หมายกำหนดการเดินทางงานคอนเสริตที่หัวหิน

ชื่อกระทู้: หมายกำหนดการเดินทางงานคอนเสริตที่หัวหิน

Senior Member น้องพี่สีชมพู's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หมายกำหนดการเดินทางงานคอนเสริตที่หัวหิน

2ทุ่ม....ปั๊มเจ็ทข้ามทางรถไฟ...เลยหมู่บ้าน200ปีนะ ..ปั๊มเดิมที่เคยรอไปทริปราชบุรี....080-4307360..เจร์
    ป้ายทริปขอสงวนให้เพื่อนร่วมทางเท่านั้นนะครับ...ทำม าจำกัด

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย น้องพี่สีชมพู : 14-05-2008 เมื่อ 09:50

Member Cosa_ขอ_MoD's's Avatar
    สถานที่
    Rcc__>Thailand
    ขอบคุณ
    0

Talking ว๊าว ว ว ว ว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ น้องพี่สีชมพู อ่านข้อความ
    2ทุ่ม....ปั๊มเจ็ทข้ามทางรถไฟ...เลยหมู่บ้าน200ปีนะ ..ปั๊มเดิมที่เคยรอไปทริปราชบุรี....080-4307360..เจร์
    ป้ายทริปขอสงวนให้เพื่อนร่วมทางเท่านั้นนะครับ...ทำม าจำกัด

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ถ้ามีตังเติมน้ำมัน ผมไปแน่ๆ หนุกหนานๆ ได้ข่าวว่างานในใครเมาไม่พอมี เป๊บซี่ มหาประลัย

มาอีกแล้วครับท่าน........ใครอยากเมาหัวราน้ำต้องลอง

ปล*เมาแล้วก็ดูแลตัว ตัวนะครับ เดวจะโดน แกล้งเอา 555............................................... ...........
    สนุกสนานกับชีวิต ให้คิดว่าเรามีชีวิตอยู่วันนี้ วันสุดท้าย

em86em86em86

คนดี คนไม่ดี ในวงการ นี้ มีปะปนกันไป ขับขี่ปลอดภัย

ใส่ใจกับเพื่อนร่วมทางนะ คร๊าบ.................................

Senior Member c95's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เตรียมรองเท้าแตะกับเสื้อกันฝนด้วยนะครับ...อาจได้เจ อฝนตัวเป็นๆแน่(ใครเมาโดนจับบวช)............

Member kritsada868's Avatar
    สถานที่
    Rangsit Classic Club
    ขอบคุณ
    0

Talking ไปๆๆๆๆ

em95em95em95ออกดึกจังรถแรงไปรอที่เพชรบุรีได้เปล่าe m95em95em95

Senior Member น้องพี่สีชมพู's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kritsada868 อ่านข้อความ
    em95em95em95ออกดึกจังรถแรงไปรอที่เพชรบุรีได้เปล่าe m95em95em95
    ....แหม..ไปรอแถวเพชรบุรีเขามีมาลัยพวกละ1000....จะร ีบไปจองหรอคุณก๊อฟอากีนะ...555

Bookmarks