จากใจ ตากลมกลม

ชื่อกระทู้: จากใจ ตากลมกลม

มาตรฐาน จากใจ ตากลมกลม

ขอแสดงความขอบคุณ และนับถืออย่างสูงครับ สำหรับทุกๆคนทุกๆคลับ ที่มาร่วมงานพวกผม
    ดีใจสุดๆ และก็มากด้วยครับ ยอมรับว่าพลาดกันเยอะ เพราะพวกผมงานแรกด้วยแหละ และทีมผมก็มีแต่น้องๆ อายุ18 ลงไปทั้งนั้น ที่ช่วยงาน แต่พวกเราตากลมกลมมีใจรักรถกันทุกคน ต้องขออภัยอย่างสูงมากๆ ที่เกือบทุกคนในกลุ่ม ไม่รู้ชื่อ รู้นาม ของพี่ๆคนสำคัญในวงการนี้ แต่พวกเขาก็ไหว้กันทุกคน(อันนี้ผมดีใจ) ผมก็อีกคนนึงยอมรับเลย บางคนไม่รู้จักเลย ผมไหว้หมด เพราะผมเคารพทุกคนในงาน ที่มาร่วมงาน

พี่ๆทุกคนที่เขาเข้ามาคุยกันกับผม ผมได้คงวามรู้อะไรอีกเยอะครับ เยอะมาก ผมต้องรีบจดไว้ ผมรีบสอนน้องๆ พี่ๆช่วยให้ผมได้มีแนวคิดอีกหลายๆแนว ได้เห็นความผิดพลาดหลายด้าน

พี่ๆใจดีที่หนึ่งครับ เพื่อนๆทุกคนที่ผมได้มีโอกาส เข้าไปคุย ผมก็ได้ความคิดเพิ่มเติม ได้มิตรภาพอย่างจริงใจ

ผมขอโทษเรื่องอาหารด้วย ที่มันไม่พอ และอีกหลายๆเรื่อง มันจะเป็นบทเรียนที่ดีครับ ผมจะทำให้มันดีที่สุดกว่าครั้งนี้

อีกหลายๆครั้งหรือหลายๆปี ต่อไป ผมจะพาน้องๆทุกคน ร่วมมือกันร่วมแรงกัน ช่วยกัน เพื่อให้ได้มาซึ่งความเพียบพร้อมในทุกๆด้าน ก่อนจะเริ่มทำการใหญ่

ขอบพระคุณอย่างมากครับ คำนี้พูดได้ไม่มีเบื่อ จริงใจสุดๆ สำหรับพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคน

จาก ตา กลม กลม คลับ ขอนแก่น ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวไว้ด้วยนะครับ

รูป รูป  

เพื่อนร่วมทางพันธุ์แท้ NuyCD's Avatar
    สถานที่
    Somdet Classic Bike ( สมเด็จคลาสสิคไบค์ )
    ขอบคุณ
    0

ด้วยความยินดีครับ
    ทำตัวให้ต่ำ ทำใจให้สูง

Junior Member 194Club's Avatar
    สถานที่
    194Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โบ้194

พวกเรา194ก็ยินดีที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของงานนะครับ ยินดีเช่นกันครับ

Senior Member gob's Avatar
    สถานที่
    -'๑'- J๑rus KhOn KaEn -'๑'-
    ขอบคุณ
    0

/\2 /\2 /\2

-"๑"- อยากเดินทาง -"๑"-

!!!iiii แต่จัยไม่กล้า !!!iiii

๑๒๓ จะมีค่าอะไร ๑๒๓

Bookmarks