วกันครับ ทางที่ดี เอา
    โคโลน่า วางคานเข้าไปดูน้ำให้หน่อยครับว่า
    เยอะมากแค่ไหน คราวที่แล้วที่เข้าไปเล่นน้ำ
    น้ำน้อยครับ แต่ชั่วโมงนี้น้ำคงจะเยอะแล้ว
    พี่ตู่ครับเอารถเข้าไปให้ช่าง
    ทำหรือยังครับ ช่างว่างทำให้หรือเปล่าก็ไม่รู้
    ช่วงนี้ช่างกำลัง IN LOVE ซะด้วยครับ สนมั๊ย
    พี่ตู่ น้ำตกเหวน้อย ครับ OFF ROAD TRIP
    ครับพี่ ไปนอนแช่น้ำกันเปลี่ยนบรรยากาศ
    sure ครับเที่ยวนี้ท่านเค้า conferm...55
    ไม่ต้องถึง corona หรอกครับตอนนี้ผมสั่งชุดยก 6" มาใส่ triumph แล้วครับคาดว่าน่าจะทันเวลาพอดี.....
    แล้วพี่ตู่เป็นงัยครับเที่ยวนี้ ผมคิดว่าถ้าจะให้ช่างเค้ารีบทำให้คงต้องเปลี่ยนสีรถใ หม่น่ะครับ เอาเป็นสี ชมพู เลยช่างเค้าถึงจะมีอารมณ์ทำให้ts32em88ts32em88ts32
    ขอเสียงคนรักกันรักกันรักกันชอบกันหน่อย...เร.ว..ว.. ว

Senior Member thai-korea's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมขอข้อมูลอาจารย์ หมู-มิ่ง หน่อยครับ ว่าอยู่แถวไหน ทำอะไร อยู่ครับ
    ใครรู้ช่วยให้กระจ่างที
    โอ๊ะโอ๊ะๆ ตาหนุ่มด้วยด่วนเลยครับเดียวตกข่าว...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thai-korea : 23-05-2008 เมื่อ 11:50

Member tu pongpana's Avatar
    ขอบคุณ
    0

น่าสน...... เดี๋ยวให้ช่างพักซัก 2-3 วัน (หมดแฮง555) แล้วค่อยเอาไปทำ ว่าแต่ว่าเมื่อไรอ่ะโป่ง แต่ที่แน่ๆอาทิตย์สิ้นเดือนผ(30 พ.ค.) ถ้าว่างเจอกันที่ "ราบ11" แน่นอน ถ้าใครว่างเชิญทุกท่าน (ประชุมใหญ่ประจำปี555 ทำดูให้มีสาระซักหน่อย.....ที่แท้ก็รวมตัวกัน....... ?)

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับน้าตู่ ไม่ได้เจอน้านานแล้ว คิดถึงน้ามากครับ : ))
    เที่ยวนี้ผมไปด้วยนะครับ ไม่พลาดแน่นอน!!
    คราวนี้ฉายเดี่ยวครับ
    แล้วเที่ยวนี้เพื่อนๆ ก็จะได้เจอกับตัวจริงเสียงจริงอีกครั้ง !!
    แน่นอน (ว๊ากกกก..)

ทริปเพชรบูรณ์ที่คุยกัน
    ต้องบอกตรงๆ ครับว่า
    ชั่วโมงนี้ผมสู่ค่าน้ำมันไม่ไหวครับ
    ปลายปีนี้คงได้เห็นน้ำมัน ลิตรละ 50 บาท แน่นอน ครับพี่น้อง...

ลืมไปครับ !! ขอเก็บค่าลิขสิทธิ์
    สำหรับคนที่เอารูปกระผมมาลงด้วยนะครับ
    ฮา.............!!

