รูปรถในกลุ่มครับผม........... - หน้า 4

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รูปรถในกลุ่มครับผม...........

Junior Member yuiandat's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Red face ช่วยหาช่วงหน้าcm ให่หน่อยค่ะ

ทราบมาว่ากลุ่ม Real Spirit มี cm 91 ก็เลยอยากถามว่าจะหาช่วงหน้า cm ได้ที่ไหนอ่ะคะ
    ถ้ามีช่วยติดต่อมาหน่อยได้มั้ยคะ พอดีว่ามี cm อยู่คันนึงแต่มันมีแค่โครงรถอะค่ะเครื่องก็ไม่มี ก็ไม่รู้จาหาที่ไหนค่ะ รู้สึกว่าราคาช่วงหน้ามันแพงมากค่ะ ได้มาหลายปีแล้วอะค่ะอยากขี่แล้ว ตอนนี้ขี่แต่ c 70 อยู่ ช่วยหน่อยนะคะ
    * 081-2902921 แอท*
    /\4

em88 em88 em88

REAL SPIRIT
    สถานที่
    Real Spirit Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yuiandat อ่านข้อความ
    ทราบมาว่ากลุ่ม Real Spirit มี cm 91 ก็เลยอยากถามว่าจะหาช่วงหน้า cm ได้ที่ไหนอ่ะคะ
    ถ้ามีช่วยติดต่อมาหน่อยได้มั้ยคะ พอดีว่ามี cm อยู่คันนึงแต่มันมีแค่โครงรถอะค่ะเครื่องก็ไม่มี ก็ไม่รู้จาหาที่ไหนค่ะ รู้สึกว่าราคาช่วงหน้ามันแพงมากค่ะ ได้มาหลายปีแล้วอะค่ะอยากขี่แล้ว ตอนนี้ขี่แต่ c 70 อยู่ ช่วยหน่อยนะคะ
    * 081-2902921 แอท*
    /\4
    ช่วงหน้า CM ตอนนี้ก็ไม่มีหมือนกันครับ ก็ลองหาของ C200 ก็ได้ครับ ใส่ด้วยกันได้ แต่ราคาก็สูงเหมือนกันทั้งคู่เลย ไว้ถ้าเจอเดี๋ยวบอกให้นะครับ

Junior Member tong&now's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ meng1984 อ่านข้อความ
    ของต๋องนี่โชว์เยอะจังเลย
    ตอนนี้มี club man อีกหนึ่งคันนะครับ
    Tong & now Real 04
    Honda Classic C92 & Club Man 400
    Real Spirit Ratchaburi Bike & Scooter Team

Junior Member Rong_mobylette's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Cool แม้จี๊ดๆๆๆทุกคันเลยพี่ๆ

ชมยานยนต์ย้อนยุคของเพชรรีบ้างนะคับ ของรงค์เอง
    เป็น mobylette ปี 1945 เปงของคัยก้อม่ายรู้"แต่เสร็จรงค์"
    มันเป็น จัก-ยาน แต่ได้เสียอยู่กินกับรถเครื่องเสียและ ใช้ส่งจดหมายสมัยก่อนนู้น (มีอารายที่ช่วยได้บอกชมรมของผมได้นะครับ)

รูป รูป  

REAL SPIRIT
    สถานที่
    Real Spirit Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Rong_mobylette อ่านข้อความ
    ชมยานยนต์ย้อนยุคของเพชรรีบ้างนะคับ ของรงค์เอง
    เป็น mobylette ปี 1945 เปงของคัยก้อม่ายรู้"แต่เสร็จรงค์"
    มันเป็น จัก-ยาน แต่ได้เสียอยู่กินกับรถเครื่องเสียและ ใช้ส่งจดหมายสมัยก่อนนู้น (มีอารายที่ช่วยได้บอกชมรมของผมได้นะครับ)
    รถสวยมากครับ หายาก ถ้ามีอะไรให้ช่วยจะโพสบอกนะครับ ขอบคุณมากครับ

