ก่อหวอด ทริปแอ่วเหนือ หน้าหนาวค้าบบบ!!!!!!!! - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ก่อหวอด ทริปแอ่วเหนือ หน้าหนาวค้าบบบ!!!!!!!!

"เรารักในหลวง" My Lam.'s Avatar
    สถานที่
    "แก็งค์ห้ามดื้อ"
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ashira อ่านข้อความ
    นี่มันมินิ-ดรีมเชสเซอร์ รึเปล่าครับท่าน
    บางครั้งคนเราก็ต้องมีกระทบกระทั่งกันบ้าง...... "ห้ามดื้อ"
    http://www.lovemylifeclub.is.in.th /

Member phai-sr's Avatar
    สถานที่
    ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

แล่มเลย สุดยอด มันต้องอย่างนีสิ ถึงจะมันส นี่ plan 10 วันใช่มั้ย ว่าแต่ใครจะไปกับ zac อ่ะเนี่ย ฮ่าๆ ล้อล่น เส้นทางประมาณเนี้ย โหนโค้งกับบ้าไปเลย นะเนี่ย มันสๆๆๆๆ

vip member กว่า 55555 [KREW]'s Avatar
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ......

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ My Lam. อ่านข้อความ
    นี่มันมินิ-ดรีมเชสเซอร์ รึเปล่าครับท่าน
    ไม่แน่ขอแจมด้วยได้มั้ยครับts23
    way not to turn

Thumbs up

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ phai-sr อ่านข้อความ
    แล่มเลย สุดยอด มันต้องอย่างนีสิ ถึงจะมันส นี่ plan 10 วันใช่มั้ย ว่าแต่ใครจะไปกับ zac อ่ะเนี่ย ฮ่าๆ ล้อล่น เส้นทางประมาณเนี้ย โหนโค้งกับบ้าไปเลย นะเนี่ย มันสๆๆๆๆ
    555+เส้นทางนี้คนธรรมดาไปไม่ได้แน่นอนครับพี่...em21

เรื่องเส้นทาง ไว้ปรึกษาพี่น้องชาวโดฟอีกทีดีก่าาา
    เส้นทางที่คิดเล่นๆ มันจะไกลเกินไปป่าวไม่รู้ คิดแล้วยังปอดๆอยู่
    กลัวค่าน้ำมันจะบาน น น ปลาย แล้วถ้าขี่กันไกลๆกลัวจะเหนื่อย
    เดี๋ยวจะไม่สนุกเอา (แต่ก้อน่ามันส์ดีนะ อิอิ ^^")
    **ยังมีเวลาคิดอีกนานครับผม รอพี่ๆน้องๆ มาช่วยกันคิดอยู่นะคราบ บบ บ
    No Matter What You Ride Just Ride It With Your Pride

Ton up Boy Mellow's Avatar
    ขอบคุณ
    0

นี่ไปกัน 10 วันมีหวังได้เมียกลับมาฝากแม่แน่เลยกระผม อิอิ

Mellow'
    The Return of the Cafe' Racer

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mellow อ่านข้อความ
    นี่ไปกัน 10 วันมีหวังได้เมียกลับมาฝากแม่แน่เลยกระผม อิอิ
    พูดงี๊แสดงว่าพี่มดไปด้วยแน่นอน เย้ ๆ ๆem95 ไผ่ลงชื่อพี่มดไปอีกคนเลยนะ พี่มดไปชัวร์ 555+
    No Matter What You Ride Just Ride It With Your Pride

hizkerboy hizkerboy's Avatar
    สถานที่
    taklom
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mellow อ่านข้อความ

เมียภาคเหนือถูกๆเลยพี่ชั่วโมง500 ไม่เหมือนแถวกรุงเทพ1ชั่วโมงครึ่ง 2100 อิอิ

สถานที่
    ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

อย่าหวั่นครับ พี่น้อง อย่าหวั่น เส้นทางมันดูไกล และ ดู ท้อครับ ที่จริง ********ไกลโคตรๆ กี่โลเนี่ย แซ๊ก แต่ ถ้ามีคนไปร่วม ทริปนี้เยอะ และดูอาการไม่ไหว เราคงจะต้องเปลี่ยน แผนกันครับ เพื่อให้ทุกนสนุก ในการท่องเที่ยว แต่สุดท้าย อยากให้ไปเที่ยวกันครบๆ ตกลงพี่มด ลงทุน มาจากใต้ เพื่อมาทริปนี้เลยใช่มัยพี่ ผมลงชื่อพี่เรียบร้อยแล้วนะครับ ฮ่าๆๆๆๆ ส่วนเรื่องเอา เมียมาฝากแม่นี่ตัวใครตัวมัน ผมหมดสิทธ์ เพราะ แม่ทูลหัว ไปด้วย ฮ่าๆๆๆๆ