Senior Member jeenjeab's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ thai-korea อ่านข้อความ
    ผมขอข้อมูลอาจารย์ หมู-มิ่ง หน่อยครับ ว่าอยู่แถวไหน ทำอะไร อยู่ครับ
    ใครรู้ช่วยให้กระจ่างที
    โอ๊ะโอ๊ะๆ ตาหนุ่มด้วยด่วนเลยครับเดียวตกข่าว...
    อ.หมูและอ.มิ่ง ทำงานที่ไหนไม่ทราบน่ะครับ ทราบแต่ว่า
    พักอยู่ที่ เมืองทอง ห้องเจี๊ยบเก่าครับ
    ส่วนเรื่อง ของช่างหนุ่มนี่ ตอนนี้มีความรักอยู่กับแฟนสาว
    ครับ รู้แต่เพียงว่าแฟนลงจากรถทัวร์แล้วเข้า นำชัยเลยครับ
    ส่วนเรื่องรายละเอียดยิบ ๆ นี่ต้องพี่ตู่ครับ ตอนนี้ไม่รู้หายเสียใจ
    หรือยังเรื่องช่างหนุ่มคบกับแฟน
    ป๋ษอูนแล้วเรื่องที่จอดรถที่สนามกอล์ฟปลอดภัยหรือเปล ่า
    เช็คด้วยน่ะ จะได้ชัวร์ วันเวลาเดี๋ยวขอเช็คตัวเองก่อนน่ะ
    ครับอย่างเที่ยวแบบโล่ง ๆ ไร้กังวลครับ ts23
    สวัสดีครับท่าน เอาแน่หรือเปล่าเที่ยวนี้
    เข้าป่ากันสักรอบ กินเหล้าแบบสบาย ๆ มาเยอะ
    แล้ว คราวนี้ไปกินกันแบบลำบาก ๆ กันบ้าง ชัวร์
    หรือเปล่าเบี้ยวผมมาสองครั้งแล้วน่ะเนี่ย เรื่องรูป
    นี่ เดี๋ยวจะค่อย ๆ ทะยอยเอารูปเก่า ๆ มาให้ชม
    กันครับ /\2 เรื่องค่าลิขสิทธิ์รูปนั้นเดี๋ยวไปเคลียร์
    กันที่ น้ำตกเหวน้อย ก็แล้วกันน่ะท่าน /\2
    ส่วนเรื่อง OFF ROAD ทริป เอาไงก็บอกน่ะครับ
    จะได้ดูวันเวลา อากาศอย่างนี้ต้อง ป่าสถาน-
    เดียวครับ/\2

ยังจำกันได้มั๊ย

ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tu pongpana อ่านข้อความ
    น่าสน...... เดี๋ยวให้ช่างพักซัก 2-3 วัน (หมดแฮง555) แล้วค่อยเอาไปทำ ว่าแต่ว่าเมื่อไรอ่ะโป่ง แต่ที่แน่ๆอาทิตย์สิ้นเดือนผ(30 พ.ค.) ถ้าว่างเจอกันที่ "ราบ11" แน่นอน ถ้าใครว่างเชิญทุกท่าน (ประชุมใหญ่ประจำปี555 ทำดูให้มีสาระซักหน่อย.....ที่แท้ก็รวมตัวกัน....... ?)
    em94 YES,SIR
    รายงานตัวร่วงหน้ากาบ

ขอบคุณ
    0

Exclamation

[/quote]

เฮ้ยนี่ๆๆมันๆๆพระทิเบตดะดะดะโดนผี กิมจิ อำอำอำนินินิหว่า

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pong-pana อ่านข้อความ
    สวัสดีครับน้าตู่ ไม่ได้เจอน้านานแล้ว คิดถึงน้ามากครับ : ))
    เที่ยวนี้ผมไปด้วยนะครับ ไม่พลาดแน่นอน!!
    คราวนี้ฉายเดี่ยวครับ
    แล้วเที่ยวนี้เพื่อนๆ ก็จะได้เจอกับตัวจริงเสียงจริงอีกครั้ง !!
    แน่นอน (ว๊ากกกก..)

ทริปเพชรบูรณ์ที่คุยกัน
    ต้องบอกตรงๆ ครับว่า
    ชั่วโมงนี้ผมสู่ค่าน้ำมันไม่ไหวครับ
    ปลายปีนี้คงได้เห็นน้ำมัน ลิตรละ 50 บาท แน่นอน ครับพี่น้อง...

ลืมไปครับ !! ขอเก็บค่าลิขสิทธิ์
    สำหรับคนที่เอารูปกระผมมาลงด้วยนะครับ
    ฮา.............!!
    ดีเลยครับ ถ้าท่านได้ค่ารูปเมื่อไหร่
    ผมก็ต้องขอเก็บค่าห้องด้วยละกันอิอิอิอิอิ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ดีเลยครับ ถ้าท่านได้ค่ารูปเมื่อไหร่
    ผมก็ต้องขอเก็บค่าห้องด้วยละกันอิอิอิอิอิ
    อย่าลืมเอาเรื่อง TRIP เหวน้อยเข้าที่ประชุมด้วยน่ะครับ
    หรือ จะไปสอยมาลัยตอนนี้เขาปรับสภาพเส้นทางแล้ว แต่ท่าฝนตก
    ก็เอาเรื่องอยู่ สนมั๊ย

คันนี้ใช่มั๊ย แบบที่ชอบ เท่าที่อ่านตัวนี้ไม่ใช่ยาง 31 นิ้ว น่ะ ไซส์เดียวกับ
    ของผมแหละ แต่หน้าแคบกว่าเท่านั้นเอง ตัวนี้ 33หรือ245/75
    นิ้ว ยก 4.5 นิ้วครับเท่าที่อ่านเรียบ ๆ แต่ดูดีดุดันสวยงามมาก ๆ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeenjeab : 25-05-2008 เมื่อ 15:16

