สุดท้ายก็เป็นเหมือนเดิม

ชื่อกระทู้: สุดท้ายก็เป็นเหมือนเดิม

MoDsMaNia's Avatar
    สถานที่
    ..LamCliNic...หลังบ้าน..ข้างห้องน้ำ..
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน สุดท้ายก็เป็นเหมือนเดิม

ล้มเลิกนะ ไม่มีคนเอาเงินมาให้ผม เพราะตอนนี้ที่มีให้มามีแค่ เดียร์โก โป้ง และเอกที่มาแล้วแต่พอดีผมกลับก่อน โทษที
    พอกันทีขี้เกียจตามแล้วว่ะ จบกัน
    .
    .

..::ค่อยดู..ค่อยศึกษา..กรุณาวาจา..อย่าเป็นเซียน ::..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MoDsMaNia อ่านข้อความ
    ล้มเลิกนะ ไม่มีคนเอาเงินมาให้ผม เพราะตอนนี้ที่มีให้มามีแค่ เดียร์โก โป้ง และเอกที่มาแล้วแต่พอดีผมกลับก่อน โทษที
    พอกันทีขี้เกียจตามแล้วว่ะ จบกัน
    แล้วแต่เรยครับ
    พ่อบอกว่าอย่าขับรถเร็ว

จงพอใจในสิ่งที่ตนมี อย่าตามกระแส

สถานที่
    ..LamCliNic...หลังบ้าน..ข้างห้องน้ำ..
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PoNg~~* อ่านข้อความ
    แล้วแต่เรยครับ
    โป้งมาเอาเงินคืนด้วยนะ
    .
    .

..::ค่อยดู..ค่อยศึกษา..กรุณาวาจา..อย่าเป็นเซียน ::..

Senior Member imokiez154's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาพร้อมพี่เอก ไม่มีใครเลยกลับ

เชอะๆ
    นโม นะโม*

นายณัฐพจน์ เตชะมงคลาภิวัฒน์
    เลขที่บัญชี 729-2-36757-5 ธนาคารกสิกรไทย สำนักงานแฉล้มนิมิตร

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    1

ต้องขอโทษที พอดีผมกลับก่อนตอน3 ทุ่มนิดๆ
    .
    .

Dellortoon's Avatar
    สถานที่
    7 0 ' C THA
    ขอบคุณ
    0

พี่มิน โกดป่าว โทดทีนะพี่ พอดีคนเยอะเลยไม่มีเวลาคุยด้วย

ตอนนั้นไฟดับด้วยเลยวุ่นๆ

แป้งเอง
    • รับสั่งของ-ประมูลของ ตามเว็บทั่วโลก ฝากหิ้วของด่วน ราคาย่อมเยา •
    • ebay • Amazon • Yahoo.jp • Abu dabi •

-----------------------------------------------------------
    ..... P. SINGHASENI .....
    119-2-26924-9 SCB.Bank
    749-2-30590-6 K.Bank
    ----------------------------------------------------------
    D E L L O R T O O N
    T. 0 8 6 5 5 5 7 9 5 9

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    1

ไม่ได้โกรธใครเลยน้องเอย แค่เซ็ง เพราะรู้อยุ่แล้วว่ามันต้องออกมาแบบนี้แต่ก็อุตสาห์ม าประชุมกัน เหอๆ ขอบใจๆ
    .
    .

Senior Member บั้นท้ายดินระเบิด's Avatar
    สถานที่
    EMMANUELLE ENTERTAINMENT
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ใจเย็นๆ "พี่น้อง"

ใจเย็นๆครับ ค่อยนัดกันใหม่นะ

em95em95em95em95em95em95em95em95em95em95
    สวรรค์ชั้น7 Secret Paradise

Senior Member kla_vespa's Avatar
    สถานที่
    ZiGGY ANTZ
    ขอบคุณ
    0
    1

โทษทีจริงๆ วะไม่ได้เข้ามาดู เลย
    วันเสาร์-อาทิตย์พี่งานเลิกดึก
    เดี๋ยวไงเอาไปให้ละกัน ไอนี่แมร่งขี้น้อยใจจริงๆ
    [email protected] By ZiGGY ANTZ

Photo by Kla -----------> http://kanothai.multiply.com

Facebook Fanpage : http://www.facebook.com/Kla.vespa.photo

รับถ่ายภาพ ราคามิตรภาพ ลองดูรายละเอียดงานได้ที่ Multiply

My Cars

Vespa : GS Mark 2 (1963) , Sprint V (1978)
    VW : 1302S (1972)
    BMW : R26 (1958) , R27 (1964)
    BMW : E36

Senior Member bas_13chod's Avatar
    สถานที่
    ziggy antz
    ขอบคุณ
    0

/\7/\7 ..BAS....ZiGGY ANTZ /\7/\7

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    1

ไม่ต้องคับ ผมไม่รับแล้ว ขี้เกียจตามว่ะ ใคระรับผิดชอบก็รับไป งานมันคงจะทำไม่ได้ถ้าคนทั้งหมดมีคนทำแค่3-4คน
    .
    .

ผมไปพร้อม พี่เอก โม ...

แต่ว่า เห็นพี่มิน กลับไปก่อน ... ไม่ว่ากันนะคับ
    หน้ารับลม ...
    ล้อหมุน ติดพื้น ...
    และหัวใจ คลาสสิก ...

