ก็แค่ประจานเอง ขำขำหน่า - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ก็แค่ประจานเอง ขำขำหน่า

tong's Avatar
    สถานที่
    มณฑลภูเก็ต
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ angclassic อ่านข้อความ
    Next Program ครับ บ่าวอาร์ต
    คิดไว้ว่า โปรแกรมหน้า น่าจะเป็นที่สุราษ แต่ยังคิดสถานที่อยู่
    ได้เจอกันแน่พี่น้องบางใหญ่ อิอิ
    ทริปหน้าสุราดอีกเหรอบอส ดีเลยจะกลับไปล้างตาหน่อย ทำเราซะสลบคาที่ งานนี้ต้องลากโกโมทไปด้วยให้ได้
    คนอย่างเรา เมาอย่างแรงVSไม่เข้มข้น เราไม่นอน
    มณฑลภูเก็ต สู้ๆ สู้ๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tong : 29-04-2008 เมื่อ 12:23

Junior Member บัวหิมะ's Avatar
    สถานที่
    monthon phuket
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ง่ำๆๆๆๆๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tong อ่านข้อความ
    ทริปหน้าสุราดอีกเหรอบอส ดีเลยจะกลับไปล้างตาหน่อย ทำเราซะสลบคาที่ งานนี้ต้องลากโกโมทไปด้วยให้ได้
    คนอย่างเรา เมาอย่างแรงVSไม่เข้มข้น เราไม่นอน
    5555+สู้มันไม่เมาไม่หลอยง่ำๆๆๆๆๆๆกันอย่างเดี่ยว

Senior Member angclassic's Avatar
    สถานที่
    Tantalum Phuket
    ขอบคุณ
    0

Talking แน่นอน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tong อ่านข้อความ
    มีเหรอมณฑล ภูเก็ต จะยอมให้ทำร้ายพี่ตูน เอ้ย พี่ต๋องเราฝ่ายเดียว
    บุกถึงบางใหญ่ไปเลยพี่น้อง แต่ต้องพาโกโมทย์ กับ นายยศ ไปให้ได้
    เตรียมตัวไว้น่ะบางใหญ่

คนอย่างเรา เราไม่นอน เอ้ย ไม่เข้มข้น เมาอย่างแรง

Tantalum Phuket Classic Club !!
    Love Ska

Senior Member little girl's Avatar
    สถานที่
    มณฑลภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

Wink

ไม่เข้มข้น เราไม่นอน
    em84 em84 em84
    ไ ม่ เ ข้ ม ข้ น เ ร า ไ ม่ น อ น

z a z a - j u n g
    Monthon Phuket Classsic Club

ความคลาสสิคหน่ะ มันอยู่ที่ /\7

Senior Member piglet-c100's Avatar
    สถานที่
    มณฑล ภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

Talking วิธีซ่อมรถของเด็กแว้น

บางใหญ่ใช้ปลาคร๊าฟซ่อมรถ
    บอร์ดกลุ่มค่ะ www.thaiscooter.com/club/monthonphuket
    :: JoJo-Jung By Monthon Phuket Classic Club ::
    :: ไม่เข้มข้น เราไม่นอน ::
    เ ก่ ง กั น แ ต่ ก ะ ก รู

Senior Member ArtC100's Avatar
    สถานที่
    BYMC Scooterclub & PX club thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ angclassic อ่านข้อความ
    Next Program ครับ บ่าวอาร์ต
    คิดไว้ว่า โปรแกรมหน้า น่าจะเป็นที่สุราษ แต่ยังคิดสถานที่อยู่
    ได้เจอกันแน่พี่น้องบางใหญ่ อิอิ
    บางใหญ่ยินดีต้อนรับคับผมมมมมมมมมมมมem95
    MyCar Volkswagen Bus 1975
    MyVespa PX150e & GL & Px150 & 90 Racer
    เห็นกุนิ่ง ใช่กุหยิ่ง ที่จิงกุบ้า !!!
    BYMC Racing Project
    จำหน่ายจัดหาอะไหล่ เดิม&แต่ง เวสป้า+แลมทุกตามลิ้งด้านล่างเลยคับ

Senior Member ArtC100's Avatar
    สถานที่
    BYMC Scooterclub & PX club thailand
    ขอบคุณ
    0

