เสานี้ เจอ กัน

ชื่อกระทู้: เสานี้ เจอ กัน

Junior Member popjx125's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เสานี้ เจอ กัน

สมาชิกในกลุ่มครับ

Junior Member popjx125's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน pop

Name:  IMG0212A.jpg
Views: 64
Size:  31.2 KB

ระดับเทพ โกอินเตอร์ โทจิคุง's Avatar
    สถานที่
    อันเดธ คลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ popjx125
    Name:  IMG0212A.jpg
Views: 64
Size:  31.2 KB
    ว๊าย...!!!!!กรี๊ดดดดด~~~~~~~:p :p

รูป รูป  

VIP Member crab70's Avatar
    สถานที่
    BK R!der
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โทจิคุง
    ว๊าย...!!!!!กรี๊ดดดดด~~~~~~~:p :p
    เปงตุ๊ดรึค๊ะคุน ... /\ /\
    อิอิ
    > > ' ชี วิ ต ' เ ป น ข อ ง ก รู < <
    มี ค ว า ม สุ ข กั U ทุ ก วั น . . . ที่ มี ชี วิ ต อ ยู่
    http://www.facebook.com/tipwadee.prakas

ระดับเทพ โกอินเตอร์ โทจิคุง's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ crab70
    เปงตุ๊ดรึค๊ะคุน ... /\ /\
    อิอิ
    ราย..แหมรู้อิก...!!

VIP Member crab70's Avatar
    สถานที่
    BK R!der
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โทจิคุง
    ราย..แหมรู้อิก...!!
    อะรัยของคุน เนี่ย
    ออกเอ็มไปม่ะบอก ม่ะกล่าว
    เด่วปั๊ด ...
    รู้ดิ่ ... ก้อร้องซะขนาดนี้
    อิอิ
    > > ' ชี วิ ต ' เ ป น ข อ ง ก รู < <
    มี ค ว า ม สุ ข กั U ทุ ก วั น . . . ที่ มี ชี วิ ต อ ยู่
    http://www.facebook.com/tipwadee.prakas

เซ็นเซอร์
    555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย โทจิคุง : 01-07-2006 เมื่อ 20:31
    WORK SLOWLY AND U WILL HAVE A FINE KNIFE
    ONE LOVE Kai - jo Brother
    ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^^!^ ^!^

" พลัง " มีไว้สำหรับ " กรรมกร "

" สติปัญญา " มีไว้สำหรับ " ปุถุชนครับ "

สัญติสุข จงเกิดแด่ วงการ scooter

ts32ts32

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Angry

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ meen
    เซ็นเซอร์ 555
    เวน..คิดได้ไงฟะ พี่อ่ะเป็นทั้งคิง+ควีน+เสือใบ+เสือ11ตัว เลยเว๊ย!!!55555555555555555555555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย โทจิคุง : 01-07-2006 เมื่อ 20:29

Junior Member ฮิปปี้70's Avatar
    สถานที่
    ๊UCB
    ขอบคุณ
    0

Thumbs down

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ meen
    เซ็นเซอร์ 555
    เซ็นเซอร์ด้วยคนเพื่อความสมานฉันท์ ไม่อยากเว้นวรรคทางทางการเมือง(ไม่เกี่ยวมั้ง)

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฮิปปี้70 : 02-07-2006 เมื่อ 20:34

คนเรามันก็ถึงกันทุกคนแหละครับ ถ้าคุณฮิปปี้ เคื่องผม ผมขอโทษนะครับ จากใจจริงไม่คิดล้วงเกินพี่พัทเลย แต่บ้างครั้งผมทะเล้นเกินไปจริงๆ แต่ไม่เคยคิดร้ายกับใคร ผมชื่อมีนครับยินดีที่ได้รู้จัก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย meen : 30-06-2006 เมื่อ 23:32
    WORK SLOWLY AND U WILL HAVE A FINE KNIFE
    ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^^!^ ^!^

" พลัง " มีไว้สำหรับ " กรรมกร "

" สติปัญญา " มีไว้สำหรับ " ปุถุชนครับ "

สัญติสุข จงเกิดแด่ วงการ scooter

ts32ts32

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Question

ไรกาน.. จายเยนนนนนนนนนน ทะเลาะกันผ่านตัวหนังสือบ้าป่าว:: 555(มีคนโทรมาถามกันเยอะเซ็นเซอร์เลยแล้วกัน)555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย โทจิคุง : 01-07-2006 เมื่อ 20:48