วิ๊งๆ .. แอดมาคุยกันคับ

ZiGGY ANTZ

MkrongthiP king of RaStA

[email protected]
    สราวุธ เรืองพรวิสุทธิ์
    ธ.กสิกรไทย สาขา ย่อย วุฒากาศ 740-2-23853-9

Saravut Ruengponvisut

Member PIT_TEE_VNB3T's Avatar
    สถานที่
    ZiGGY ANT' Z
    ขอบคุณ
    0

Cool

เด็กแนวบอกให้ใจลุ่มๆๆๆนะก้าบพี่น้องก้าบ

ถ้าไม่รู้เรื่องก็เอาเปงว่าหาวันมาเจอแล้วเก็บเลยดีไ หมว่าไง
    ในวงการมาเฟียเขาเรียกผมว่าเจ้าพ่อ

/\2 ZiGGY ANT' Z/\2 (KUJaBA)

คือตอนนี้โป้งอยากให้ทุกคนแสดงความคิดเห็นมาเลยอะครั บ เพราะจากวันนั้นที่ไปประชุมกันจากที่โป้งดูแล้วก้อมี คนที่ไม่เห็นด้วยอยู่เหมือนกัน แต่เรื่องที่บอกว่าร้านไกลจากบ้านนี่ไม่น่าจะเป็นเรื ่องที่เอามาเป็นเหตุผลนะครับ เพราะถ้าไปร้านอื่นมันก้อไกลจากบ้านโป้งมากเหมือนกัน แล้วที่เราไปกินเหล้ากันทุกครั้งมันก้อไกลจากบ้านโป้ งเหมือนกัน ไอเรื่องกลัวตำรวจจับมันเรื่องส่วนตัวอะครับมันไม่น่ าจะมากลายเป็นประเด็นที่ว่าไม่อยากไป ตอนนี้จึงอยากจะให้แสดงความคิดเห็นกันมาเลยอะครับถ้า อยากไปกันก้อดำเนินการต่อถ้าไม่อยากไปก้อล้มเลิกมันซ ้ะ เพราะโป้งเป็นน้องก้อจริงครับแต่ขอแสดงความคิดเห็นหน ่อยแล้วกันเก็บมานาน จะเอายังไงก้อเอากันให้แน่ครับ แต่งานครั้งนี้โป้งก้อคิดตั้งแต่แรกเลยว่าคงล่มเพราะ แค่เรานัดเวลากันพวกเรายังไม่สายกัน โป้งอยากให้ทุกคนเต็มที่กับกลุ่มหน่อยอะครับ อย่าให้มันเสียความตั้งใจที่อุตส่าตั้งใจกันมายอมเสี ยสละเวลาซักเสี้ยวนึงสักคืนนึงเพื่อทำให้กลุ่มเราดีข ึ้นดีกว่ามั้ย... ตั้งแต่โป้งเข้ามาอยุ่นี่โป้งรู้สึกได้เลยว่านับวันย ิ่งแย่ลงๆ แต่โป้งก้อไม่มีสิดจะพูด ทำไมอะครับเพราะอะไร ตอนแรกที่อยากจะเข้ามาอยู่กลุ่มนี้เพราะโป้งเหนว่า "เออ พวกเค้า***รักกันดีวะ สนุกสนานกันดีวะ ถ้าไปอยู่ด้วยคงมีความสุขไม่น้อย" แต่พอได้เข้ามาอยุ่ ไม่ใช่ว่าไม่มีความสุขนะครับมันก้อมีแหละ แต่มันก้อมีๆหายๆ
    อยากไปทริปเอ้านัดกันอย่างดีโป้งก้อเอ้าเตมที่เว้ยได ้ไปเที่ยว พอมา มาถึงคนแรก(ประจำ) พอรอไปรอมาบางคนที่รับปากบอกว่าจะมาก้อไม่มาแต่โป้งก ้อไม่อยากจะพูด เอาเป็นว่าเรื่องที่พั่มพันนนามาทั้งหมดนี่ไม่ได้มีเ จตตนาจะว่าใครทั้งสิ้น แต่ขอให้ทุกๆคนจงเข้าใจว่าพวกคุนไม่เต็มที่แต่ยังมีค นอื่นเค้าเต็มที่แล้วถ้าคุนไม่เต็มที่คุนอย่ามารับปา กคนที่เต็มที่(เสียความรู้สึกมากๆๆๆๆๆๆ) หลังจากนี้ไปพวกพี่ก้อคือพี่โป้งเสมอไปเคยรู้สึกยังไ งก้อยังรู้สึกอย่างนั้น แระกราบขอโทษด้วยถ้าคำพูดคำจาอาจจะดูไม่เหมาะสม ส่วนตัวของโป้งเอง ถึงจะเสียความรู้สึกมามากแค่ไหน แต่ใจโป้ง***"ZiggY AntZ"เหมือนเดิม ใครมีอะไรอยากจะด่าโป้งอยากจะว่าโป้งโป้งยอมนะครับพว กพี่ทุกคนว่าโป้งได้โป้งไม่โกด ถือว่าขอล้ะกันอยากเห็นภาพที่มันมีอยู่ในบอร์ดอะก่อน ที่โป้งจะเข้ามาอะ มันเป็นอย่างไรอยากให้มันเป็นอย่างงั้น หรือถ้าคิดว่ามันกลับไปเป็นอย่างนั้นไม่ได้ก้อลบมันไ ปซ้ะเถอะครับ(อิจฉา) เอาเป็นว่าขอโทดทุกคนครับที่ทำให้บรรยากาศบอร์ดเสีย แค่นี้หละครับ มีอะไรเจอกันหลังไมล์
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PoNg~~* : 12-05-2008 เมื่อ 22:15
    พ่อบอกว่าอย่าขับรถเร็ว

จงพอใจในสิ่งที่ตนมี อย่าตามกระแส

Bookmarks