Member hengman's Avatar
    สถานที่
    sr rider nk..
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แจมคับ

สวัดดีพี่น้องตากลมคับ ผมยากแจมด้วยคับที่หนองคายมี sr 7-8คันคับว่าจะไปเหนือช่วงปีไหม่เหมือนกันคับขับรถไปด้ วยกันคงสนุกดีคับสายเลือดเดียวกันผมขอแจมด้วยได้ไหมค ับพี่น้องคับ

Junior Member dovedo's Avatar
    สถานที่
    DoveRider
    ขอบคุณ
    0

โอ้วววววววววว...... เห็น เส้นทาง ที่ แซ๊ก ทำลงแผนที่ แล้ว เหนื่อยแทน กับโค้ง ที่ต้อง พิชิต มากสุดๆ เลย

คิดว่า น่าจะ เลือก ฝั่งใดฝั่งนึงนะครับ ระหว่าง ฝั่งซ้าย โค้ง แม่ฮ่องสอน หรือ ฝั่งขวา โค้งเลาะน้ำโขง แต่ว่า

เส้นฝั่งโขง ขาขึ้น ทางสวยกว่า ขา ลง เพราะจะได้ เสพริมน้ำโขง แบบ เต็มๆ และขอบอกว่า อันซีน ไบค์เกอร์ เลยครับ

ส่วน โค้ง แม่ฮ่องสอน แนะนำว่า มาช่วงปลายเดือน ตุลาคม ตอน ที่ทุ่งบัวตองบานสะพรั่ง รับรอง สุดยอด

เลาะโค้ง ไปในทุ่ง เหลือง สุดสายตา เลยครับ

สถานที่
    ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

อิอิ อืมน่าสนแฮะ ฝั่งโขง แต่ที่คุยๆ กับแซ๊ก ดู ก็อยู่ที่จำนวนสมาชิก ถ้าสมชิกไม่เยอะ ก็จะเล่นมันให้ครบเลย เอามันส หายบ้ากันไปข้างตั้งสิบวัน อิอิ แต่เดือนตุลา นี่หมดสิทธ์เลย ยกเว้นว่านายแซ๊ก จะฉายเดี่ยว รอ ตรูด้วย กลับธันวาคม อิอิ ก็ หากใครสนใจจะแจม ไปด้วยกัน ก็จะรวบรวมรายชื่อ อีกที อย่างเป็นทางการ ช่วงเดือนตุลาคมนะครับ ช่วงนี้ ปลุกระดมไปก่อน โปรดเตรียมตัวให้พร้อม คิดแล้วเสียว เป็นทริปที่รอคอยอย่างมาก หนึ่งปีเต็ม หลังจากซ้อม ขี่ส่งอาหารที่นี่ ฮ่าๆ

พี่เวย์คราบ บ บบ อยากได้แผนที่ทริป7จังหวัดที่พี่ไปกันมาอ่ะค้าบบบ em95
    รบกวนช่วยคิดเส้นทางให้ด้วยจะดีมากๆเลยครับผม
    เพราะเราเองก้อยังไม่เคยไปฝั่งขวาเลย
    อยากวิ่งในเส้นทางที่มันสวยๆ และน่าประทับใจน่ะครับ
    นี่อาจจะเป็นทริปย้อนรอย 4ลุ่มแม่น้ำก้อได้นะครับ เส้นทางน่าไปมาก ๆ
    แวะเข้ามากระทู้นี้บ่อยๆนะพี่ แล้วสิ้นปีเจอกัน(อีกที)ครับผม

ps:เบอร์พี่เบอร์เดิมป่าวหว่า เดี๋ยวว่างๆโทรหาครับผม เมลล์ผม ashiraclub@hotmail.com
    เมลล์มา หรือทักใน Hi5 ก้อได้นะครับ อยู่หน้าคอมพ์ทั้งวันคราบ บ บ

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

เห็นแผนที่แล้ว สงสัยต้องเปลี่ยนแฮนด์ซะแล้วมั้งเนี่ย
    ไม่งั้นมีหวังร่วงดอยแน่ๆ
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

สถานที่
    ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

เปลี่ยนแฮนด์ แล้วอย่าลืมเปลี่ยน ยางเด้อ เดี๋ยวมีเฮ อิอิ พร้อมป่าวเนี่ย ทริปแอ่วเหนือ เนี่ย ปั๊บ

Bookmarks