ขอโทษครับพี่พัทครับที่ทำให้ลำบากใจ
    ในทัศนคติของมีนพี่พัทเป็น คนที่เล่นรถเก่าจริงๆเพราะมันอยู่ในสายเลือด และเป็นคนที่ไม่ขมเด็ก พูดดีให้แง่คิด มีนคุยด้วยแล้วสบายใจ มีนจึงอยากคุยอยากเล่นกับพี่ บางครั้งอาจไม่เหมาะสมพี่ด่ามีนได้เลยนะไม่ต้องเกรงใ จ มีนให้ด่า เพราะมีนอยากคบใครที่มีความคิดเดียวกันอยากคบนานๆ ต้องด่ามีนและตักเตือนมีนได้
    แต่ตัวมีนไม่อยากอยู่กลุ่มไหนเพราะ วงการนี้ที่ทุกคนรู้กันดีคือข่มกันเอง กูเล่นรถนี้ รถนี้มันเด็กเพิ่งเกิด อะไรแบบนี้ มีนไม่เคยข่มใครเพราะมีน เล่นที่ชอบในรูปทรงเครื่องยนต์ที่เป็นต้นแบบของเทคโน โลยีใหม่ๆเสนห์ของเสียงท่อ และเมื่อเจอคนที่มีใจหรืออุดมการณ์เดียวกัน ก็อยากให้ความเป็นกันเองกับเขา และทุกคนในสังคมรถเก่านี้มากๆ ไม่อยากให้มาเชิดใส่กัน
    มันจึงเป็นช่องว่างว่าทำไมมาคุยแบบนี้กับพี่ เพราะมีนย้อนมองดู ถ้ามีนเป็นคุณฮิปปี้มีนก็เคื่อง เพราะคำพูดมันไม่ถูกไม่ควร
    มีนเลยอยากบอกว่าคุณฮิปปี้ ผมขอโทษจากใจจริงๆ และจริงใจครับ ถ้าคุณยินดี กับการขอโทษขอผม ก็ช่วยบอกผมหน่อย แต่ถ้าไม่ยินดียังเคื่องผมอยู่ก็ไม่เป็นไรครับ

ts32ts32

Junior Member ฮิปปี้70's Avatar
    สถานที่
    ๊UCB
    ขอบคุณ
    0

ขอโทษครับพี่พัทครับที่ทำให้ลำบากใจ
    ในทัศนคติของมีนพี่พัทเป็น คนที่เล่นรถเก่าจริงๆเพราะมันอยู่ในสายเลือด และเป็นคนที่ไม่ขมเด็ก พูดดีให้แง่คิด มีนคุยด้วยแล้วสบายใจ มีนจึงอยากคุยอยากเล่นกับพี่ บางครั้งอาจไม่เหมาะสมพี่ด่ามีนได้เลยนะไม่ต้องเกรงใ จ มีนให้ด่า เพราะมีนอยากคบใครที่มีความคิดเดียวกันอยากคบนานๆ ต้องด่ามีนและตักเตือนมีนได้
    แต่ตัวมีนไม่อยากอยู่กลุ่มไหนเพราะ วงการนี้ที่ทุกคนรู้กันดีคือข่มกันเอง กูเล่นรถนี้ รถนี้มันเด็กเพิ่งเกิด อะไรแบบนี้ มีนไม่เคยข่มใครเพราะมีน เล่นที่ชอบในรูปทรงเครื่องยนต์ที่เป็นต้นแบบของเทคโน โลยีใหม่ๆเสนห์ของเสียงท่อ และเมื่อเจอคนที่มีใจหรืออุดมการณ์เดียวกัน ก็อยากให้ความเป็นกันเองกับเขา และทุกคนในสังคมรถเก่านี้มากๆ ไม่อยากให้มาเชิดใส่กัน
    มันจึงเป็นช่องว่างว่าทำไมมาคุยแบบนี้กับพี่ เพราะมีนย้อนมองดู ถ้ามีนเป็นคุณฮิปปี้มีนก็เคื่อง เพราะคำพูดมันไม่ถูกไม่ควร
    มีนเลยอยากบอกว่าคุณฮิปปี้ ผมขอโทษจากใจจริงๆ และจริงใจครับ ถ้าคุณยินดี กับการขอโทษขอผม ก็ช่วยบอกผมหน่อย แต่ถ้าไม่ยินดียังเคื่องผมอยู่ก็ไม่เป็นไรครับ
    ไม่โกธรแล้วครับคุณมีน ขอโทษที่ใช้ถ้อยคำไม่หมาะสมนะครับ(รักคนอ่าน)

Bookmarks