มีเหรอมณฑล ภูเก็ต จะยอมให้ทำร้ายพี่ตูน เอ้ย พี่ต๋องเราฝ่ายเดียว
    บุกถึงบางใหญ่ไปเลยพี่น้อง แต่ต้องพาโกโมทย์ กับ นายยศ ไปให้ได้
    เตรียมตัวไว้น่ะบางใหญ่

คนอย่างเรา เราไม่นอน เอ้ย ไม่เข้มข้น เมาอย่างแรง
    ยินดีต้อนรับคับผม
    MyVespa PX150e & GL & Px150 & 90 Racer
    เห็นกุนิ่ง ใช่กุหยิ่ง ที่จิงกุบ้า !!!
    จำหน่ายจัดหาอะไหล่ เดิม&แต่ง เวสป้า+แลมทุกตามลิ้งด้านล่างเลยคับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ little girl อ่านข้อความ

em84 em84 em84
    คนอย่าเราต้องเมาอย่างแรง
    คนอย่างเราต้องเมาอย่างแรง
    คนอย่างเราต้องเมาอย่างแรง

Senior Member oak_ey's Avatar
    สถานที่
    Bangyai Moter Classic Club
    ขอบคุณ
    0

พร้อมรับมือเสมอครับ ยังไงถ้าจะดวลกับดามก็ต้องหลังวันที่ 15 ของทุกเดือนนะครับ ช่วงต้นเดือนดามทำงาน

Senior Member piglet-c100's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oak_ey อ่านข้อความ
    พร้อมรับมือเสมอครับ ยังไงถ้าจะดวลกับดามก็ต้องหลังวันที่ 15 ของทุกเดือนนะครับ ช่วงต้นเดือนดามทำงาน
    งานอารัยหว่า น่าทำจัง ทำ 15 หยุด 15
    บอร์ดกลุ่มค่ะ www.thaiscooter.com/club/monthonphuket
    :: JoJo-Jung By Monthon Phuket Classic Club ::

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ piglet-c100 อ่านข้อความ
    ใครกะได้ บรรยายที.......................

ไปดูเวลาปาดกระโดดน้ำ
    รูปนี้สุดยอดครับ ใครทำกับไก่จังได้
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

V I P MEMBER unique's Avatar
    สถานที่
    Bangyai Motor Classic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โดนจัดฉากครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ piglet-c100 อ่านข้อความ
    ทายซิใครเอ๋ย

ต๊ะเอ๋ ปู่เอง 55+ จิงแล้วปู่ลุกไปหลายรอบแล้วเหมือนกันนะ
    รอบที่เห็นแกอ้วก แกหันมาบอกว่ารอบที่ 4 แล้วน้อง
    "คนอย่างเรา ต้องเมาอย่างแรง"

คู่กันเรยกับพี่ตูน ภูเก็ต เห็นว่าชนกันสองคนสุดท้าย แล้วสภาพก็อย่างที่เห็น
    เอ้าแข่งกันใครลุกก่อนกัน เค้ารอเติลสองคนนิ

ไม่ได้เมานะ...โดนจัดฉาก
    ตอนแรกนั่งติดกะบ่าวต๋องนั่งสนทนาปัญหาเบนลี่..แต่เห ล้ามันมาเรื่อยๆ
    และก็ชวนเลิกกินเพราะเหล้าหมด(ไปนอนกันดีกว่านะตะเอง )..ตื่นมาอีกที
    บ่าวต๋องหนุนขาผมอยู่....(ใครเป็นของใครยังตัดสินกัน ไม่ได้เลย)ไม่มีภาพ
    แต่สิ่งที่อยากอยากรู้ที่สุดคือใครพาผมรูปไปอาบน้ามห ว่า....
    ผ้าขาวม้าของใครครับ(ใหม่มากๆ)หอมด้วย
    ตอนนี้ผ้าขาวม้าผืนนั้นอยู่สุราด.....ถ้าไม่มีผ้าผืน นั้น...โจ๊คคงจะราดดดดดดดดดดดเต็มพื้น

ขอบคุญน้องกวางเจ้าสถานที่มากๆนะครับดูแลเป็นอย่างดี .....
    แถมยังรู้ว่าพี่ชอบต้นไม้....วางกระถางต้นไม้ใว้ให้พ ี่ดูแลตอนเช้า
    รดน้าม+ใส่ปุ๋ยไป4รอบ...จนปุ๋ยกับน้ามแหมด

ปล.ถ้ามาสุราดมากินกัน..ล้างตาก็ได้ถ้าไม่กลัวแสบครั บ......
    ถ้ามาสุราดเด๋วจะบอกดามให้แล้วกันมันถึกสุดๆกินได้รุ่งแหละคนนั้น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย unique : 30-04-2008 เมื่อ 23:32

ติดต่อ 081-9786333 ท็อป

O u d z's Avatar
    สถานที่
    BangYai Motor Classic (speed side)
    ขอบคุณ
    1

ใครกะได้ บรรยายที.......................

