อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ enola อ่านข้อความ
เมื่อก่อนมันก็ธรรมดาเหมือนกัน รถเมื่อก่อนก็สภาพแบบนี้แหละครับ
ทำกลับให้เหมือนเดิมมากที่สุดเท่าที่จะทำได้ ผมเน้นไม่ดัดแปลงใดๆถ้าไม่จำเป็น ระบบไฟเดิมถ้าสมบูรณ์ มันจบแน่ครับ ขี่ดีชััวร์ 80km/h สบายๆ ระบบไฟแปลงแล้วจังหวะเครื่องยนต์ไม่เหมือนเดิม โดยส่วนตัวไม่ชอบครับ
เห็นด้วยเลยครับ ของผมแปลงcdi แล้ว วิ่งไม่เรียบไม่เร้าใจเหมือนทองขาว ตอนนี้วิ่งได้แค่ 60km/h กว่าๆเอง ว่าจะเอาเข้าโมใหม่ซะหน่อยแล้ว