ถึง แจ๊ค

ชื่อกระทู้: ถึง แจ๊ค

เตือน!!! งดทำการติดต่อซื้อขายชั่วคราว เนื่องจากได้รับร้องเรียนว่า สมาชิกท่านนี้ ไม่ส่งสินค้าตามตกลง mink_k_k's Avatar
    สถานที่
    นักบิดอิสระ(น.ด.)----> ผู้หลงใหลVespa&Lambrettaโดยสันดาน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถึง แจ๊ค

ตอนนี้มันมีฝรั่งกวนทีน ..มาป่วนในเบย์ว่ะ ..ดูเด่ะ ...ทำไงดีวะ
    ดีที่คนขายมันลงโชว์ให้ดู.. ไม่งั้นเราก็ไม่รู้หรอก .. แม่..งงงงง

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mink_k_k : 02-05-2008 เมื่อ 11:30

Senior Member Original**italy**'s Avatar
    สถานที่
    Modernists
    ขอบคุณ
    0

Unhappy ผมว่านะพี่แจ๊ค+เห็นด้วยกับคุณมิ้ง

++ตอนนี้บ้านเราก๊อบกันเยอะจริงๆ...จนฝรั่งไม่อยากขา ยให้++ความคิดส่วนตัวนะคับ
    ---ผมก้อเจอแคนเซิ่ลไปหลายอย่างไม่ใช่รายนีรายเดียวนะพี ่..มันเริ่มแอนตี้คนไทยแล้ว---em89
    ++เบื่อด้วยคนคับ++
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Original**italy** : 04-05-2008 เมื่อ 08:25
    ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาย่อยแฮปปี้พล่าซ่า/พิจิตร 401-049-747-9 ประกร สิงห์โตทอง...081-4723137......

!!!-----------------------------------ORIGINAL ONLY-------------------------------------!!!

เสื่อม..หว่ะ!!!!!

อั่ยหมา ใจตุ๊ด

Senior Member LAMMAFIA 002's Avatar
    สถานที่
    LAMMANIA LAMBRETTA GANG
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ดีแล้วพวกให้คนอื่นเข้าใจกันบ้าง

ถูกต้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แล้ว

ยังไงก็ฝากคนที่เข้ามาอ่านด้วยแล้วกัน(มีหลักฐานไงก็ อ่านกันเอา)
    ....อยากเล่นของแต่งกันมีกำลังเล่นกันแค่ไหนเราก็เอา กันที่มีแค่นั้นแหละ
    ก็เข้าใจว่าจะอยากได้ตัวที่มันเจ๋งๆกัน......แต่พอเร าไป copy ออกมามันก็เสียกันไปหมด เค้าไม่ได้มองว่าใครcopyแต่มองมาภาพรวมทั้งประเทศ เดี๋ยวอิกต่อไปมันจะมีผลต่อพวกเรา ชาว scooter thailand กันทั้งนั้น!!!
    ไม่มีช่องว่างให้ความอ่อนโยนและLAMMANIA ไม่ใช่ที่สำหรับความอ่อนแอ
    ผู้ที่แข็งแกร่งเท่านั้นจึงเรียกตนว่าชาว LAMMANIA เฉพาะผู้ที่รัก LAM เฉพาะผู้ที่ขับ LAM

ถูกสอนไม่ให้ถอย ไม่ให้ยอมปราชัย ถูกสอนว่าการขับ LAMBRETTA เพื่อเป็นการรักษา LAMBRETTA คือเกียรติยศสูงสุดที่จะได้รับในชีวิต

ไม่ยอมถอยไม่ยอมจำนน นั้นคือกฏ LAMMANIA และตามกฏ LAMMANIA เราจะยืนหยัดต่อสู้และขับ LAM จนตาย ยุคใหม่เริ่มต้นขึ้น ยุคใหม่แห่งLAMBRETTA ทุกคนจะรู้ว่า LAMMANIA 33 คนสละลมหายใจสุดท้ายเพื่อปกป้องมัน...

สุดท้ายแล้วพลังแท้จริงของชาว LAMMANIA คือพวกเราที่ขับ LAM อยู่ข้างกาย เคารพและให้เกียรติกันและคุณจะได้มันกลับมา

"จงจำเราไว้" จงจำว่าเหตุใดเราจึงขับ LAM เพราะเราไม่ต้องการคำสรรเสริญหรือบทเพลง อนุเสาวรีย์ ความต้องการนั้นเรียบง่าย"จงจำเราไว้"ความหวังของเราขอให้เสียงของเรากระซิบถึงท่าน จงบอกกล่าวชาว SCOOTER ผู้สัญจรผ่านไป ณ.ที่แห่งนี้ ตามกฏแห่ง LAMMANIA LAMBRETTA Gang!!!

