เห็นอยู่นะ..ณ เขาตะเกียบ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เห็นอยู่นะ..ณ เขาตะเกียบ

Son's Devil onsingha's Avatar
    สถานที่
    โบราณลิซึ่ม Mc.
    ขอบคุณ
    0

Talking เห็นอยู่นะ..ณ เขาตะเกียบ

พี่ปอ โบราณลิซึ่ม
    แอบมาบอกว่าเห็นกลุ่ม Parman
    ที่เขาตะเกียบด้วย
    ใช่อ๊ะเปล่า
    เสียดายตอนนั้นนางฟ้าเขาจะไปห้องน้ำ
    เลยเดินไปตัวเปล่า ไม่ได้พกกล้องไปด้วย
    ไม่งั้นได้มีรูปมาฝากเป็นหลักฐานยืนยัน
    ป.ล.งานสนุกไหม เอารูปมาอวดมั่งนะ

นายตุ้ยกะนู๋ปอ โบราณลิซึ่ม
    ...นักขี่รถที่ถือว่า...ทุกเส้นทางที่ผ่าน...
    คือ...เหรียญเกียรติยศแห่งนักเดินทาง...

สดุดีเครดิต...นางฟ้าคนหนึ่งกำลังหลงทาง

Junior Member หล่อการช่าง's Avatar
    สถานที่
    Parman Kanchanaburi
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณนะคับ

ไปเที่ยวกันมาคับ น่าจะเข้ามาทักทายกันเลยคับ

ไงก็ขอบคุณนะคับที่เข้ามาทักทายกัน

ไว้มีโอกาสคงได้เจอกันนะคับ

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

ช่ายแล้วคร้าบ!! ชาวปาร์แมน ยึด!! หัวหาดซะ เมามันส์มากๆๆ

เมา จน ส่าง แล้วก็ เมากันต่อ เป็นอย่างนี้ทั้งคืน 55+ หนุกมากๆๆ

น่าจะได้เจอกันนะครับ ไว้โอกาสหน้าครับ...ขอบคุณมากครับที่แวะมาทักทายกันใ นบอร์ด..
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

Junior Member Note_austin's Avatar
    สถานที่
    PIAGGY Scooter Service Workshop
    ขอบคุณ
    0

พี่ครับมีรูปมั่งป่าวคับ ไปดูได้ที่ไหนอ่ะอยากได้รูปครับรู้สึกว่ามีรูปผมด้วย เพราะผมขี่ไปพร้อมพี่ป๋องปืนแก๊ปช่วยบอกด้วยคร๊าฟฟฟฟ ดูรูปได้ที่ไหน

ขอบคุณคร๊าฟฟฟฟฟฟฟ....Note_ClassiC
    ClassiCหัวใจRacing

กูจะบิน บินไปให้สุดทาง

Bookmarks