ไปดูเวลาปาดกระโดดน้ำ

ท่านี้เด้ดๆๆ ท่าโดดน้าม ยืมหน่อยนะหลวง
    Racing ProJect By BangYai MotorClassic
    [Racing Side] ComingSoon !!
    ------------------------------
    เข้าไปเยี่ยมชมเวปเพจของเราได้ ^^
    ---------------------------------------
    พูดดี คิดดี ทำดี 5 นาทีก็พอเพียง
    เที่ยวเมืองไทย ไม่ไปไม่ร้อน !!!
    จูนไม่นิ่ง !!! ....วิ่งอย่างเทพ

กูก้อขี่เวสป้า Classic_Surat's Avatar
    สถานที่
    BaNgYai Motor Classic Surat
    ขอบคุณ
    0

Arrow ขอบคุณ...หลวงไก่

ขวัญ.....บางใหญ่
    em24em24em24em24em24em24em24em24em24em24
    ทุกคนสุดยอดมาเลยครับ....มันจิงๆ
    /\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7
    ......เมาหลุดโลกเลย.....
    ขอบคุณทีมงานบางใหญ่ทุกท่าน
    ทีมงานกระบี่ คุณกวาง คุณไก่ คุณเอ็ม
    ที่ต้อนรับอย่างดี พร้อมที่พัก
    ทีมภูเก็ต ทีมนาสาร คุณโต๋ ชุมพร ด้วย แน่นอน
    และทีมตรัง ทุกๆคน...
    รวมทั้งตัวผมเองด้วย...
    ที่ทำให้งานนี้มีแต่รอยยิ้ม..
    และความมัน ฮา ที่บังเกิดขึ้น..
    ..บางใหญ่ ไปด้วยใจจริงๆ..

/\7/\7/\7/\7/\7/\7

ผมขวัญ..บางใหย๋.
    กินเหล้า เคล้านารี ปี้พีอาร์ บ้ารถเก่า
    มาอย่างเดียว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Classic_Surat : 10-03-2009 เมื่อ 15:32

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ unique อ่านข้อความ
    ไม่ได้เมานะ...โดนจัดฉาก
    ตอนแรกนั่งติดกะบ่าวต๋องนั่งสนทนาปัญหาเบนลี่..แต่เห ล้ามันมาเรื่อยๆ
    และก็ชวนเลิกกินเพราะเหล้าหมด(ไปนอนกันดีกว่านะตะเอง )..ตื่นมาอีกที
    บ่าวต๋องหนุนขาผมอยู่....(ใครเป็นของใครยังตัดสินกัน ไม่ได้เลย)ไม่มีภาพ
    แต่สิ่งที่อยากอยากรู้ที่สุดคือใครพาผมรูปไปอาบน้ามห ว่า....
    ผ้าขาวม้าของใครครับ(ใหม่มากๆ)หอมด้วย
    ตอนนี้ผ้าขาวม้าผืนนั้นอยู่สุราด.....ถ้าไม่มีผ้าผืน นั้น...โจ๊คคงจะราดดดดดดดดดดดเต็มพื้น

ขอบคุญน้องกวางเจ้าสถานที่มากๆนะครับดูแลเป็นอย่างดี .....
    แถมยังรู้ว่าพี่ชอบต้นไม้....วางกระถางต้นไม้ใว้ให้พ ี่ดูแลตอนเช้า
    รดน้าม+ใส่ปุ๋ยไป4รอบ...จนปุ๋ยกับน้ามแหมด

ปล.ถ้ามาสุราดมากินกัน..ล้างตาก็ได้ถ้าไม่กลัวแสบครั บ......
    ถ้ามาสุราดเด๋วจะบอกดามให้แล้วกันมันถึกสุดๆกินได้รุ่งแหละคนนั้น
    ว่าง ๆ มาใส่ปุ๋ยที่ภูเก็ตบ้างตะลุงท็อป 55+

Bookmarks