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeenjeab อ่านข้อความ
    อย่าลืมเอาเรื่อง TRIP เหวน้อยเข้าที่ประชุมด้วยน่ะครับ
    หรือ จะไปสอยมาลัยตอนนี้เขาปรับสภาพเส้นทางแล้ว แต่ท่าฝนตก
    ก็เอาเรื่องอยู่ สนมั๊ย
    /\ไม่ลืมอยู่แล้วครับพี่ เพราะต้องบอกพี่โบ้Navaraแล้วก็พี่ตู่SR5ให้อยากไปลุ ยด้วยกันจะได้เทส คำอัพ ด้วย
    ส่วนสอยมาลัยสงสัยจะต้องสอยJeepกันก่อนน่ะครับ แล้วก็รู้สึกว่าไม้สอย ช่วงนี้มันสั้นลงซะด้วยts23
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thai-korea : 24-05-2008 เมื่อ 12:00

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

/\ไม่ลืมอยู่แล้วครับพี่ เพราะต้องบอกพี่โบ้Navaraแล้วก็พี่ตู่SR5ให้อยากไปลุ ยด้วยกันจะได้เทส คำอัพ ด้วย
    ส่วนสอยมาลัยสงสัยจะต้องสอยJeepกันก่อนน่ะครับ แล้วก็รู้สึกว่าไม้สอย ช่วงนี้มันสั้นลงซะด้วยts23
    ความมันส์กำลังจะบังเกิด
    ไปกันหลาย ๆ คันก็ดีครับจะได้สนุก
    กันมากขึ้น
    ส่วน COME UP ผมทริปนี้คงไม่ได้ใช้
    หรอกครับป๋าอูน เหวน้อยนี่แค่เดิน 4LOW
    ตามลายที่เนว์บอกก็ไปกันถึงที่หมายได้ไม่ยาก
    เย็นนักครับ อีกอย่างเส้นทางมันก็ไม่สามารถกลับรถหันหัวเอาวิ๊นซ์ มาลากได้ด้วยครับ
    เดิม ๆ ไปได้แน่นอนครับ แต่ถ้ามีบันไดข้างแนะนำให้ถอดออกครับเพราะอาจโดนหินค รับ
    SEE YA AT HEAWNOI SOON!!!!!!!!
    แล้วสำหรับเนว์ที่ผมไว้วางใจ ขอแนะนำครับคงรู้จักเค้าคนนี้ดี

แม่นลายมากครับยิ่งถ้า ลายดำ ๆ นี่ยิ่งแม่น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeenjeab : 25-05-2008 เมื่อ 08:37

Member pilot2007's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ความมันส์กำลังจะบังเกิด
    ไปกันหลาย ๆ คันก็ดีครับจะได้สนุก
    กันมากขึ้น
    ส่วน COME UP ผมทริปนี้คงไม่ได้ใช้
    หรอกครับป๋าอูน เหวน้อยนี่แค่เดิน 4LOW
    ตามลายที่เนว์บอกก็ไปกันถึงที่หมายได้ไม่ยาก
    เย็นนักครับ อีกอย่างเส้นทางมันก็ไม่สามารถกลับรถหันหัวเอาวิ๊นซ์ มาลากได้ด้วยครับ
    เดิม ๆ ไปได้แน่นอนครับ แต่ถ้ามีบันไดข้างแนะนำให้ถอดออกครับเพราะอาจโดนหินค รับ
    SEE YA AT HEAWNOI SOON!!!!!!!!
    แล้วสำหรับเนว์ที่ผมไว้วางใจ ขอแนะนำครับคงรู้จักเค้าคนนี้ดี

แม่นลายมากครับยิ่งถ้า ลายดำ ๆ นี่ยิ่งแม่น
    เอาฮาอีกแล้วครับท่าน ดู่ ดู๊ ดู ดู เธอทำ ทำไหมถึงทำกับกอร์ฟได้

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เฮีย เล่นซ๊ะ ตีสี่เลยเหรอครับเฮีย
    สุด!!! น่าดูเลยน่ะครับ ถึงที่หมายกันหรือเปล่าครับ
    ประกาศ ขายกล้อง FUJI S9500 ครับ
    ราคา 7,000 บาทครับ จะเปลี่ยนไปเล่น
    CANON แล้วครับ สนใจติดต่อหลังไมค์ได้
    น่ะครับ อิอิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeenjeab : 25-05-2008 เมื่อ 16:34

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 65 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 56 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks