ได้เวลาไปแซดๆๆๆแล้วครับ

ชื่อกระทู้: ได้เวลาไปแซดๆๆๆแล้วครับ

Junior Member frantic's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ได้เวลาไปแซดๆๆๆแล้วครับ

กำหนดการ
    วันที่18-19 MAY 2008
    ขอเชิญทุกท่านร่วมเดินทางไป แก่งกะจาน ครับค้าง1วัน
    แล้วลายละเอียดจะแจ้งให้ทราบอีกที
    บอกเวลาให้ทำรถล่วงหน้าแล้วนะครับ

รูป รูป  
    Skipper Underground 612

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ frantic อ่านข้อความ
    กำหนดการ
    วันที่18-19 MAY 2008
    ขอเชิญทุกท่านร่วมเดินทางไป แก่งกะจาน ครับค้าง1วัน
    แล้วลายละเอียดจะแจ้งให้ทราบอีกที
    บอกเวลาให้ทำรถล่วงหน้าแล้วนะครับ
    เค้าไม่ไปแล้วนี่อาจาร ได้ข่าวว่าที่พักเต็ม
    แต่จะไปไหนต้องมาคุยกันอีกที
    นี่ไปอัพเดตข่าวมาล่าสุดมาวันนี้
    ไปแซดดด กันแล้ว ตูจะตามทันไม๊เนี่ย
    เห็นได้ข่าวไปลองรถกันมาขี่กันรถพังไปแล้วไม่ใช่หรอ

ปล.รูปจะใหญ่ไปไหนเนี่ย SKIPPER GANG

Junior Member frantic's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_px177 อ่านข้อความ
    เค้าไม่ไปแล้วนี่อาจาร ได้ข่าวว่าที่พักเต็ม
    แต่จะไปไหนต้องมาคุยกันอีกที
    นี่ไปอัพเดตข่าวมาล่าสุดมาวันนี้
    ไปแซดดด กันแล้ว ตูจะตามทันไม๊เนี่ย
    เห็นได้ข่าวไปลองรถกันมาขี่กันรถพังไปแล้วไม่ใช่หรอ

ปล.รูปจะใหญ่ไปไหนเนี่ย SKIPPER GANG
    ทราบแล้วครับแต่ยังไม่ว่างอัพว่างตอนนี้ครับ
    แล้วจะไปด้วยกันไมครับแต่ไปไหนเดี๋ยวบอกอีกทีไปกันให ้ครบนะครับ
    ปล.วิ่ง100นะครับ
    Skipper Underground 612

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โว้วววววววววววววว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ frantic อ่านข้อความ
    ทราบแล้วครับแต่ยังไม่ว่างอัพว่างตอนนี้ครับ
    แล้วจะไปด้วยกันไมครับแต่ไปไหนเดี๋ยวบอกอีกทีไปกันให ้ครบนะครับ
    ปล.วิ่ง100นะครับ
    โหวววววววิ่ง100เลยหรอ สงสัยกูตามไม่ทันแล้ววะมีแต่แรงๆกัน ไม่เป็นไรขอขี่ไปเรื่อยๆชี้นกชี้ไม้เดียวตามไปเรื่อย ๆ 55555+ ts23
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nine_px177 : 07-05-2008 เมื่อ 16:45

หยาบคายต่อผู้ดูแล ระงับใช้ถาวร RACING_ALIVE's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND
    ขอบคุณ
    0

ts23...วิ่ง 60 เว้ย รถกูวิ่งได้แค่นี้ ใครไม่รอกูแช่งเอาดิ...ts23

Bookmarks