SERVIN IT UP zenith's Avatar
    สถานที่
    F. B. C.
    ขอบคุณ
    0

แหล่มเลยครับ ติดเครื่องทีคงเหนื่อยน่าดู
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zenith : 13-09-2007 เมื่อ 16:54
    FREEDOM...BIKE
    CHACHOENGSAO

|วิ่ด้...ด้กัน|
    |วิ่ด้...ด้กัน|

------------------------------------------------------------------------------------

โบราณเมืองฉะเชิงเทรา
    ------------------------------------------------

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แวะเข้ามาชมครับ

สวย ๆ งาม ๆ ทุกคันเลยครับ em90em90em90em90 แจ่มเลย

CHE666 หมวดJeng's Avatar
    สถานที่
    NAKHONSAWANMOTORCYCLE CLUB(ฮอนด้าปากน้ำโพ)
    ขอบคุณ
    0

Talking

ถือว่าเป็นกลุ่มที่มีรถงามๆเยอะครับสุดยอดเลยครับ
    [SIZE=4]ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน[/SIZE]

Senior Member ZEROKU's Avatar
    สถานที่
    REAL SPIRIT
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณครับ

เดินทางด้วยใจ ไปให้ไกลดังใจฝัน
    Real Spirit Ratchaburi Bike & Scooter
    Team (REAL 02)

Senior Member ton.thewinner's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

รถน้องต้นคร๊าบบ

รูป รูป  
    nawapol27@hotmail.com ต้น 65Y ไฟตก
    facebook ton classic

ทุกวงการมีคำว่าอวุโส ไมล์กิโลเป็นตัววัดว่าคุณเป็นไบค์เกอร์แค่ไหน
    สองมือพนมเป็นใบเบิกทางที่ดีที่สุดสำหรับทุกๆคน
    เราจะอยู่ในสังคมสองล้อต้องเปิดใจให้กว้างอย่าใจแคบ
    เพื่อนทำดีต้องให้การสนับสนุนและส่งเสริม เพื่อนทำไม่ดีต้องคอยสั่งสอนและตักเตือน
    เราอยู่ในสั่งคมเดียวกันต้องช่วยเหลือซึ่งกันและกัน
    มันไม่สำคัญเลยว่าทุกคนจะขับรถยี่ห้ออะไร มันสำคัญที่ว่าคุณมีความจริงใจ
    และรักในการขับขี่แค่ไหน

มุ่งไปสู่ฝัน แบ่งปันทุกเสี่ยวใจ ไปกับอานมอไซร์ ฝากไว้เป็นตำนาน

REAL Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team เดินทางด้วยใจ ไปไกลได้ดังใจฝัน
    รวมใจคลาสสิคเป็นหนึ่ง + เป็นที่พึ่งให้สังคม

Senior Member man#c70's Avatar
    สถานที่
    แสบถนนหลวง classic bike 2008 หนองบัวลำภู
    ขอบคุณ
    0

Cool แสบถนนหลวง classic bike

แวะมาทักทายครับ

dreamer, but no money c900y80's Avatar
    สถานที่
    แผ่นดินดอยลอยฟ้า
    ขอบคุณ
    1

Talking

ไอต๋องนี่มันรวยจริงๆครับ บอกมันกลับมาต่อช่างกลให้จบด้วย อิอิอิ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ZEROKU อ่านข้อความ
    C92 ของต๋องครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ZEROKU อ่านข้อความ
    อีกคันครับกับรถต๋อง ท่อดังมากๆเลยครับ ตึบๆๆๆๆๆ
    ฉัน อุ้มผาง
    "แมกไม้เขียวสด ดอยหัวหมดชื่นชู ทีลอซูงามล้ำ ตระหง่านง้ำลอยฟ้า ล่องธาราแพไผ่ ชายแดนไทยอุ้มผาง"

เรา ลานพระบรมรูปทรงม้า
    ดูถูกอะไรก็ดูถูกได้ แต่อย่าดูถูกน้ำใจคน

Member
    ขอบคุณ
    0

หวาดดีครับ ชื่นนุ่นครับ ไม่ทราบว่ารวมกันทุกวันไหน กี่โมง ที่ไหนครับ

Bookmarks