..."LAMMANIA"...
    THE FIRST LAMBRETTA GANG OF THAILAND

ชีวิตสั้นแต่LAMMANIA ยืนยาว

คำนึงถึงชีวิตที่"กว้างขวาง"มากกว่าการมีชีวิตที่"ยื นยาว"

Senior Member Original**italy**'s Avatar
    สถานที่
    Modernists
    ขอบคุณ
    0

Talking จ๋า..ขอ

++เลิกเถอะนะCopy..เค้าหน่ะคับ...ถ้าอยากทำก้ออย่าไป ให้มันเหมือนของเค้า..หรือไม่ก้อตั้งแบรนมาเลยแล้วเอ าไปขายกันเลยคับ...ไม่ต้องก๊อบหรอก....คิดเอง ทำเอง ดีไซด์เอง ขายเอง ในยี่ห้อที่เราทำสนับสนุนคับ++
    +++++++++++นะ นะ --จ๋า...ขอ--++++++++++++/\2++
    ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาย่อยแฮปปี้พล่าซ่า/พิจิตร 401-049-747-9 ประกร สิงห์โตทอง...081-4723137......

!!!-----------------------------------ORIGINAL ONLY-------------------------------------!!!

เสื่อม..หว่ะ!!!!!

อั่ยหมา ใจตุ๊ด

Senior Member Lammania033's Avatar
    สถานที่
    lammania lambretta gang
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up อันนี้ด้วย

POGGIA PIEDI PER VESPA ANNI 60 ; fabriccato di della ditta SUPER

condizione usato

la spedizione raccomandata e priorita per Italia e tutto europa costa 15 euro

pagamento SOLO con bonificio bancario (IBAN /BIC)

NOTE: Do NOT sell to THAILAND,....complete far east!!!
    Payment: ONLY BANK TRANSFER, has to be made within 14 days after the auction end
    NO paypal payment accepted!!!!

SIAME CRUSTIES HooliCRUST's Avatar
    สถานที่
    แลม -ที- เลีย สายดำ
    ขอบคุณ
    0

เห็นด้วยครับ จริงๆครับ ผมก็ ชวดหลายต่อหลายตัวเลย เซ็ง.......... กำ ตำ เป็ด..
    จงเดินทาง สายดำ

354-0-54189-7 ธ.กรุงเทพ ส.หัวหิน วีระเดช ปลีคงธุ
    083-881-3381 ปอ

Senior Member LAMMANIA001's Avatar
    สถานที่
    lammania
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คนไทยโดนกีดกันอีกแล้ว

period for tv 175 Series 1 very rare, is mounted on li and TV Series 1 and 2 <br> a true rarity! <br> the auction is something serious. 0 profile do you know before bidding. <br> Shipment in the world (except thailand, india) <br> payment in the week following the end of the auction

โดนอีกแล้วครับคนไทย มั้ยอะ มันจะจงเกรียดจงชังคนไทยไปถึงไหนไอ้ ฝรั่งเนี้ย

มันคงกลัวนไทยจะมีของดีๆเกินหน้าเกินตามันหรือไง มายเข้าจาย

ล บ ต
    กรุงเทพมหานคร
    1 7 5

ล บ ต
    2 0 0

Senior Member LAMMANIA001's Avatar
    สถานที่
    lammania
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คนไทยโดนกีดกันอีกแล้ว

period for tv 175 Series 1 very rare, is mounted on li and TV Series 1 and 2 <br> a true rarity! <br> the auction is something serious. 0 profile do you know before bidding. <br> Shipment in the world (except thailand, india) <br> payment in the week following the end of the auction

โดนอีกแล้วครับคนไทย มั้ยอะ มันจะจงเกรียดจงชังคนไทยไปถึงไหนไอ้ ฝรั่งเนี้ย

มันคงกลัวนไทยจะมีของดีๆเกินหน้าเกินตามันหรือไง มายเข้าจาย

ล บ ต
    1 7 5

ล บ ต
    2 0 0

สถานที่
    lammania
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไทยแลนด์อีกแล้ว

NOTE: Do NOT sell to JAPAN, THAILAND,....complete far east!!!

Payment: ONLY BANK TRANSFER, has to be done within 14 days after auction end, otherwise negative feedback will be absolutly left!!! winning bidder will receive bankdetails when auction has finished.

******** มาเมื่องไทยเมื่อไหร่ จะเอาของแต่ง super ของไอ้แจ๊ค ฟาดหัวให้แตกเลย

ล บ ต
    1 7 5

ล บ ต
    2 0 0

Lammania โว๊ย หนุ่มหัวฟู's Avatar
    สถานที่
    Lammania Lambretta Gang
    ขอบคุณ
    0

ลูกพี่ โหดจังเลยนะ
    WE ARE LAMMANIA
    LAMMANIA029
    [email protected]

Bookmarks