15 MAY วันเกิดของ หมอโอ่ง Real 10 พวกเราพี่น้อง Real Spirit

ชื่อกระทู้: 15 MAY วันเกิดของ หมอโอ่ง Real 10 พวกเราพี่น้อง Real Spirit

REAL SPIRIT
    สถานที่
    Real Spirit Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 15 MAY วันเกิดของ หมอโอ่ง Real 10 พวกเราพี่น้อง Real Spirit

15 MAY วันเกิดของ หมอโอ่ง Real 10 พวกเราพี่น้อง Real Spirit
    หรือ พี่น้องชาวคลาสสิค ทุกท่านร่วมอวยพรกันครับ

REAL SPIRIT
    สถานที่
    Real Spirit Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teerawat.jmc อ่านข้อความ
    หรือ พี่น้องชาวคลาสสิค ทุกท่านร่วมอวยพรกันครับ
    วันเกิดของ โอ่ง หรือหมอถุน พี่เจก็ขอให้มีความสุขมากๆ นะครับ สุขภาพร่างกายแข็งแรงสมบูรณ์
    หน้าที่การงานดี เงินทองมากมายก่ายกอง มีลูกหลานเต็มบ้านเต็มเมืองนะครับ ว่างๆ คุยกันครับ

Senior Member Satit's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teerawat.jmc อ่านข้อความ
    วันเกิดของ โอ่ง หรือหมอถุน พี่เจก็ขอให้มีความสุขมากๆ นะครับ สุขภาพร่างกายแข็งแรงสมบูรณ์
    หน้าที่การงานดี เงินทองมากมายก่ายกอง มีลูกหลานเต็มบ้านเต็มเมืองนะครับ ว่างๆ คุยกันครับ
    ขอให้รวย รวย รวย นะรับคุณโอ่ง แต่งงานเมื่อไหร่บอกด้วยแล้วกัน

Senior Member ton.thewinner's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

แฮบปี้ นิว เยียคร๊าบบบ ผิดๆๆ ม่ายช่ายปีใหม่ *-* แฮบปี้เบิร์ดเดย์คร๊าบบ พี่หมอโอ่ง
    ขอให้มีฟามสุขม๊ากมากน้าก๊าบบบ ลูกเต็มบ้าน หลานเต็มเมือง คริๆๆอยู่โรงพยาบาลอะ ติดต่อพยาบาลให้พี่เจมั้งสิคร๊าบบ เห็นพี่เจ บอกว่าเหงาๆๆ อยากมีแฟนอะ หุหุ
    [email protected] ต้น 65Y ไฟตก
    facebook ton classic

ทุกวงการมีคำว่าอวุโส ไมล์กิโลเป็นตัววัดว่าคุณเป็นไบค์เกอร์แค่ไหน
    สองมือพนมเป็นใบเบิกทางที่ดีที่สุดสำหรับทุกๆคน
    เราจะอยู่ในสังคมสองล้อต้องเปิดใจให้กว้างอย่าใจแคบ
    เพื่อนทำดีต้องให้การสนับสนุนและส่งเสริม เพื่อนทำไม่ดีต้องคอยสั่งสอนและตักเตือน
    เราอยู่ในสั่งคมเดียวกันต้องช่วยเหลือซึ่งกันและกัน
    มันไม่สำคัญเลยว่าทุกคนจะขับรถยี่ห้ออะไร มันสำคัญที่ว่าคุณมีความจริงใจ
    และรักในการขับขี่แค่ไหน

มุ่งไปสู่ฝัน แบ่งปันทุกเสี่ยวใจ ไปกับอานมอไซร์ ฝากไว้เป็นตำนาน

REAL Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team เดินทางด้วยใจ ไปไกลได้ดังใจฝัน
    รวมใจคลาสสิคเป็นหนึ่ง + เป็นที่พึ่งให้สังคม

Indy_joe joe_polboon's Avatar
    สถานที่
    Real spirit Ratchaburi Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

ขอให้มีความสุขมากๆๆๆๆครับสุขภาพแข็งแรงเดินทางไปไหน มาไหนอย่างปลอดภัย ครับ
    REAL SPIRIT RATCHAIBURI BIKE @SCOOTER TEAM

em18em18<<<<< JOE >>>>>em18em18
    ^^จงอย่าอายถ้าตัวเองมาจากที่ต่ำ
    จงอย่าอายถ้าจะพาตัวเองไปยังที่สูง^^

REAL SPIRIT
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ton.thewinner อ่านข้อความ
    แฮบปี้ นิว เยียคร๊าบบบ ผิดๆๆ ม่ายช่ายปีใหม่ *-* แฮบปี้เบิร์ดเดย์คร๊าบบ พี่หมอโอ่ง
    ขอให้มีฟามสุขม๊ากมากน้าก๊าบบบ ลูกเต็มบ้าน หลานเต็มเมือง คริๆๆอยู่โรงพยาบาลอะ ติดต่อพยาบาลให้พี่เจมั้งสิคร๊าบบ เห็นพี่เจ บอกว่าเหงาๆๆ อยากมีแฟนอะ หุหุ
    แหม...มี ฮา นะต้น ทำเป็น อวยพร ผิด 5 5 5 55 5 5 55 5 5

Senior Member ton.thewinner's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

ชอบตรงอวยพร ผิด หรือ ชอบตรงที่ติดต่อพยาบาลให้พี่เจ กันแน่คร๊าบบบem19
    [email protected] ต้น 65Y ไฟตก
    facebook ton classic

ทุกวงการมีคำว่าอวุโส ไมล์กิโลเป็นตัววัดว่าคุณเป็นไบค์เกอร์แค่ไหน
    สองมือพนมเป็นใบเบิกทางที่ดีที่สุดสำหรับทุกๆคน
    เราจะอยู่ในสังคมสองล้อต้องเปิดใจให้กว้างอย่าใจแคบ
    เพื่อนทำดีต้องให้การสนับสนุนและส่งเสริม เพื่อนทำไม่ดีต้องคอยสั่งสอนและตักเตือน
    เราอยู่ในสั่งคมเดียวกันต้องช่วยเหลือซึ่งกันและกัน
    มันไม่สำคัญเลยว่าทุกคนจะขับรถยี่ห้ออะไร มันสำคัญที่ว่าคุณมีความจริงใจ
    และรักในการขับขี่แค่ไหน

มุ่งไปสู่ฝัน แบ่งปันทุกเสี่ยวใจ ไปกับอานมอไซร์ ฝากไว้เป็นตำนาน

REAL Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team เดินทางด้วยใจ ไปไกลได้ดังใจฝัน
    รวมใจคลาสสิคเป็นหนึ่ง + เป็นที่พึ่งให้สังคม

Senior Member ZEROKU's Avatar
    สถานที่
    REAL SPIRIT
    ขอบคุณ
    0

ขอให้ชีวิตมีแต่ความสุข ราบรื่นไม่ราบเรียบนะ เรื่องอื่นคงไม่ต้องอวยพรแล้วมั้ง55555

เดินทางด้วยใจ ไปให้ไกลดังใจฝัน
    Real Spirit Ratchaburi Bike & Scooter
    Team (REAL 02)

Bookmarks